ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 29 จากทั้งหมด 35 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 192728293031 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ★ Upload Game PC ★
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,224
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ๐l2aknal2ok๐ อ่านกระทู้
    นี่กำลังอัพให้ผมใช่ป่ะครับ ทำไมมันนานกว่าปกติอะครับ
    ผมก็แค่สงสัยว่าทำไมมันนานจังเลย
    อัพให้เสร็จแล้วนะครับ แบบภาคแยกไม่มีนะครับ หาเต็มที่ละ แต่ตัวเกมส์อันนี้เป็น Repack รวมทุกภาค http://adf.ly/1aatM7 ลองโหลดดูนะครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

แอดมินครับ Call of duty Black ops 3

แอดมินครับ Call of duty Black ops 3 ทำไมเล่นไม่ได้ครับ ลงแล้วมันเด้งครับ ต้องลงตัวแก้อะไรไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ titipon อ่านกระทู้
    แอดมินครับ Call of duty Black ops 3 ทำไมเล่นไม่ได้ครับ ลงแล้วมันเด้งครับ ต้องลงตัวแก้อะไรไหมครับ
    เด้งขึ้นมาว่าอะไรบ้างครับ

..:: SpotlightZone ::..
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,295
    รบกวน จ.ข.ก.ท นิดนึงนะครับ
    ผมหาวิธีไม่เจอซักที ดีใจมากที่มีภาค kingdoms แต่ที่เสียใจคือ กดเล่นแล้วมันเป็นยังงี้ครับ

และผมลองโหลดม็อดมาเล่นดู ก็เปิดปัญหาแบบนี้ขึ้นครับ

ช่วยผมหาวิธีแก้หน่อยครับ ผมลงม็อดถูกที่ครับ ลองหาทางแก้ในเว็บฝรั่งก็ไม่ได้ครับ ช่วยมหน่อยนึงนะครับ ขอบตุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ๐l2aknal2ok๐ : 26th May 2016 เมื่อ 01:23

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อยู่กันนานๆครับ tthxxx

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ๐l2aknal2ok๐ อ่านกระทู้
    รบกวน จ.ข.ก.ท นิดนึงนะครับ
    ผมหาวิธีไม่เจอซักที ดีใจมากที่มีภาค kingdoms แต่ที่เสียใจคือ กดเล่นแล้วมันเป็นยังงี้ครับ

และผมลองโหลดม็อดมาเล่นดู ก็เปิดปัญหาแบบนี้ขึ้นครับ

ช่วยผมหาวิธีแก้หน่อยครับ ผมลงม็อดถูกที่ครับ ลองหาทางแก้ในเว็บฝรั่งก็ไม่ได้ครับ ช่วยมหน่อยนึงนะครับ ขอบตุณครับ
    ผมมีวิธี ถ้าเกิดคุณยังไม่ได้ลบไฟล์เกมส์ ตัวเต็มคราวแลกที่โหลดไปนะครับ ให้ลงเกมส์ให้เรียบร้อย แล้วก็ copy ไฟล์ภาค Kingdoms จะมีอยู่ในโฟรเดอร์เกมส์เหมือนภาคเสริมอื่น ๆ แล้วก็นำไฟล์ตัวเข้าเกมส์ Kingdoms.exe ในตัว Repack นี้ไปใส่ จากนั้นก็ลองเข้าเล่นดูก่อนครับ ถ้าเกิดเล่นได้ ก็ค่อยลง Mod

ผมอยากให้โหลดเกมส์ไปแล้วเล่นได้ ผมก็ช่วยเท่าที่ผมพอจะทราบแล้วนะครับ ผมจำไม่ได้ว่าผมเอาภาคเสริม Kingdoms มาจากไหน ผมก็เคยโหลดมาเล่นเหมือนกัน ไฟล์ตัวเต็มตัวเดียวกันเลยเนี่ยแหละ แต่มันไม่มีภาค Kingdoms มาให้เหมือนท่าน ผมก็เลยลองไปหาโหลดมาดู เท่าที่จำได้ว่าผมโหลดจาก Bit แต่ก็ไม่ทราบว่าหามาจากไหน นานแล้วเหมือนกัน

ส่วน Repack ตัวนี้ผมกำลังโหลดมาทดสอบเองอยู่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย abnormal1234 : 26th May 2016 เมื่อ 02:49

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    375
    แล้วถ้าเกิดไม่มีภาตตัวเต็มตัวเก่าก็เล่นไม่ได้นะสิครับ?

