ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 561

Talking Tree Of Savior เซิร์ฟ Steam แจกคีย์เพิ่ม ใครพลาดกดด่วนก่อน 6 พฤศจิกายนนี้

ถึงเวลาสำหรับคนที่พลาด Beta Key ของเกม Tree Of Savior เซิร์ฟเวอร์ Steam กันแล้ว เพราะตอนนี้เองที่เว็บไซต์หลักได้มีการประกาศข่าวดีด้วยการแจก Beta Key เพิ่มกันอีกรอบ วิธีแจกแบบเดิมคือกดลงทะเบียนที่หน้าเว็บไซต์เท่านั้น แต่ว่าการแจกครั้งนี้จะสุ่มผู้ที่ได้รับคีย์แบบตอน CBT รอบแรก ไม่ได้สิทธิ์ทุกคนเหมือนที่พึ่งแจกไป ดังนั้นต้องไปลุ้นเอาอีกทีนะจ๊ะ งานนี้ช้าอยู่ใย ไปกดกันได้ที่ https://treeofsavior.com

ที่มา http://m.online-station.net/news/game/44412
    Booker, Catch!!

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    สรุปคนมาที่หลังก็ต้องเศร้าต่อไปสินะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ผมไปกดมาละ แต่คงได้ยากละมั้มนี้ยิ้งดวงไม่ค่อยจะมีกับเค้าด้วย
    ฝาก Chanel ไว้ด้วยนะ
    https://www.youtube.com/channel/UCD6...g6By4KTJweq4Bg

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    เก็บความหวังไว้ในใจลึกลึ๊ก
    FX6300 @4.5Ghz|GTX960 2GB|G.Skill Sniper 16GB|MSI 970 Gaming

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ขอให้ได้ทีเถอะ สาธุ

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ได้อยุ่แล้วไม่ต้องห่วง เค้าทำ server เพิ่มด้วยแหละ

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    เกมเป็นไงบ้าง

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    คนสมัครเพี๊ยบเลย กดแล้วไม่รู้ว่าจะได้กับเค้ารึเปล่า (TTwTT)

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    ไปลองมาแล้ว..เหมือนย้อนไปวันวานเลย

กล่าวขอบคุณ
    457
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    lagบ่อยครั้งนะครับ อาการส่วนใหญ่ที่เจอนี้จะประมาณว่าของตกแต่ไม่เก็บของ คือปกติเดินผ่านของก็เข้าตัวละ แต่ช่วงlagนี้นั่งทับของเป็นชม.ของยังไม่เข้าตัวเลย บางทีของดิตกก็เสียดาย

ตอนนี้เล่นนักดาบจนคราสสามละ เป็นบาบาเลี่ยน ก็ถือว่าเรื่อยๆครับเวลเริ่มช้าละ อีก6จ็อบจะเลือนคราสต่อไปจะเป็นอะไรดีน้า
    ความ สุข อยู่ รอบ ตัว เรา

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Foreshadowing อ่านกระทู้
    lagบ่อยครั้งนะครับ อาการส่วนใหญ่ที่เจอนี้จะประมาณว่าของตกแต่ไม่เก็บของ คือปกติเดินผ่านของก็เข้าตัวละ แต่ช่วงlagนี้นั่งทับของเป็นชม.ของยังไม่เข้าตัวเลย บางทีของดิตกก็เสียดาย

ตอนนี้เล่นนักดาบจนคราสสามละ เป็นบาบาเลี่ยน ก็ถือว่าเรื่อยๆครับเวลเริ่มช้าละ อีก6จ็อบจะเลือนคราสต่อไปจะเป็นอะไรดีน้า
    มันไม่แปลกที่จะแลคเพราะเซิฟอยู่อีกฟากของโลกเลยนะ เล่นได้ด้วยปิงที่ทำได้ 200+ ถือว่าดีแล้ว แต่ใจจริงอยากให้เปิดเซิฟ SEA มาก เพื่อขยายคนเล่นให้ทั่วถึงหน่อย แต่อยู่ในช่วงทดสอบก็ต้องทนรอช่วงเปิดอาจจะเพิ่มเซิร์ฟให้ก็เป็นได้(หวัง)

เล่นเกมอย่าเสียการเรียน
    architecture16 NU ^___^
    กล่าวขอบคุณ
    1,197
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,129
    กดปุ๊ปได้ปั๊ปเลยอะ 555

โชคดีไป
    STEAM

??What It Happened??
    กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 341
    แล้วจะส่งคีย์มาทางไหนอะ Mail เหรอ
    ปล.ผมใช้ Facebook ไปแล้วมันจะส่งมายังไง
    CPU=Intel Core i5-4570 CPU @ 3.20GHz
    GPU=Nvidia GeForce GTX 970 Ram=8 GB

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ max10307 อ่านกระทู้
    แล้วจะส่งคีย์มาทางไหนอะ Mail เหรอ
    ปล.ผมใช้ Facebook ไปแล้วมันจะส่งมายังไง
    ผมได้จากหน้าเว็บเลย ถ้าเราล็อกอินในเว็บ https://treeofsavior.com มันจะมีปุ่มสีแดงเขียนว่า check your beta key กดเอาคีย์ได้เลย
    FX6300 @4.5Ghz|GTX960 2GB|G.Skill Sniper 16GB|MSI 970 Gaming