ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

RAN Online

Dragon Nest

Soul Ark

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน Game Cartoon
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
เกมส์กะการ์ตูน

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    New World ออกเรือกันเลย
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 28

ปัจจุบันต้องได้กี่กระทู้หรอครับชื่อถึงเป็นสีน้ำตาล ใส่รูปภาพรายเซ็นได้ ผมเห็นมีคนบอกว่าต้องตั้ง 300กระทู้ขึ้น ผู้รู้ช่วยเข้ามาตอบกระทู้กันได้เลยนะครับ

ตามหัวข้อเลยครับ รอผู้รู้เข้ามาตอบ ขอบคุณมากครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    377
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    user 3 เดือนขึ้นไป + 300 ทู้ + ดุลพินิจ ของ MOD
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: ⒶⓂⒶⓏⒾⓃⒼ ! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,480
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,344
    ตามข้างบนเลยครับ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ satornarm อ่านกระทู้
    user 3 เดือนขึ้นไป + 300 ทู้ + ดุลพินิจ ของ MOD
    ขอบคุณครับ ที่เข้ามาเยี่ยมชมตอบกระทู้ หายสงสัยแล้วครับ ผมคงอีกนานครับกว่าจะได้รายเซ็นรูปภาพ

กล่าวขอบคุณ
    142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [In]TerLight'z อ่านกระทู้
    ตามข้างบนเลยครับ
    ขอบคุณนะครับ ที่เข้ามาเยี่นมชมและตอบกระทู้ให้ผมหายสงสัย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,014
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    ไม่อยากจะบอกว่าผมใช้เวลาเป็นปีครับถึงจะได้ 300 กระทู้ พอครบ 300 ได้สีน้ำตาลเลย

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oayumio อ่านกระทู้
    ไม่อยากจะบอกว่าผมใช้เวลาเป็นปีครับถึงจะได้ 300 กระทู้ พอครบ 300 ได้สีน้ำตาลเลย
    สงสัยผมคงต้องรอประมาณ 3 เดือน+การตัดสินใจของเจ้าของบอร์ด แน่เลยครับ คงอีกนาน รูปภาพลายเซ็น ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชม และตอบกระทู้นะครับผม

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,014
    Blog Entries
    1
    ต้องมีใบเหลืองไว้ในครอบครอง 4 ใบ ใบแดง 1 ใบ ชื่อสีน้ำตาลมันไม่เท่ ต้องชื่อที่มี ขีดฆ่า ตรงกลางชื่อจะเป็นอะไรที่ Legennary สุดๆ

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UkuleleAlone อ่านกระทู้
    ต้องมีใบเหลืองไว้ในครอบครอง 4 ใบ ใบแดง 1 ใบ ชื่อสีน้ำตาลมันไม่เท่ ต้องชื่อที่มี ขีดฆ่า ตรงกลางชื่อจะเป็นอะไรที่ Legennary สุดๆ
    รบกวนถามคุณ UkuleleAlone หน่อยนะครับพอดีผมพึ่งมือใหม่ในบอร์ดไม่ค่อยรู้อะไรมาก ใบเหลืองที่ว่าต้องมีไว้ครอบครอง 4 ใบ หาได้จากที่ไหนหรอครับ แล้วก็ ใบแดง 1 ใบ ด้วย ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชมและตอบคำถามในกระทู้นะครับผม

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    370
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ neungzaa999 อ่านกระทู้
    รบกวนถามคุณ UkuleleAlone หน่อยนะครับพอดีผมพึ่งมือใหม่ในบอร์ดไม่ค่อยรู้อะไรมาก ใบเหลืองที่ว่าต้องมีไว้ครอบครอง 4 ใบ หาได้จากที่ไหนหรอครับ แล้วก็ ใบแดง 1 ใบ ด้วย ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชมและตอบคำถามในกระทู้นะครับผม
    ก็ทำตัวให้น่าโดนแบนไงครับ เหอะๆ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮
    สิงอยู่ในเมะฮาเร็มทั่วๆไป =w=b
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    ค่อยๆตอบ+เม้นไปเรื่อยๆ อย่าปั้มก็พอ ไม่งั้นนอกจากจะไม่ได้ยศน้ำตาลแล้วยังโดนแบนอีก

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manhantun01 อ่านกระทู้
    ก็ทำตัวให้น่าโดนแบนไงครับ เหอะๆ
    เอิ่ม ประมาณว่าพวกที่มีชื่อขีดตรงกลางนี่ ส่อแนวโดนแบนหรอครับ ถึงว่าผมเอะใจตั้งแต่แรกแล้ว ชื่อมีขีดตรงกลาง ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชมและตอบกระทู้นะครับผม

