ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 17 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 910111213 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อยากทราบว่าเกม crysis 2 ที่ปล่อยต้องลงตัวแพท directx 11 มั้ยคับ หรือลงมาให้ในนั้นแล้ว

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    bit โหลดไวดีนะครับ แต่จะโหลดลิงค์บิตยากมาก ต้องรอเป็นวันๆ T-T"

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    พี่ครับทำไงให้โหลด Bitcomet เต็มสปีดอ่ะครับผมใช้ TOT 6MB โหลดใน IDM ขึ้น 700 พอโหลด Bitcomet เต็มที่ได้แค่ 500 เองอ่ะครับผมลองหาวิธีดูมันให้เซ็ต พอต งงเลยอ่ะช่วยทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    โอ ตอนแรกมีปัญหาในการโหลดลิงค์ BIT ต้องรอเวลา เพิ่งเห็นเจ้าของกระทู้มีวิธีแก้ HOTSPORT SHIED นี่เยี่ยมจริงๆ ^ ^"

กล่าวขอบคุณ
    0
    เกมcrysis 2 มันลงยังไง ขอลงแบบละเอียดได้มั้ยครับ มีรูบประกอบจะขอบคุณมากเลยครับ ผมโหหลดมาแล้วงงมากลงแล้วแต่เข้าเกมไมไ่ด้ เซงมาก หลายวันแล้วคับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 862
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 745888 อ่านกระทู้
    เกมcrysis 2 มันลงยังไง ขอลงแบบละเอียดได้มั้ยครับ มีรูบประกอบจะขอบคุณมากเลยครับ ผมโหหลดมาแล้วงงมากลงแล้วแต่เข้าเกมไมไ่ด้ เซงมาก หลายวันแล้วคับ
    Copy crack from FairLight folder on DVD to gamedir

Crack อยู่ในไฟล์ FairLight ให้ก็อปไฟล์ทั้งหมดใน Folder FairLight ไปใส่ในตัวเกมที่เราลงครับ
    แล้วมันจะไม่ถาม ซีเรียล

เข้าเกมเล่นได้เลยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณมากๆๆๆๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ laosiri1 อ่านกระทู้
    ขอDLCของfallout:nvหน่อนครับ อันใหม่อ่ะครับชื่อว่าold world blue
    ผมเอาไปแจกใน http://www.jokergameth.com/board/sho...ed=1#post54127 ครับ
    อยู่หน้า 3

ต้องขอโทษจริงๆนะครับ ที่ผมไปบอกว่าเป็นภาคเก่า จริงๆแล้วพึ่งออกมาใหม่เลย 555+

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุนจ้า ดีจิงจิง โหลดมา2เกมละ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ขอ e-mail เฟสบุ๊คคน โพสหน่อยคับ

กล่าวขอบคุณ
    29
    สรุปผมต้องลองลงใช่มั้ยคับ ว่าเกม crysis 2 มี directx 11 มาด้วยรึปล่าว ลองโหลดดูก็ได้คับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yukeeoh อ่านกระทู้
    สรุปผมต้องลองลงใช่มั้ยคับ ว่าเกม crysis 2 มี directx 11 มาด้วยรึปล่าว ลองโหลดดูก็ได้คับ
    ตัวนี้ยังไม่มี directx 11 ครับถ้าจะเอาเดี๋ยวผมไปหาแจกให้ได้ครับ (จะเพิ่มไว้ใน http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=5367 นี้นะครับ)

กล่าวขอบคุณ
    29
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Teetawat อ่านกระทู้
    ตัวนี้ยังไม่มี directx 11 ครับถ้าจะเอาเดี๋ยวผมไปหาแจกให้ได้ครับ (จะเพิ่มไว้ใน http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=5367 นี้นะครับ)
    โอ้ว ขอบคุณมากๆ คับ เล่นจบแล้วล่ะเกมนี้ ดันเผลอลบตัวลง ว่าจะลองเล่นแบบ direct 11 ว่าเป็นยังไง

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    เอิ่ม รบกวนเจ้าของกระทู้ สอนวิธีลงเกม dungeon siege III หน่อยครับ
    ถ้าลงเจอตัว สตรีม นี่ถูกแล้วหรอครับ ช่วยแนะแนวด้วยครับ

**ปล.ใครที่อยากโหลดเกมเยอะๆไม่ต้องรอดีเลย์ดาวน์โหลดของเจ้าเว็บนั้น
    ก็ให้ปืดอินเตอร์เน็ทแล้วเปิดใหม่ก็ได้แล้วครับ สำหรับคนที่ไม่อยากลงโปรแกรมก็มีวิธีนี้นะครับ ที่ง่ายสุด

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icelatte1 อ่านกระทู้
    เอิ่ม รบกวนเจ้าของกระทู้ สอนวิธีลงเกม dungeon siege III หน่อยครับ
    ถ้าลงเจอตัว สตรีม นี่ถูกแล้วหรอครับ ช่วยแนะแนวด้วยครับ

**ปล.ใครที่อยากโหลดเกมเยอะๆไม่ต้องรอดีเลย์ดาวน์โหลดของเจ้าเว็บนั้น
    ก็ให้ปืดอินเตอร์เน็ทแล้วเปิดใหม่ก็ได้แล้วครับ สำหรับคนที่ไม่อยากลงโปรแกรมก็มีวิธีนี้นะครับ ที่ง่ายสุด
    2. Burn or mount the image.
    3. Install the game.
    4. Check the /Crack dir on the DVD.
    5. Play the game.
    6. Support the software developers. If you like this game, BUY IT!

