ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 114

สอบถามเกี่ยวกับโปรแกรมอัด VDO หน้าจอครับ

คือผมอยากรู้ว่า

1.พอจะมีโปรแกรมอัด VDO หน้าจอพร้อมกับอัดเสียงพูดของเรามีไหมครับ

2.ถ้าเกิดไม่มี แล้วผมจะอัดพร้มกับพูดควบคู่ให้มันเข้าจังหวะกัน ต้องใช้โปรแกรมอะไรคู่กันหรอครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับผู้ที่มาตอบ
    joker123

FACEBOOK : Tuntikorn Supapkul | STEAM : Graphic General

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    Camtasia Studio 7 + Key

Camtasia Studio 7
    สำหรับผู้ที่ต้อง การสร้างสื่อการเรียนการสอน และการนำเสนอในรูปแบบของวีดีโอภาพเคลื่อนไหว แบบมัลติมีเดีย โดยได้รวมเอาคำสั่งต่างๆ ที่ใช้จัดทำสื่อประเภทนี้ไว้อย่างครบถ้วน ตั้งแต่การจับภาพวีดีโอ ตัดต่อ รวบรวมวีดีโอแทรกเสียงบรรยาย เสียงเพลงประกอบ และปรับแต่งเสียง การซูมย่อ-ขยายวีดีโอในจุดที่ต้องการเน้น แทรกคำอธิบายลงในวีดีโอ สร้างแบบทดสอบแบบ Flash จับภาพในหน้าจอคอมพิวเตอร์สบาย ๆ ทำสื่อการสอนลงเว็บได้ง่ายกับ Camtasia Studio 7

File Name : camtasiaup
    File Type : .msi
    Total Site : 165 MB
    หากไฟล์เสีย : Alt+R เพื่อซ่อมไฟล์

Download [ สำหรับ Mediaifre ต้องขอโทษด้วยนะครับ มันเป็นไรไม่รู้ผมอัพไม่ติดตลอดเลย ] โหลดแทนกันได้ครับ
    Host : Upload.one2car [ 4 part | part : 50 MB ]
    Part01 | Part02 | Part03 | Part04

Host : uploadfile.biz [ 4 part | part : 50 MB ]
    Part01 | Part02 | Part03 | Part04

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MasterJame อ่านกระทู้
    Camtasia Studio 7 + Key

Camtasia Studio 7
    สำหรับผู้ที่ต้อง การสร้างสื่อการเรียนการสอน และการนำเสนอในรูปแบบของวีดีโอภาพเคลื่อนไหว แบบมัลติมีเดีย โดยได้รวมเอาคำสั่งต่างๆ ที่ใช้จัดทำสื่อประเภทนี้ไว้อย่างครบถ้วน ตั้งแต่การจับภาพวีดีโอ ตัดต่อ รวบรวมวีดีโอแทรกเสียงบรรยาย เสียงเพลงประกอบ และปรับแต่งเสียง การซูมย่อ-ขยายวีดีโอในจุดที่ต้องการเน้น แทรกคำอธิบายลงในวีดีโอ สร้างแบบทดสอบแบบ Flash จับภาพในหน้าจอคอมพิวเตอร์สบาย ๆ ทำสื่อการสอนลงเว็บได้ง่ายกับ Camtasia Studio 7

File Name : camtasiaup
    File Type : .msi
    Total Site : 165 MB
    หากไฟล์เสีย : Alt+R เพื่อซ่อมไฟล์

Download [ สำหรับ Mediaifre ต้องขอโทษด้วยนะครับ มันเป็นไรไม่รู้ผมอัพไม่ติดตลอดเลย ] โหลดแทนกันได้ครับ
    Host : Upload.one2car [ 4 part | part : 50 MB ]

Host : uploadfile.biz [ 4 part | part : 50 MB ]
    รบกวนมีวิธีใช้แบบอธิบายภาษาไทยมั้ยครับผมลงไว้ตั้งนานยังใช้ไม่เป็นเลยครับ ขอบคุณครับ หาในกรูเกิ้ลยังไม่เจอซักทีมีแต่ภาษาอังกฤษ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nor อ่านกระทู้
    รบกวนมีวิธีใช้แบบอธิบายภาษาไทยมั้ยครับผมลงไว้ตั้งนานยังใช้ไม่เป็นเลยครับ ขอบคุณครับ หาในกรูเกิ้ลยังไม่เจอซักทีมีแต่ภาษาอังกฤษ
    เจอมาใน google ครับ

-----------------------
    http://www.docstoc.com/docs/22404829...amtasia-Studio

------------------------
    http://www.infoforthai.com/forum/topic/15284

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: