ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 10 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 56789 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sunji อ่านกระทู้
    ไม่ค่อยมันส์น่ะผมว่า
    มันมีมูฟวี่เยอะไปหน่อยนะผมไม่ค่อยชอบ
    คอมฯกากๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ทำไมมันมีแต่ทหารหญิงให้ยิงหว่า

กล่าวขอบคุณ
    389
    ได้รับคำขอบคุณ: 459
    ลงได้แล้วครับ repack ใช้ซีพียู i-5 ต้องลง hotflix จริงๆครับ ถึงจะไม่กระตุก แต่ไม่ค่อยสนุกเท่าไหร่ เวียนหัวด้วย = =

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mosza01 อ่านกระทู้
    โอยยยยยย อยากเล่นนมากกกก ตอนนี้คอมกากมากๆ ฮือออออ
    ถ้าสเป๊คใกล้เคียงกับผมเล่นได้น่ะ แต่ภาพไม่ค่อยสวยแค่นั้นเอง

กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sunji อ่านกระทู้
    ถ้าสเป๊คใกล้เคียงกับผมเล่นได้น่ะ แต่ภาพไม่ค่อยสวยแค่นั้นเอง
    ปรับสุดภาพยังไม่สวยเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นลื่นแล้วครับ ปลับความละเอียดลงมาหน่อย จาก full HD เป็น 1680x1050 แล้วตรง Render Resolution เป็น 100% 1680x1050 ปลับได้สุดทุกอย่างครับสเปคผม
    I5 2500K 4.6
    Ram 8G
    Gigabyte GTX950

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อยากเล่นกับบอทต้องทำไงอะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kongandki : 11th November 2015 เมื่อ 16:40

กล่าวขอบคุณ
    7
    ผมเข้าเล่นกับบอทเเล้วโหลดนานมากกก สุดท้ายต้องกดปิด ใครเป็นมั้งครับ พอ จะมีวิธีเเก้ใหม

สเปคคอม
    I5 3750k
    ram 12 Gb
    VGA 660ti x2 SLI

กล่าวขอบคุณ
    7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Phang69 อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับเล่นได้ไม่มีปัญหา

วิธีเล่นโหมดซอมบี้หรือมัลติเพลเยอร์กับบอท

โหลด Offline Modes Launcher ไปลงในโฟลเดอร์เกม เข้าเกมผ่าน Offline Modes Launcher.exe (อย่าลืม Run as AdMinistrator) เลือกโหมดตามใจชอบ

เข้าเล่นโหมดพิเศษตามรูป

มีอีกตัวหนึ่งที่เปลี่ยนโหมดพิเศษได้โดยไม่ต้องออกจากเกม แต่ผมว่ามันยุ่งยากตัวนี้ดีกว่าง่ายดี
    อาจแลนผ่าน Hamachi ได้ยังไม่ได้ลอง
    เครดิต: ClintEastwood
    ผมลองโหลด ไปเเล้ว ตัว รันเช่อ mp เข้าได้ยืนยันเลยครับเเต่ เวลากดเริ่มเกิม มัน จะขึ้นจอโหลดนานมากกก ไม่เข้าสักที นายทำไงให้มันเล่นได้อะ สอนหน่อย ... ขอบคุณครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kongandki อ่านกระทู้
    ผมลองโหลด ไปเเล้ว ตัว รันเช่อ mp เข้าได้ยืนยันเลยครับเเต่ เวลากดเริ่มเกิม มัน จะขึ้นจอโหลดนานมากกก ไม่เข้าสักที นายทำไงให้มันเล่นได้อะ สอนหน่อย ... ขอบคุณครับ

คุณโหลด รีแพคละสิ รีแพคมันดัดโหมดอื่นออก

กล่าวขอบคุณ
    191
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    กลับมายืนยัน โหลด ลง เล่นได้ ลื่น แรมเครื่องผม 8 GB
    Asus Gryphon Z87/Armor Kit+I5 4670K+Cooler Master Seidon 120XL+Kingston HyperX 24GB+GTX 970 G1 Gaming+Corsair GS600 with Cooler Master HAF 912 Advanced สุดที่รักของผม

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    รีแพ้กตัด โหมดอื่นออกหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    มีใครลงตัว repack แล้วเล่นได้มั้งคับ(ram 6gb เอง)

กล่าวขอบคุณ
    651
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ohpongsun1 อ่านกระทู้
    มีใครลงตัว repack แล้วเล่นได้มั้งคับ(ram 6gb เอง)
    ผมก้ลงตัว Repack ก้เล่นได้ปกตินะคับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    577
    มีวิธีสังเกตมั้ยครับ ว่าไฟล์ที่กำลังจะโหลดมันเป็นพาทไหนกันแน่ ตอนจิ้มโหลดผมว่าก็จิ้มถูกบรรทัดนะ แต่โหลดมาแล้ว กลับกลายเป็นพาร์ทอื่ซะอย่างั้น เสียไปเกือบครึ่ง -*-

