ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ThaiLand,Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 241

battle field 4 กับ hardline ซื้ออะไรดี

คือผมมี bf4 อยุ่แล้ว แต่ที่ลังเลตอนนี้คือ premium member กับ bf hardline ควรเลือกอันใหนดีแนะนำผมที

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 742
    ทหารกับตำรวจ

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    premium ยาวๆไป hardline เจอแค่ 2 ห้องที่เล่น คือ คนร้างมาก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    BF4 premium ครับ รอ BF5 ภาค HL ทำมาไว้คั่นภาค 5 เฉยๆครับ
    ติดตามข่าวสารเกมแท้ราคาเป็นมิตรได้ที่ http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=264642

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    BF4 premium อีกเสียงครับมันดูจะคุ้มสุดแล้วแผนที่ใหม่เล่นได้ต้องมี premium นะครับตอนนี้เห็นทำแผนที่ใหม่อยู่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sarayou : 4th November 2015 เมื่อ 17:18

++ฮู้ ฮ่า++
    กล่าวขอบคุณ
    1,828
    ได้รับคำขอบคุณ: 910
    สำหรับผมแล้วมี Premium กับไม่มี ผมก็ไม่ค่อยรู้สึกแตกต่างครับ ***หาห้อง DLC ไม่เจอเลย*** ผมแนะนำให้ซื้อ Hardline ครับ เพราะว่าผมรู้สึกมันให้อารมณ์ที่แตกต่างดี แนวเกมส์ออกไฮเปอร์บวก sound ประกอบได้เร้าใจมากได้ฟิวส์ BadBoy สุดๆ เหมือนเราได้จับโจรจริงๆ (ไม่เชิงจับ ยิงทิ้ง****เลย 5555 จะจับก็ได้ครับแต้มเยอะกว่าฆ่า) ผมแนะนำได้แค่นี้ครับ สุดท้ายอยู่ที่ จขกท. แล้วครับ ^^ ปล. เซิฟไม่ร้างเท่าไรนะ

ID Origin : DOUBLE-U-TH --- ID Steam : DOUBLE U