ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 166

ถ้าจะเอา CD Key ไปลงทะเบียน Redeem กับโปรแกรม Origin ทำยังไงหรอครับ

คือเรื่องเกมส์ bf2 ที่ไม่อยากใช้แผ่นเล่นนั่นแหละครับเพราะกลัวแผ่นเป็นรอย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PhenomXII อ่านกระทู้
    เอา CD-Key ไปลงทะเบียน (Redeem) กับโปรแกรม Origin แล้วก็โหลดมาเล่นได้เลย ไม่ต้องใส่แผ่น

http://store.origin.com/store/easa/t...00/ccRef.en_US

แล้วคุณPhenomXII ก็แนะนำให้ เอา CD-Key ไปลงทะเบียน (Redeem) กับโปรแกรม Origin พร้อมกับบอกเว็บมาด้วย (ขอบคุณมากๆครับ ^_^ )

แต่ผมหา ปุ่มที่จะเอา cd key ไปลงทะเบียน Redeem ในเว็ปไม่เจอน่ะครับ T_T

ใครรู้ช่วยที ชอบคุณมากๆเลยครับ

DEVGRU
    Denver , Colorado
    กล่าวขอบคุณ
    1,577
    ได้รับคำขอบคุณ: 999
    ตรง option ด้านบนของโปรแกรม origin ครับ มันจะเขียนว่ารีดีมรหัสผลิตภัณฑ์

ต้องเอาไปลงทะเบียนที่เว็บ ea ก่อนนะครับ
    ถึงจะเอามา redeem ใน origin ได้

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

jkk

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    ขอบคุณมากครับ