ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

??What It Happened??
    กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 341

Cool The Crew Wild Run Beta มาเล่าหน่อยว่าเป็นไง

อยากรู้ว่าเกมมันเป็นไงบ้างครับ สนุกป่าว

ปล.ผมก็มีนะ Beta อะ แต่ Server Uplay มันคือปัญหาครับ
    ผมเลยเล่นไม่ได้ลองเข้า 10 กว่ารอบแล้วก็ไม่ได้
    CPU=Intel Core i5-4570 CPU @ 3.20GHz
    GPU=Nvidia GeForce GTX 970 Ram=8 GB

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    878
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    เข้าไม่ได้เหมือนกันครับ ติดที่ เซิฟเวอร์ uplay นี้แหละครับ
    ก็แค่คนธรรมดา

TARTs
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    558
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    ไม่ค่อยมีอะไรให้เล่นเลยครับ หรือผมเข้าไปเล่นไม่เป็นก็ไม่รู้ เท่าที่ได้เข้าไปเล่นก็มี

1.สอนเรื่อง Event ใหม่ที่เข้ามา The Submit 2-3 แบบเท่าที่จำได้มี รถ Monster คนเดียว, Drag คนเดียว
    2.ที่เหลือก็มีแค่ขับรถ Freedrive เฉยๆ ทำ Challange ตามจุดของ Freedrive ครับ ก็ตามที่มีตามภาคปกติแหละครับ

-*-
    เกมผมทำเองครับ คลิก