ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    ขอดันนะครับ คุณ nutlaw ครับ เอาเท่าที่ได้แล้ว Edit มาเรื่อยๆเถอะครับ
    ลายเซ็นนี้ดีพี่ Joker มอบให้//โดนตบ

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kidnan อ่านกระทู้
    ขอดันนะครับ คุณ nutlaw ครับ เอาเท่าที่ได้แล้ว Edit มาเรื่อยๆเถอะครับ
    โทษที ครับ ช่วงที่หายไป ไปเที่ยว ต่างจังหวัดมา น่ะครับ

ตอนนี้กลับมา ล่ะ

เดี๋ยว จะ Edit ต่อ ละ ครับ ^ ^
    PC , Ps1 - 2 - 3 - 4, Xbox360 - one , PSP , PSVITA , 3DS

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    เราก็เล่นอยู่นะ แต่ออนไลน์ไม่ได้เพราะเครื่องแปลง (ซื้อมาเป็นปีแล้ว ตอนนั้นยังไม่รู้เรื่อง) ไว้เมื่อไหรมีเงินเก็บพอ จะซื้อ slim แบบไม่แปลงมาเล่น online

Thief สายหอก Daughter Of Chaos จ๊า >=D

กล่าวขอบคุณ
    327
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,162
    เล่นแล้ว dark soul ได้ guide ของ จขกท ช่วยไว้ได้มาก ไม่งั้นงงตาแตกแน่ๆ และเกมส์นี้เป็นเกมส์แรกในชีวิตที่...
    1.เล่นๆไปแล้วเกิดอาการหน้ามืด คล้ายจะเป็นลม
    2.ยิ่งเล่น ยิ่งท้อ แต่ไม่รู้ทำไมถึงไม่เลิกสักที
    3.บางครั้งตายครั้งที่ 2 soul หายหมดอยากจะขว้างจอยทิ้ง
    4.อาว์ แสงสว่างอยู่หนไหนหนอ ผมไม่เห็นเลย เห็นแต่ความมืดมิด และหน้าจอ you died ซ้ำแล้ว ซ้ำเล่า

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    Blog Entries
    1
    ไม่อยากตายเดี๋ยวตายตอน 90

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    ช่วงนี้ผมคงจะไม่ได้เล่นนะขนหนีน้ำท่วมหมดแล้ว
    ลายเซ็นนี้ดีพี่ Joker มอบให้//โดนตบ