สมัครมากด Thanks
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jaejunk11 อ่านกระทู้
    มีวิธีสังเกตมั้ยครับ ว่าไฟล์ที่กำลังจะโหลดมันเป็นพาทไหนกันแน่ ตอนจิ้มโหลดผมว่าก็จิ้มถูกบรรทัดนะ แต่โหลดมาแล้ว กลับกลายเป็นพาร์ทอื่ซะอย่างั้น เสียไปเกือบครึ่ง -*-
    เปิดไฟล์ด้วย winrar จะมี number บอกในช่องแอดเดรสครับ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    577
    ครับอันนั้นรู้แล้วครับ แต่ที่จะถามคือ มันจะรู้ก็ต่อเื่อเราโหลดเสร็จแล้วครับ ทีนี้มีวิธีสังเกตไหมว่า ตอนทำคิวดาวโหลดว่ามันเป็นลิ้งค์ที่ถูกต้องแล้ว แต่ผมพอจะจับทางได้แล้วครับ ถ้าคลิกขวาแล้วเลือกโหลดด้วย idm บางที แอดเดรสมันจะมั่วพาร์ทครับ ผมลองมานั่งสังเกตดูแล้วถ้ากดคลิกซ้ายทีละพาร์ทเอาเลย ลิ้งค์ที่หัวของ idm กับลิ้งค์จริงๆมันจะตรงกันอยู่ครับ แต่ถ้าคลิกขวาแล้ว บางทีมันโดดไปลิ้งค์อื่นเฉยเลย

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    หามานานแล้วครับ ขอบพระคุณมากๆเลยครับ

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    UPDATE 1 - RELOADED

RabbitFile || FileCondo || One2Up || ClicknUpload
    MEGA || Go4Up || JumBoFiles || Openload

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    UPDATE 1 - RELOADED

RabbitFile || FileCondo || One2Up || ClicknUpload
    MEGA || Go4Up || JumBoFiles || Openload
    ขอบคุณครับ เด่วของไปลองtestดูก่อนนะครับ^^

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ลง UPDATE 1 กับ crack ในนั้นเข้าเกมส์ไม่ได้ เลยลง HOTFIX ทับเข้าเกมส์ได้ปกติ แรม8 กิ๊ก ปรับ hight ลื่นปกติ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ตอนแรกเล่นได้ปกติ พอลงอัพเดท + hotfix กลับขึ้นแบบนี้เฉยเลยอะครับ [IMG][/IMG]
    รับฝากซื้อเกม Steam & Amazon ชำระเงินผ่านการโอนเข้าบัญชี หรือ บัตรทรูมันนี่ครับ>>สนใจคลิกที่นี่

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ OpTiCaLzZ อ่านกระทู้
    ตอนแรกเล่นได้ปกติ พอลงอัพเดท + hotfix กลับขึ้นแบบนี้เฉยเลยอะครับ [IMG][/IMG]
    เป็นเหมือนกันคับ กำลังเข้าด่าน 1 ยังไม่ทันไรขึ้นแบบนี้เลยคับ ลง crack ที่มากับ update ก็เข้าไม่ได้ และ ลง crack ที่มากับเกมก็เข้าไม่ได้ ต้องลง hotfix ทับไปอีกที่ถึงเข้าได้ แต่พอเล่นไม่ทันไรก็ขึ้นอย่างที่บอกไปนั่นแหละคับ ท่าน Ramis ช่วยด้วยคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eddygararo : 16th November 2015 เมื่อ 02:47

กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    UP DATE 1 เข้าเล่นเกมส์ได้ครับ 6850แรม16 GB[ผมว่าUP DATE 1 ต้องมืแรม16 GBครับ]

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    ความเป็นไปได้ก็คืออาจจะมาจากตัวอัพเดทเองส่งผลต่อเครื่องแต่ละเครื่องต่างกัน อย่างที่ข่าวบอกว่ามันจะมีแพทย่อยๆออกมาราวๆทุกสัปดาห์เพื่อแก้ปัญหาย่อยๆต่างๆ
    ให้รอแพทใหม่ๆไปละกัน แต่ถ้าแพทใหม่ๆมาแล้วปัญหาเดิมๆตลอด อันนี้คงต้องหาสาเหตุใหม่ (แต่ก็ดูๆแล้วเหมือนมีแนวทางตามโพสบนคือมันปรับเรื่องความต้องการ
    ระบบให้เข้มงวดหรือเปล่าก็ไม่ได้บอกชัดเจน แค่ดูมันเป็นแนวๆนั้น)

แล้วก็ถ้าตัดสินใจจะลงอะไรย้อนกลับ ขอให้คิดนิดนึงครับ ถ้าเราเอาอะไรใหม่ๆใส่ลงไปแล้วมันเกิดเป็นขยะ ทำให้เกมใช้ไม่ได้ขึ้นมา ควรจะลงเกมใหม่หรือเปลี่ยนถังใหม่
    ไม่ใช่เอาของเก่าๆอะไรยัดๆเข้าไปอีก มันก็ไม่เปลี่ยนให้สิ่งที่กลายเป็นขยะกลับเป็นของใหม่เหมือนเดิมแล้ว ฉะนั้นเตือนคนส่วนมากที่ขี้เกียจสำรองไฟล์เอย ขี้เกียจลบเกมใหม่เอย
    ถ้าจะการย้อนอะไรกลับ โอกาสที่ไฟล์เดิมหลังจากเรายำอะไรลงไปแล้วจะใช้ได้มันค่อนข้างน้อย เรียนรู้ที่จะสำรองไฟล์เสมอๆก่อนจะวางๆทับๆๆบ้างครับ

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread