ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    stopped working เหมือนกัน ลองไปอัพของท่านจิวที่เว็บก็ติดสตรีม รันไม่เข้าเช่นกัน รอหวยออกต่อไป 555

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ตอนแรกเล่น(เข้าเกม)ไม่ได้ครับ กด Icon แล้วเกมจะพาไปที่หน้า steam ลงๆลบๆจนท้อ
    แต่หลังจากลง Up date ล่าสุดไป เข้าเดม+เล่นได้ตามปกติเลยครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณครับ
    (ลงอัพเดทตามวิธี เล่นได้ มีชุด มีstory เปิด สตรีมเข้าเล่นได้ตรงตัวภาษาญี่ปุ่น เรื่องเสียงก็ ไม่แน่ใจเพราะใส่หูฟังไว้ ฟังมั่งไม่ฟังมั่ง ยังไม่เจอปัญหาค้าง(ถึงค้างก็ปิดแล้วเปิดเล่นได้ต่อ) ยังเล่นถึงแค่ช่วงหลังฆ่าเมดูซ่าในโบสเพนดราโก้)

กล่าวขอบคุณ
    0

กลับมาเล่นได้อีกครั้งหนึ่ง

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    FULLGAME - RELOADED

ตัวเกม RELOADED นั้นเป็นแบบไฟล์ ISO คือมีให้ setup ตามปกติเพราะเขาทำไว้ให้แล้ว
    แคร็กไม่ต้องการ STEAM เปิดไว้ แต่เวอร์ชั่นเกมและ DLC ที่มีมาแต่ต้นนั้นผมไม่ได้ทดลอง

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    พาสเวิร์ค crack reloaded ผิดหรือเปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    Tales of Zestiria INTERNAL-RELOADED

มีพาสส่วนตัว ซึ่งผมก็ไม่รู้ คงต้องใช้แคร็กจาก UPDATE V1.2.7 ลง แต่คงไม่ต้องการอัพเดทเพราะเกมน่าจะอัพมาแล้ว
    อย่างที่บอกผมไม่ได้ทดสอบตัวนี้ ถ้ามันมีปัญหาอะไรก็รายงานมาได้ แต่คนที่มีตัวเก่าอยู่แล้วไม่จำเป็นต้องโหลดตัวนี้

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    โหลดเเละลงทำตามขั้นตอนที่ว่าเล่นได้ปรกติครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 4
    ได้นะครับลองเล่นละ ทำตามเขาบอกลงpatchผ่านฉลุย+1

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    เล่นได้+DLC

--ST~l`Remix`l``

กล่าวขอบคุณ
    10
    UPDATE V1.3 + ALL DLC

ClicknUpload - Part 1 : Part 2 : Part 3
    Openload - Part 1 : Part 2 : Part 3
    Uploaded - Part 1 : Part 2 : Part 3
    Go4Up - Part 1 : Part 2 : Part 3
    FileCondo - Part 1 : Part 2 : Part 3
    RabbitFile - Part 1 : Part 2 : Part 3

***รายละเอียดการอัพเดทคลิกที่นี่***

กล่าวขอบคุณ
    0
    ช่วยแป่ะให้ว่าอัพอะไรบ้างครับ

Tales of Zestiria v1.3 patch notes (November 3, 2015)
    Thank you for supporting Tales of Zestiria on PC. Here are the fixes implemented in the latest patch:

o Fixed stability issues with 5.1 and 7.1 audio configurations
    o Fixed missing voiceover with 5.1 and 7.1 audio configurations
    o Fixed issue to display correct key icons and Xbox button icons after rebind
    o Fixed issue to close Discovery point windows with LMB
    o Removed option to rebind pad axis

382450=Tales Of Zestiria - Tales of Weapons
    382451=Tales Of Zestiria - Tales of Characters Costume Set (Male)
    382452=Tales Of Zestiria - Tales of Characters Costume Set (Female)
    382460=Tales of Zestiria - Pre-order items
    382461=Tales of Zestiria - Mystic Artes
    382462=Tales of Zestiria - Adventure Items
    382463=Tales of Zestiria - Free Skits Pack
    382464=Tales of Zestiria - Seaside Resort Costumes Set
    382466=Tales of Zestiria - Attachments Set
    382469=Tales of Zestiria - School Costume Set
    382470=Tales of Zestiria - Additional Chapter: Alisha's Story
    382468=Tales of Zestiria - Idolmaster Costume Set

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eggwving อ่านกระทู้
    เอ้ผมค้างหน้า

เวลาเจอสถานที่ใหม่ ที่ได้apอะครับ มันจะกดอะไรไม่ได้เลยนอกจาก pause ลองทุกปุ่มบนkeyboardแล้วนิ่งไปเลย แก้ยังไงอะครับ มีใครเป็นมั้ย