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Teetawat อ่านกระทู้
    2. Burn or mount the image.
    3. Install the game.
    4. Check the /Crack dir on the DVD.
    5. Play the game.
    6. Support the software developers. If you like this game, BUY IT!
    คือ ก็ทำตามนะครับแต่ช่วยอธิบายนิดนึงครับผม
    เพราะว่าผมทำตาม วิธีที่ 2 ของท่านเสร็จแล้วจะเจอ ตัว install แต่พอinstallแล้วมันดัน
    ลงตัวสตรีมอะครับ แล้วก็ไม่มีตัวเกมเลย ผมก็ลงแบบอื่นนอกจากนี้ไม่เป็นด้วยสิครับ รบกวนด้วยนะ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icelatte1 อ่านกระทู้
    คือ ก็ทำตามนะครับแต่ช่วยอธิบายนิดนึงครับผม
    เพราะว่าผมทำตาม วิธีที่ 2 ของท่านเสร็จแล้วจะเจอ ตัว install แต่พอinstallแล้วมันดัน
    ลงตัวสตรีมอะครับ แล้วก็ไม่มีตัวเกมเลย ผมก็ลงแบบอื่นนอกจากนี้ไม่เป็นด้วยสิครับ รบกวนด้วยนะ
    ลองดู

1. use daemon tools or another iso reading software to open the iso
    2. click on the steambackup application
    4. select a folder you wish to install the game to and click ok
    5. wait for it to finish extracting and then open the crack folder in the dragon siege III iso and copy all the files into the folder you created
    6. click on the dragon siege 3 exe and you should be good to go.

หรือ ถ้าใช้ Windows 7 ครับ

Win7 64bit this way:
    1.mount the image
    2.open it and right click the steambackup.exe and run it as admin
    3. choose install folder, C/program files x86 like other games
    4. copy the ds3.exe and the steam_api.dll from the crack folder on the image to the installation folder, overwriting existing files
    5. if u get problems starting the game, run the ds3.exe in xp service pack 2 compatibility mode
    6. rename the game.oeisku file located in the data folder to game.oeisku.org to get german game if u want
    to save at beacons press e

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ลองดู

1. use daemon tools or another iso reading software to open the iso
    2. click on the steambackup application
    4. select a folder you wish to install the game to and click ok
    5. wait for it to finish extracting and then open the crack folder in the dragon siege III iso and copy all the files into the folder you created
    6. click on the dragon siege 3 exe and you should be good to go.

หรือ ถ้าใช้ Windows 7 ครับ

Win7 64bit this way:
    1.mount the image
    2.open it and right click the steambackup.exe and run it as admin
    3. choose install folder, C/program files x86 like other games
    4. copy the ds3.exe and the steam_api.dll from the crack folder on the image to the installation folder, overwriting existing files
    5. if u get problems starting the game, run the ds3.exe in xp service pack 2 compatibility mode
    6. rename the game.oeisku file located in the data folder to game.oeisku.org to get german game if u want
    to save at beacons press e
    โอเคครับได้แล้ว ไม่มีอะไรมากเลย แค่ลงผิดตัว
    ที่ชื่อคล้ายๆกัน ก็เผลอไปลงตัวนั้น ยังไงก้ยืนยันใหม่ว่าเล่นได้
    แล้วเกมอื่นก็ไม่เคยเล่นไม่ได้เลย โหลดมาไม่มีปัญหาเลยนะครับ นอกจากจะโง่ซะเอง

กล่าวขอบคุณ
    1
    ลองมาดูกระทู้นี้บ้างก็ได้นะครับ

[PC/Games][BiT-CoLo] รวมเกมส์ใหม่จากบิท อัพเดทเกมส์ใหม่เรื่อยๆ [โหลดเร็ว/แรง/เต็มสปีด] [Putlocker] [Full/Full-Rip/Repack/Rip]
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=5367

Fort Minor
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 488
    สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมเอาไปแจกใน http://www.jokergameth.com/board/sho...ed=1#post54127 ครับ
    อยู่หน้า 3

ต้องขอโทษจริงๆนะครับ ที่ผมไปบอกว่าเป็นภาคเก่า จริงๆแล้วพึ่งออกมาใหม่เลย 555+

ขอบคุณมากๆๆครับโหลดเสดแล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย laosiri1 : 23rd July 2011 เมื่อ 00:25

รักกัส
    กล่าวขอบคุณ
    319
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    รบกวนขอ The GodFather 2 หน่อยครับ อยากเล่นมาก

ขอบคุณหลายเด้อ ;]

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Natthawatgamer อ่านกระทู้
    รบกวนขอ The GodFather 2 หน่อยครับ อยากเล่นมาก

ขอบคุณหลายเด้อ ;]
    ขอโทษทีครับ เกมนี้ไม่มีคนปล่อยแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    มาขอโหลดมั้ง ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    รบกวนผุ้รู้หน่อยครับ
    คือผมมีปัญหาเวลาโหลดบิตนิดหน่อยครับ คือว่า
    มันโหลดได้ครับ แรงมากด้วย 7-800kb/s (3BB 8mb) แต่... โหลดได้สักพักเน็ตมันจะตัดไปครับ
    แล้วต้อง รีสตาร์ทเครื่องอย่างเดวครับ ถึงจะใช้เน็ตได้
    มันเกี่ยวกับอะไรและแก้ยังไงดีครับ อยากรบกวนผู้รุ้หน่อยครับผม

ขอบคุณครับ