กล่าวขอบคุณ
    142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icezaazark อ่านกระทู้
    ค่อยๆตอบ+เม้นไปเรื่อยๆ อย่าปั้มก็พอ ไม่งั้นนอกจากจะไม่ได้ยศน้ำตาลแล้วยังโดนแบนอีก
    รับทราบแล้วครับผม ตอบคำถามตั้งกระทู้ไปเรื่อยๆดีกว่าครับ จะได้ไม่โดนแบนเอา ไม่รีบร้อนอยู่แล้วครับ รูปภาพลายเซ็นรอผมก่อน 555+ ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชม และตอบกระทู้นะครับผม

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,366
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,017
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UkuleleAlone อ่านกระทู้
    ทำให้ผมนึกถึงการ จารจลที่เกิดขึ้นในเว็ปโจ๊กเกอร์เมื่อไม่กี่ปีก่อนทำให้มีคนโดนเเบน เกือบร้อยยูสเซอร์ (หรือไม่ถึงหว่า) จำไม่ได้ละ เเต่จำได้ว่าหลายยูสเซอร์มากที่โดนเเบน เเล้วเว็ปก็ปิดการรับสมาชิกใหม่ไปด้วยหลายเดือนเลย

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

слыхал! но......
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    1
    ได้ชื่อน้ำตาลแล้วดียังไงหรอครับ ได้แค่ใส่รูปในลายเซ็นหรอครับ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    370
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ neungzaa999 อ่านกระทู้
    เอิ่ม ประมาณว่าพวกที่มีชื่อขีดตรงกลางนี่ ส่อแนวโดนแบนหรอครับ ถึงว่าผมเอะใจตั้งแต่แรกแล้ว ชื่อมีขีดตรงกลาง ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชมและตอบกระทู้นะครับผม
    พวกชื่อขีดตรงกลาง คือโดนแบนแล้วครับ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    465
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    เข้ามาเช็คชื่อจ้าาาาา

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ macnum10 อ่านกระทู้
    ได้ชื่อน้ำตาลแล้วดียังไงหรอครับ ได้แค่ใส่รูปในลายเซ็นหรอครับ
    ประมาณว่าได้ใส่รูปในลายเซ็นครับ เพิ่มลูกเล่นให้กับความเป็นส่วนตัวได้ครับ ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชมและตอบคำถามในกระทู้นะครับผม

กล่าวขอบคุณ
    142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manhantun01 อ่านกระทู้
    พวกชื่อขีดตรงกลาง คือโดนแบนแล้วครับ
    งานเข้าเลยนะครับ พวกที่ชื่อขีดตรงกลาง ทำใจไปครับ กฏของบอร์ดนี้ผมชอบนะครับเข้มงวดดีมาก กันผู้ไม่ประสงค์กับบอร์ดได้ทันควัน

กล่าวขอบคุณ
    142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anntee อ่านกระทู้
    เข้ามาเช็คชื่อจ้าาาาา
    ยินดีต้อนรับครับผม มีข้อแนะนำอะไรก็เม้นเพิ่มเติมได้นะครับ ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชมกระทู้และตอบคำถามครับผม

Even younger...!
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 306
    1
    ไม่ได้สังเกตเลยว่าชื่อตัวเองเป็นสีน้ำตาลจนกระทั่งมาอ่านมู้นี้
    "มีปัญหาก็อยากช่วย แต่ถ้าช่วยแล้วโดนด่ากลับมาก็ไม่อยากช่วยนะ"

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    อยากได้บ้างจังเลย

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,946
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,655
    ปวดใจดั่งไฟสุมทรวง ทะลวงอกฉัน
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

37. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ApiX อ่านกระทู้
    ไม่ได้สังเกตเลยว่าชื่อตัวเองเป็นสีน้ำตาลจนกระทั่งมาอ่านมู้นี้
    น่าจะได้แล้วนะครับ สมัครตั้งแต่ปี 2011 ขอบคุณที่มาตอบกระทู้นะครับผม

กล่าวขอบคุณ
    142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ devilbigza อ่านกระทู้
    อยากได้บ้างจังเลย
    พิมพ์หรือตั้งกระทู้เรื่ิอยๆเลยนะครับ ไม่ต้องรีบร้อน มีเวลาตั้ง 3 เดือนครับ กว่าแอดมินจะพิจารณาว่าสมควรให้ชื่อน้ำตาลหรือเปล่า สู้ๆครับ ขอบคุณที่เข้ามาตอบกระทู้นะครับผม