ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,758

ทีเซอร์ Warcraft ฉบับภาพยนตร์ตัวแรกออกมาสู่สายตาประชาชนแล้ว!

ทีเซอร์ Warcraft ฉบับภาพยนตร์ตัวแรกออกมาสู่สายตาประชาชนแล้ว!

ชมวีดีโอ : https://www.facebook.com/WarcraftMov...64660513699578

สิ่งที่ทุกคนกำลังรอคอยมาถึงแล้วกับคลิปทีเซอร์ตัวแรกของภาพยนตร์ Warcraft จากเกมสุดฮิตจากค่าย Blizzard หลังจากได้ปล่อยภาพโปสเตอร์โปรโมทแรกสุดเข้มออกมาให้ชมกันจะเห็นว่าแบ่งข้างแบ่งสีกันชัดเจนระหว่าง Durotan มุมแดง และ Lothar มุมนํ้าเงิน พร้อมคำโปรยถึงความขัดแย้ง "Two Worlds, One Home" ซึ่งจะนำมาสู่สงครามแห่งการแย่งชิงกันอย่างชัดเจนเราไปชมคลิปเต็มๆ กันเลยครับ!

ภาพยนตร์ Warcraft มีกำหนดฉายในวันที่ 10 มิถุนายน ปี 2016 ครับ

สามารถติดตามข่าวสารได้ที่ : facebook.com/WarcraftMovie

ที่มา : online-station

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 25 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    เทคนิคพิเศษสมัยนี้ไม่ประหลาดใจแล้ว แต่หนังแฟนตาซีทำให้สนุกมันยาก คาดหวังเล็กๆแต่ดูแล้วยังไม่มีไรให้น่าสนใจเลยยยย

Thank
    เรื่องเล็ก เม้นสิเรื่องใหญ่จะได้ครึกครื้นขอแค่สักเม้นเดียว ก็ชื่นใจและ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SpeeDSperM อ่านกระทู้
    เทคนิคพิเศษสมัยนี้ไม่ประหลาดใจแล้ว แต่หนังแฟนตาซีทำให้สนุกมันยาก คาดหวังเล็กๆแต่ดูแล้วยังไม่มีไรให้น่าสนใจเลยยยย
    ช่ายเลยงับ ตอนออกเกมส์ใหม่ๆ blizzard เขียนเนื้อเรื่องเกมได้ดีมากก เนื้อเรื่องน่าติดตามไปเรื่อยๆ ชักเริ่มมีรางสังหรแล้วว่าทำออกเป็นหนัง..มันจะไม่รุ่งน่ะะะะเออ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    ถ้าจะให้สนุกก็ไม่ยาก

มีคู่พระ-นาง
    เพื่อนที่ตลกๆซักตัวนึง
    ตัวร้ายที่เก่งกว่าพระเอกกลางๆไม่เก่งมาก รอไปเจอตัวเก่งกว่านี้อีกนิดภาคหน้า
    มีแกนเรื่อง ใครจะไปไหนไปทำอะไร ระหว่างทางเจอใครบ้าง แต่ละตัวมีที่มาที่ไปยังไง ให้สเกลหนังมันกว้างขึ้นไปอีกดูน่าติดตาม
    ฉากแอคชั่นพีคๆ 1-2 ฉาก
    อีสเตอร์เอ้กให้แฟนบอยได้กรี๊ดกร๊าด

แค่นี้ก็สนุกละ สำหรับหนังแนวนี้

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    อันนี้คือตัวอย่างของตัวอย่างเต็มนะครับ ตัวเต็มมาวันศุกร์เดี๋ยวหลายๆคนเข้าใจผิดนะครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    จะมีบ้างมั๊ยที่ตัวร้ายชนะพระเอก - -"

กล่าวขอบคุณ
    506
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,590
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    จะมีบ้างมั๊ยที่ตัวร้ายชนะพระเอก - -"
    ในเนื้อเรื่องภาคนี้พระเอกหลักทั้งของเผ่ามนุษย์และออร์คตอนหลังตายดับอนาจครับ T_T

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    ทั้ง2ตายยังไงครับ จำไม่ได้ ผมเล่นจบน่ะนึกไม่ออก

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ไม่เคยเล่นเกมนี้ เล่นแต่โดต้า แต่ขอให้หนังออกมาสนุกๆ
    FX6300 @4.5Ghz|GTX960 2GB|G.Skill Sniper 16GB|MSI 970 Gaming

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 491
    แนวนี้ต้องตายกันเป็นใบไม้ร่วงแบบ Game of Throne ถึงจะดัง 55555+

ส่วนตัวอยากให้ซอยย่อยภาคแบบ The Hobbit หรือ Lord Of The Ring นะ ผมว่าหนังแนวนี้ถ้าตัดสรุปใน 2-3 ชม. มันไม่ได้ความอลังกาลอ่ะ คือเรื่องมันจะดำเนินเร็วไปจนคนดูตามไม่ทันหรือยังไม่ผูกพันกับตัวละคร พอใครตายแล้วมันรู้สึกแบบ อ้าว....คนนั้นตายและหรอ(ยังไม่ทันจำชื่อได้เลย) ถ้าหนังวางเรื่องออกมาดี สนุกจะซอยกี่ภาคคนก็ตามดูครับ ดีกว่าจบในภาคแล้วทิ้งปมเล็กๆน้อยๆไว้หลังฉากเครดิตรอดูเรทติ้งสร้างภาคต่อแบบหนังแอคชั่นดาดๆนะ ผมว่า....

ชายหนุ่มผู้โชคร้าย
    Heaven on Earth
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 405
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MakeMeMelt อ่านกระทู้
    แนวนี้ต้องตายกันเป็นใบไม้ร่วงแบบ Game of Throne ถึงจะดัง 55555+

ส่วนตัวอยากให้ซอยย่อยภาคแบบ The Hobbit หรือ Lord Of The Ring นะ ผมว่าหนังแนวนี้ถ้าตัดสรุปใน 2-3 ชม. มันไม่ได้ความอลังกาลอ่ะ คือเรื่องมันจะดำเนินเร็วไปจนคนดูตามไม่ทันหรือยังไม่ผูกพันกับตัวละคร พอใครตายแล้วมันรู้สึกแบบ อ้าว....คนนั้นตายและหรอ(ยังไม่ทันจำชื่อได้เลย) ถ้าหนังวางเรื่องออกมาดี สนุกจะซอยกี่ภาคคนก็ตามดูครับ ดีกว่าจบในภาคแล้วทิ้งปมเล็กๆน้อยๆไว้หลังฉากเครดิตรอดูเรทติ้งสร้างภาคต่อแบบหนังแอคชั่นดาดๆนะ ผมว่า....

ถ้าจะซอยแบบนั้น ผมว่ามันคงไม่ง่ายหรอกครับ เพราะเนื้อเรื่องถ้าจะเอาจริง ๆ มันยาวโคตร ๆ ครับ ซอยแบบ Starwar อ่ะได้ แต่จะมานั่นซอยละเอียดแบบ LotR ไม่ได้หรอกครับ เพราะเนื้อเรื่องจริง ๆ มันยาวนานอสงไข แล้วก็ไม่ได้ซัดกันแค่ Human กับ Orc ครับ มันมีทั้งเนื้อเรื่องย่อยที่ซับซ้อนมาก ๆ เอาเป็นว่าไปเล่นเกมเถอะครับ ผมขี้เกียจอธิบาย
    ฉันอยากจะให้เธอ อยู่เคียงข้างฉัน... ตลอดไป !!!

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    Sound คุ้นๆ

Tags for this Thread