วิธีแก้ กด "ENTER" ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    แนะนำคนที่ลง update1.2.7 ไปแล้ว ระวังลง update 1.3 ทับแล้วเซฟหาย เข้าไม่ได้
    ถ้าไม่กังวลเรื่องเปิด steam ระหว่างเล่นก็เล่นอัพเดทอันเดิมต่อ แต่สามารถก็อปเฉพาะ dlcdata (จาก update1.3) ไปทับอันเดิมก็จะได้ dlc เพิ่มมา เล่นเซฟเดิมต่อไปได้

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ utsachan อ่านกระทู้
    แนะนำคนที่ลง update1.2.7 ไปแล้ว ระวังลง update 1.3 ทับแล้วเซฟหาย เข้าไม่ได้
    ถ้าไม่กังวลเรื่องเปิด steam ระหว่างเล่นก็เล่นอัพเดทอันเดิมต่อ แต่สามารถก็อปเฉพาะ dlcdata (จาก update1.3) ไปทับอันเดิมก็จะได้ dlc เพิ่มมา เล่นเซฟเดิมต่อไปได้
    อ่านไม่ทัน save ผมหายไปแล้ว มีวิธีแก้ไหมครับ เครียร์แล้วอ่า

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    ใช้แพท 1.2.7 ลง update 2(v1.3) ใช้ crack ตัวเดิม เล่นต่อได้นะ

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ถามแบบโง่ๆทีไม่รู้จริงต้องสมัครไอดีของสตรีมก่อนใช่ไหมครับ
    ติดตามผลงานได้ที่
    https://www.facebook.com/groups/247518011931911/

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ

กำลังรอเล่นเกมส์นีุอยู่เลย

กล่าวขอบคุณ
    197
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ balckcat1 อ่านกระทู้
    อ่านไม่ทัน save ผมหายไปแล้ว มีวิธีแก้ไหมครับ เครียร์แล้วอ่า
    C:\Users\_______userdata_______\AppData\Roaming\Steam\CODEX\351970\remote <<<< ที่นี่เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากคร้าบ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    เล่นไม่ได้ครับ เปิดStream แล้ว มันขึ้นแบบนี้อ่า (ใครเล่นได้ บอกวิธีแบบละเอียดได้ไหมครับ ไม่รู้จริงๆ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LoveAnimeMaster : 7th November 2015 เมื่อ 17:10

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LoveAnimeMaster อ่านกระทู้
    เล่นไม่ได้ครับ เปิดStream แล้ว มันขึ้นแบบนี้อ่า (ใครเล่นได้ บอกวิธีแบบละเอียดได้ไหมครับ ไม่รู้จริงๆ)
    อันนี้ลงupdate 1.3 ใช่มะ ถ้าใช่ ผมก็เป็นเหมือนกัน
    เลยเลือกลงใหม่แล้วเอาแต่ตัว dlc (แบ็กอัพsaveไว้ด้วย) แต่เห็นมีคนบอกว่าลงอัพเดทแล้วให้ใช้แครกอันเก่า แล้วก็เล่นได้นะ ประมาณว่าอย่าลงแครกของupdate1.3

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ utsachan อ่านกระทู้
    อันนี้ลงupdate 1.3 ใช่มะ ถ้าใช่ ผมก็เป็นเหมือนกัน
    เลยเลือกลงใหม่แล้วเอาแต่ตัว dlc (แบ็กอัพsaveไว้ด้วย) แต่เห็นมีคนบอกว่าลงอัพเดทแล้วให้ใช้แครกอันเก่า แล้วก็เล่นได้นะ ประมาณว่าอย่าลงแครกของupdate1.3
    แล้วตอนเข้าเกมต้องต่ออินเตอร์ด้วยใช่หรือเปล่าครับ อันนี้ไม่รู้จริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    197
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LoveAnimeMaster อ่านกระทู้
    ปิด steam แล้วเปิด steamlite ที่เขาให้มาครับ
    ในโลกนี้ยังมีบางอย่างที่ยังไม่เคยมีใครเห็นมันมาก่อนมันเป็นสิ่งที่อ่อนโยนและหอมหวานบางทีถ้าสามารถมองเห็นมันได้ล่ะก็ทุกคนต้องอยากได้มันแน่นอนดังนั้นแล้วจึงยังไม่เคยมีใครเห็นมันมาก่อน

กล่าวขอบคุณ
    1

ถึงตรงนี้แล้ว กดตัวเลขไหนต่อเหรอครับ ผมไม่รู้จริงๆนะ

Tags for this Thread