ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,624

Batman: Arkham Knight บน PC กลับมาขายใหม่ 28 ตุลาคมนี้

Batman: Arkham Knight บน PC กลับมาขายใหม่ 28 ตุลาคมนี้

Rocksteady ประกาศ เวอร์ชั่น PC ของเกม Batman: Arkham Knight ที่ถูกยกเลิกการขายไปเมื่อหลายเดือน
    ก่อนเนื่องจากมีปัญหาด้านประสิทธิภาพของเกม จะกลับมาวางขายอีกครั้งในวันที่ 28 ตุลาคมนี้ และในวันดังกล่าว
    ตัวเกมก็จะได้รับการอัพเดทเนื้อหาทั้งหมดที่เคยปล่อยให้กับเครื่องคอนโซลมาแล้วด้วยครับ

“หมายความว่าสัปดาห์หน้า ผู้เล่นชาว PC ทั้งหมดก็จะมีสิทธิ์เข้าถึง Photo Mode, Big Head Mode,
    Batman: Arkham Asylum Batman Skin, ระบบเลือกตัวละครใน AR challenges และเนื้อหาใน
    Season Pass ทั้งหมดนับตั้งแต่วันวางจำหน่าย” Rocksteady ประกาศ

รายละเอียดเพิ่มเติม ที่นี่

*แถม*

Credit : 4gamerth.com
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย asssasin : 26th October 2015 เมื่อ 11:27

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

This World Is Cruel.
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    มาช้าก็ดีกว่าไม่มานะ ลุงแบท
    “คนฉลาดตักตวงประโยชน์จากศัตรู ได้มากกว่าคนโง่ได้ประโยชน์จากมิตร”

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    เซ็งกับเกม ใหม่ๆ ทุกวันนี้ effect ไม่สมจริงเลย ผมชอบแบบเกม borderland ภาคเก่าๆ แบบว่าหัวขาด โดนไฟชอตจนไหม่เกรียมเหลือแต่กระดูก เลือดสาดกระจาย ... ปล.Just Game

ปากช่อง นครราชสีมา
    กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ในทุกสุดก็เอากลับอีกมาจนได้ 5555

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RogueZ อ่านกระทู้
    เซ็งกับเกม ใหม่ๆ ทุกวันนี้ effect ไม่สมจริงเลย ผมชอบแบบเกม borderland ภาคเก่าๆ แบบว่าหัวขาด โดนไฟชอตจนไหม่เกรียมเหลือแต่กระดูก เลือดสาดกระจาย ... ปล.Just Game
    ผมก็คิดเหมือนคุณแหละ แต่มันคงติดเรทกันวุ่นวาย บางเกมเลยจำเป็นต้องตัดออก ผมเชื่อว่าคนทำเกมคงอยากทำกันเยอะแหละ ขาขาด หัวระเบิด

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    รอ DLC จนเนื้อเต้นแล้วเนี่ย