ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    New World ออกเรือกันเลย
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ L4ST7T4ND อ่านกระทู้
    ปวดใจดั่งไฟสุมทรวง ทะลวงอกฉัน
    555+ ชื่อเหมือนเพลงเลยนะครับ ขอบคุณที่เข้ามาตอบกระทู้ครับผม

I'm a N.E.E.T
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    อิอิ อุอุ อะอะ
    อย่ากดนะ
    บอกว่าอย่าไง
    แน่ะ
    ไม่ฟังกันเลย
    อิอิ
    ยอมและ
    บอกว่ายอมและยังจะกดอีก
    ต้องการอะไรอี๊ก
    เอิบ..
    ^

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

`ไอย๊ะ ชิช๊ะ เฮ้ย ,,
    กล่าวขอบคุณ
    339
    ได้รับคำขอบคุณ: 138
    นอกจากใส่ลายเซ็นแล้ว ยังมีหมวดพิเศษด้วยนะครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armiiz อ่านกระทู้
    นอกจากใส่ลายเซ็นแล้ว ยังมีหมวดพิเศษด้วยนะครับ
    ผมอยากได้ ลายเซ็นรูปภาพอย่างเดียวพอครับ หมวดพิเศษไม่ต้องการ 555+

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1
    แต่งโปรไฟล์ได้ด้วยน่าาา
    Road to Trophy Hunter

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    มันก็แค่สีชื่อนะท่าน อย่าไปยึดติด อิอิ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Noname1 อ่านกระทู้
    แต่งโปรไฟล์ได้ด้วยน่าาา
    แจ่มเลยครับ ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชมตอบกระทู้นะครับผม

กล่าวขอบคุณ
    142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tonyghost อ่านกระทู้
    มันก็แค่สีชื่อนะท่าน อย่าไปยึดติด อิอิ
    ครับผม เรื่อยๆครับท่าน Tonyghost ผมไม่ซีเรียจอยู่แล้ว555+

กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    ผมยังไม่เห็นใส่ลายเซ็นเลย

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    ผมเป็นยูสเซอร์เดียวที่ได้สิทธิพิเศษ

ชื่อน้ำตาลแต่ใส่ลายเซ็นไม่ได้เนื่องจากการเถียงเรื่องขนาดลายเซ็นกับผู้ดูแลระบบ 555555555555555555555555555555555 เขียม

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ONE OK ROCK อ่านกระทู้
    ผมยังไม่เห็นใส่ลายเซ็นเลย
    ถ้าเพิ่มลายเซ็นไปอีกซักนิดเพิ่มความเท่ขึ้นไปอีกหน่อยนะท่าน ONE OK ROCK แล้วแต่ความชอบตัวตัวครับ บางคนก็ใส่ลายเซ็นบางคนก็ไม่ใส่แบบเดิมๆเท่กว่า แล้วแต่จะเลือกเลยครับ ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชมและตอบกระทู้นะครับผม

กล่าวขอบคุณ
    142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    ผมเป็นยูสเซอร์เดียวที่ได้สิทธิพิเศษ

ชื่อน้ำตาลแต่ใส่ลายเซ็นไม่ได้เนื่องจากการเถียงเรื่องขนาดลายเซ็นกับผู้ดูแลระบบ 555555555555555555555555555555555 เขียม
    เยี่ยมเลยครับท่าน nakiann123 บางทีขนาดภาพที่เราต้องการก็เกินขนาดของระบบมากไป 555+ ยินดีที่เข้ามาเยี่ยมชมกระทู้และตอบคำถามนะครับผม

:• Rest in Peace •:
    กล่าวขอบคุณ
    636
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    วันนี้ท้องฟ้าเเจ่มใสดีนะครับว่าไหม
    ตอบผมด้วยนะ ช่วยดันๆ 55555

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ezio Auditore อ่านกระทู้
    วันนี้ท้องฟ้าเเจ่มใสดีนะครับว่าไหม
    ตอบผมด้วยนะ ช่วยดันๆ 55555
    ตอนเช้าอากาศดีครับ แต่พอตกบ่ายมาฝนตกหนักเลย ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชมกระทู้ และตอบคำถามครับผม

I'm the devil
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ของผมใกล้จะครบมาหลายวันแล้ว พอไม่ได้โหลดเกมก็ไม่รู้จะโพสต์อะไรดี 555+

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kiraraoo อ่านกระทู้
    ของผมใกล้จะครบมาหลายวันแล้ว พอไม่ได้โหลดเกมก็ไม่รู้จะโพสต์อะไรดี 555+
    อีกแค่กระทู้เดียวเองครับ ได้ลายเซ็นที่ผมรอคอยแล้ว แต่ผมยังอีกยาวไกลเลย 555+ ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชมและตอบกระทู้ครับผม

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    ส่วนผมเล่นเว็บนี้มาตั้งแต่ บอร์ดเก่า ก่อนที่จะมาเป็นแบบใหม่

พอเปลี่ยนมาเป็นบอร์ดใหม่ก็ต้องสมัครสมาชิกใหม่ เริ่มต้นใหม่หมด

เมื่อก่อนผมชอบโพสบ่อยๆ และกด Thank ให้ทุกกระทู้ทุกคอมเม้น ที่ผมเห็นว่าชอบ มีสาระดี ตลกดี โดยเฉพาะกระทู้ใน PC Game ชอบกด กล่าวขอบคุณ ให้คนอัพโหลดเกมส์

มันเหมือนเป็นการให้กำลังใจอย่างนึงเลย ซึ่งผมเห็นว่าคุณเป็นคนชอบกด กล่าวขอบคุณ เป็นสิ่งที่ดีครับ มันแสดงออกถึงความอ้อนน้อมถ่อมตนในโลกออนไลน์ แต่ชิวิตจริงก็อีกเรื่องน่ะครับ

แต่การกด กล่าวขอบคุณ บ่อยๆ บางทีจะโดนแบนการกด ขอบคุณ ก็คือกดขอบคุณไม่ได้ไปสักระยะนึง เมื่อก่อนผมก็โดนแบนปุ่มกดขอบคุณ แต่ตอนนี้ผมกดขอบคุณเท่าไหร่ก็ได้ที่อยากกด

แต่ผมก็กดขอบคุณ เฉพาะที่จำเป็น เฉพาะที่ชอบนั่นแหละครับ คุณโพสบ่อยๆ ตั้งกระทู้ดีๆบ่อยๆ เดี๋ยวก็ได้ชื่อน้ำตาลครับ อยู่ในบอร์ดนานๆ บอร์ดนี้เป็นบอร์ดที่เยี่ยมครับ

โด่งดังมากๆในเรื่องการอัพเกมส์เมื่อก่อน ใครที่อัพเกมส์เว็บนี้ คนจะมาตอบกระทู้กันเป็นร้อยๆคน ถือว่าเท่ส์มากครับในเมื่อก่อน ตอนบอร์ดเก่า บุคคลในตำนานยังเลื่องลือมาถึงทุกวันนี้ *

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigbang06 อ่านกระทู้
    ส่วนผมเล่นเว็บนี้มาตั้งแต่ บอร์ดเก่า ก่อนที่จะมาเป็นแบบใหม่

พอเปลี่ยนมาเป็นบอร์ดใหม่ก็ต้องสมัครสมาชิกใหม่ เริ่มต้นใหม่หมด

เมื่อก่อนผมชอบโพสบ่อยๆ และกด Thank ให้ทุกกระทู้ทุกคอมเม้น ที่ผมเห็นว่าชอบ มีสาระดี ตลกดี โดยเฉพาะกระทู้ใน PC Game ชอบกด กล่าวขอบคุณ ให้คนอัพโหลดเกมส์

มันเหมือนเป็นการให้กำลังใจอย่างนึงเลย ซึ่งผมเห็นว่าคุณเป็นคนชอบกด กล่าวขอบคุณ เป็นสิ่งที่ดีครับ มันแสดงออกถึงความอ้อนน้อมถ่อมตนในโลกออนไลน์ แต่ชิวิตจริงก็อีกเรื่องน่ะครับ

แต่การกด กล่าวขอบคุณ บ่อยๆ บางทีจะโดนแบนการกด ขอบคุณ ก็คือกดขอบคุณไม่ได้ไปสักระยะนึง เมื่อก่อนผมก็โดนแบนปุ่มกดขอบคุณ แต่ตอนนี้ผมกดขอบคุณเท่าไหร่ก็ได้ที่อยากกด

แต่ผมก็กดขอบคุณ เฉพาะที่จำเป็น เฉพาะที่ชอบนั่นแหละครับ คุณโพสบ่อยๆ ตั้งกระทู้ดีๆบ่อยๆ เดี๋ยวก็ได้ชื่อน้ำตาลครับ อยู่ในบอร์ดนานๆ บอร์ดนี้เป็นบอร์ดที่เยี่ยมครับ

โด่งดังมากๆในเรื่องการอัพเกมส์เมื่อก่อน ใครที่อัพเกมส์เว็บนี้ คนจะมาตอบกระทู้กันเป็นร้อยๆคน ถือว่าเท่ส์มากครับในเมื่อก่อน ตอนบอร์ดเก่า บุคคลในตำนานยังเลื่องลือมาถึงทุกวันนี้ *
    ส่วนมากผมชอบขอบคุณคนที่อัพเกมส์หรือซอฟต์แวร์บ่อยมากเพราะผมถือว่าคนที่อัพเกมส์หรือซอฟต์แวร์ต่างๆมาก็หวังอยากที่จะให้คนโหลดกดขอบคุณเพื่อเป็นกำลังใจเล็กๆน้อยๆจนเหมือนจะกลายเป็นการปั้มครับถ้าคุณโหลดบ่อยพิมพ์หรือกดขอบคุณบ่อยๆ แต่มาพักหลังๆผมก็ไม่ค่อยได้ตั้งกระทู้มากจนเกินไป หรือพิมพ์ดันกระทู้ที่ไม่มีสาระ เหมือนตอนผมมาสมัครใหม่ๆ ผมชอบบอร์ดนี้ตรงที่เข้มงวดเรื่องกฏดีมากนะครับ คนทำผิดก็ต้องยอมรับผิด แก้ไขกันได้เสมอแต่อย่าบ่อยจนเกินเหตุที่แอดมินจะรับไหว อยู่ไปนานๆเดี๋ยวก็คงได้เองละครับชื่อน้ำตาล ผมเองไม่รีบร้อนอะไร ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชมและตอบกระทู้นะครับผม

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

hatemak : (
    หน้าจอคอมพิวเตอร์
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 900
    ขั้นตอนและวิธีการได้ใบเหลืองและใบแดง
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=3789

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    ผมไม่รู้ผมมาสูบเกม(อย่างเดียว)

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ VirusCoMz อ่านกระทู้
    ขั้นตอนและวิธีการได้ใบเหลืองและใบแดง
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=3789
    ขอบคุณที่เข้ามาแนะนำกฏของบอร์ดนะครับผม ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชมและตอบกระทู้ครับผม

กล่าวขอบคุณ
    142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mang123 อ่านกระทู้
    ผมไม่รู้ผมมาสูบเกม(อย่างเดียว)
    เกมส์บอร์ดนี้เยอะจริงๆละครับ มีให้เลือกหลายแบบหลายสไตล์ไปลองเล่นกันเพียบเลย ถูกใจมากครับ ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชมและตอบกระทู้นะครับผม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    ชื่อสีเขียว สิ

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    ผมขอเข้ามาเตือนนิดนึง จขกท เรื่องตอบเบา ๆ ลงหน่อยครับบางประโยคไม่มีไรให้ตอบท่านก็ตอบไปซะหมด
    เดี๋ยว Notifications เด้งแจ้งเตือนขึ้นมา 1 แล้วจะหนาว
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ satornarm อ่านกระทู้
    ผมขอเข้ามาเตือนนิดนึง จขกท เรื่องตอบเบา ๆ ลงหน่อยครับบางประโยคไม่มีไรให้ตอบท่านก็ตอบไปซะหมด
    เดี๋ยว Notifications เด้งแจ้งเตือนขึ้นมา 1 แล้วจะหนาว
    ตามนั้น