กล่าวขอบคุณ
    73
    แล้วถ้าเกิดไม่มีภาตตัวเต็มตัวเก่าก็เล่นไม่ได้นะสิครับ?
    ลองโหลดมาทดสอบแล้วนะครับเป็นเหมือนกัน ผมว่าเป็นเพราะตัวเกมส์ Repack คงต้องโหลดตัวเต็มอย่างเดียวครับ ส่วนภาคเสริมถ้าผมหามาได้ผมจะอัพให้แล้วกันครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย abnormal1234 : 26th May 2016 เมื่อ 21:26

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    Spec ops the line ยังเล่นได้ใช้ใหมครับ ตัวนี้ เหมือน เคยไปโหลด ของคนอื่นมา เปิดเกมส์แล้ว ไม่มีไรเกิดขึ้น หรือยังไงครับ หรือว่าผมใช้โน้ตบุคเล่นไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    0
    Spec ops the line ผมโหดมไปเล่นไม่ได้ครับ กดเริ่มแล้วไม่มีไรเกิดขึ้น Win 8 ได้ใหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mangun111 อ่านกระทู้
    Spec ops the line ผมโหดมไปเล่นไม่ได้ครับ กดเริ่มแล้วไม่มีไรเกิดขึ้น Win 8 ได้ใหมครับ
    เกมส์นี้เล่นได้เฉพาะ Windows xp / Windows 7 ครับ

กล่าวขอบคุณ
    375
    รบกวน จ.ข.ก.ท หน่อยครับ ผมลงไม่เป็น่ะครับ ผมมงงมกับขั้นตอนมาก เพราะมันต้อง 2 ตัว ภาค Full กับ Corepack (พอลงตรมขั้นตอนปกติตาม จขกท บอก มันเข้าตัวถาค Kingdoms ได้ แต่หน้าต่างมันเหมือนกับภาค medival ภาคหลักเลย ลงม็ดก็เข้าไมไ่ด้เหมือนเดิม) ในหน้าที่ จขกท ลงเป็นช่วยสอนผมหน่อยนะครับ ขอบคุณครับบ

กล่าวขอบคุณ
    73
    รบกวน จ.ข.ก.ท หน่อยครับ ผมลงไม่เป็น่ะครับ ผมมงงมกับขั้นตอนมาก เพราะมันต้อง 2 ตัว ภาค Full กับ Corepack (พอลงตรมขั้นตอนปกติตาม จขกท บอก มันเข้าตัวถาค Kingdoms ได้ แต่หน้าต่างมันเหมือนกับภาค medival ภาคหลักเลย ลงม็ดก็เข้าไมไ่ด้เหมือนเดิม) ในหน้าที่ จขกท ลงเป็นช่วยสอนผมหน่อยนะครับ ขอบคุณครับบ
    อันดับแรกนะครับให้คุณดูว่าตัวเกมส์หลักเป็นเวอร์ชั่นไหนส่วนวิธีดูนั้นพอเข้าเกมส์แล้วกดไปที่ Options มุมขวาบนจะบอกว่าตัวเกมส์เป็นเวอร์ชั่นไหน ถ้าตัวเกมส์เป็นเวอร์ชั่นเก่ากว่า v1.5 ให้โหลดแพทมาลงครับ ถ้าไม่ทราบว่าโหลดแพทตัวไหนเดี๋ยวผมหามาให้

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ขอเกม shogun 2 fall of the samurai หน่อยได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ suwan152 อ่านกระทู้
    ขอเกม shogun 2 fall of the samurai หน่อยได้ไหมครับ
    นี่ครับ http://adf.ly/1ZxhbS

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    84
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abnormal1234 อ่านกระทู้
    นี่ครับ http://adf.ly/1ZxhbS
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    ขอบคุณมากกกก นะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    177
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ขอเกมส์ Doom 3 ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

กล่าวขอบคุณ
    465
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    NEED FOR SPEED DELUXE EDITION A114 ทำไมโหลดไม่ได้ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย anusorn : 28th May 2016 เมื่อ 15:42

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anusorn อ่านกระทู้
    NEED FOR SPEED DELUXE EDITION A114 ทำไมโหลดไม่ได้ครับ

ไฟล์โดนลบครับ อีกอย่างยังไม่มี Crack นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    84
    เกม shogun 2 fall of the samurai ที่อัพ ผมโหลด มาทั้งวันได้7g ละมันค้างอะครับพอจะอัพลงเวปอื่น ได้ไหมครับ หรือแยก ได้ไหมครับ ขอบคุรล่วงหน้าครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ suwan152 อ่านกระทู้
    เกม shogun 2 fall of the samurai ที่อัพ ผมโหลด มาทั้งวันได้7g ละมันค้างอะครับพอจะอัพลงเวปอื่น ได้ไหมครับ หรือแยก ได้ไหมครับ ขอบคุรล่วงหน้าครับ
    มันค้างแล้วได้แล้วลองรีเฟสลิ้งดาวโหลดใหม่หรือยังครับถ้าใช้ IDM โหลด ผมโหลดมาเสร็จไม่รู้กี่เกมส์แล้วครับ ไม่เคยโหลดไม่สำเร็จ

กล่าวขอบคุณ
    84
    ผมใช้ idm ครับรีเฟสโหลดต่อก้อไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    ผมใช้ idm ครับรีเฟสโหลดต่อก้อไม่ได้ครับ
    มันแจ้งให้ใส่ user idm ใช่หรือปล่าวครับ ถ้าใช่ลองดูข้างบนกระทู้นะครับจะมีคลิปวิธีแก้อยู่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ถามหน่อยครับ 307.Call of Duty Black Ops II A307 เว็บนี้ใช้ IDM โหลด ไม่ได้หรอครับ จะโหลด เกมส์นี้ ไฟล์ใหญ่ ใช้ IDM โหลด ไงครับ หรือ อัพไว้อีกเว็บได้ใหมครับโหลด แรงๆ ที่ให้สมัครสมาชิก อะครับ