ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    666
    ได้รับคำขอบคุณ: 703

ช่วยดูในหมวด software หน่อยครับ

คือผมต้องการหาโปรแกรมๆหนึ่ง แต่รู้สึกว่าจะหายากมาก เพราะมีคนดันกระทู้ ตั้งกระทู้คนเดียวไปเป็นหน้าเลย ตรวจสอบหน่อยครับ ทำไมเขาไม่ตั้งแล้วเอามารวมกันเลย มันหายาก ลำบากคนอื่นนะ กระทู้อื่นตกหมดเลย ไม่อยากแคพรูปมาครับ
    INTEL CORE I7 3770, ASUS P8Z77-V LE PLUS, ASUS GTX 670 2GB top, Ocz 650 watt, Hyperx 4 GB

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,453
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    (คุณใส่ข้อความสั้นเกินไป กรุณาใส่ข้อความอย่างน้อย 10 ตัวอักษร)

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    Blog Entries
    2
    ก็ว่าอย่างนั้นครับ เดี๋ยวนี้ผมไม่ค่อยเข้าไปโหลดโปรแกรมจากในนั้นแล้ว หาเองดีกว่า มันเยอะจัด

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000
    ผมว่าปิดรับสมาชิกก็ดีนะ แบบว่าเปิดเป็นช่วงๆเอา

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Super Member Lv.5
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,567
    ใช่เยอะมาก อย่างกะ หาเกลือในดงหญ้า เจอหญ้ามากกว่า เกลือ
    ร่วมกัน ไม่ครอบลิ้งในโปรแกรมฟรี หรือ ครอบลิ้งของโปรแกรมคนอื่น

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    นึกว่ารู้สึกไปคนเดียวซะอีก
    มันจะมาเป็นช่วงๆครับ เหมือนเป็นบอทตั้งกระทู้เลย

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    สถิติใหม่ 7นาที10กระทู้รัวๆ
    มีใครจะทำลายมั๊ยครับ สถิตินี้

มังกรน้อยคอยรัก
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,060
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Acedia อ่านกระทู้
    สถิติใหม่ 7นาที10กระทู้รัวๆ
    มีใครจะทำลายมั๊ยครับ สถิตินี้
    เราเจอแบบนี้ไม่โหลดหรอกครับเสียง เจอใวรัส+ แฮกเกอร์อ่ะครับ ถ้าเราโหลดจะดู ยอดคนเข้าชมเป็นเกมครับ หรือไม่ก็ยอดการกด ขอบคุญด้วย 2 อย่างนี่สำคัญเวลาจะโหลดเกมกับโปรแกรม ครับ
    MY CENTER ^

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ช่วยดูหน่อยนะครับ แอดมิน ทั้งบอททั้งแฮกเกอร์ เดี๋ยวอีกซักพักมันคงลามไปหมวด PC Download อีก

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ John Marston อ่านกระทู้
    ผมว่าปิดรับสมาชิกก็ดีนะ แบบว่าเปิดเป็นช่วงๆเอา
    ผมเห็นด้วยนะครับ ถ้าแก้ที่ปลายเหตุไม่ได้ก็แก้มันที่ต้นเหตุมันซะเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ryden : 26th November 2015 เมื่อ 18:07
    มือใหม่หัดอัพครับ ถ้ามีอะไรผิดพลาดก็ขออภัยด้วยนะครับ ^^"
    ถ้ามีอะไร PM

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ผมไม่ได้ขุดกระทู้นะครับ แค่ขี้เกียจตั้งใหม่ ในเมื่อปัญหามันมีตั้งนานแล้ว ผมว่าช่วยหา Staff ไปดูแลหมวด Software จะดีมากเลย ตอนนี้มันรกมาก จะตั้งกระทู้อะไรก็โดนดันลงหมด

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ryden อ่านกระทู้
    ช่วยดูหน่อยนะครับ แอดมิน ทั้งบอททั้งแฮกเกอร์ เดี๋ยวอีกซักพักมันคงลามไปหมวด PC Download อีก

ผมเห็นด้วยนะครับ ถ้าแก้ที่ปลายเหตุไม่ได้ก็แก้มันที่ต้นเหตุมันซะเลย

ตามนี้เลยครับ +1