ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,307

Wink [1-LINK/PC GAME] AGE OF EMPIRES II HD - THE AFRICAN KINGDOMS [1.79GB/USERCLOUD/MEGA]

ยินดีต้อนรับสู่ Age of Empires II HD: African Kingdoms
    ภาคเสริมใหม่ตัวที่สองอย่างเป็นทางการของ Age of Empires II ที่นานมากกว่า 16 ปี
    ท้าทายเหล่าเพื่อนๆ กับสี่อารยธรรม ยูนิตใหม่ เรือและเทคโนโลยี ต่อสู้ผ่านทวีปแอฟริกากับสี่แคมเปญ
    และกำจัดศัตรูของคุณด้วยชุดยูนิตใหม่ๆ
    ภายใต้คำสั่งของคุณ!

DOWNLOAD

*** UsersCloud ลงชื่อเข้าใชก่อนจะดาวน์โหลดได้เต็มสปีด

DOWNLOAD

AOE2.AFKD.RUNN.JKGTH

>>> เล่นได้ไม่ได้ยังไงก็ยืนยันกันด้วยครับ <<<

สร้างรายได้โดยไม่ต้องลงทุนกับ Trafficmonsoon สนใจคลิที่โฆษณาด้านล่างเลยครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Runn : 10th November 2015 เมื่อ 16:31

กล่าวขอบคุณ
    175
    อัพโหลดเสร็จแล้วโหลดกันตามสะบายเลยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    น้ำตาจะไหล หานาน มาก ใจจ้า
    ถึงพี่ไม่หล่อแต่แฟนพี่ก็เยอะ เว้ยเฮ้ย

กล่าวขอบคุณ
    175
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thaisone อ่านกระทู้
    น้ำตาจะไหล หานาน มาก ใจจ้า
    ภาคเสริมตัวนี้เพิ่งออกครับปล่อยวันที่ 5 พฤศจิกายน 58
    ภาคนี้เป็น Standalone เล่นโดยไม่ต้องใช้ภาคหลักแถม
    รวมแคมเปญภาคหลักไว้ด้วย อย่าลืมมายืนยันให้ด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 345
    เล่นโหมด standard ไม่ได้อ่าครับ เข้าเเล้วเด้งออกจากเกม

กล่าวขอบคุณ
    175
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xxllollxx อ่านกระทู้
    เล่นโหมด standard ไม่ได้อ่าครับ เข้าเเล้วเด้งออกจากเกม
    เอา Crack Fix ไปลงดูครับ แตกไฟล์แล้วก๊อปปี้ไฟล์ทั้งหมดไปวางในไดร์ที่ติดตั้งเกมครับ แล้วก๊อปปี้ไฟล์ในโฟลเดอร์ Codex ไปว่างไดร์ที่ติดตั้งแล้วหรือยัง
    Crack Fix
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Runn : 9th November 2015 เมื่อ 21:42

Tags for this Thread