ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,624

สาวน้อย Lara โกยคะแนนจาก 12 สำนักข่าวดัง Rise of the Tomb Raider ได้รับคะแนนท่วมท้น

สาวน้อย Lara โกยคะแนนจาก 12 สำนักข่าวดัง Rise of the Tomb Raider ได้รับคะแนนท่วมท้น

เรียกได้ว่า Rise of the Tomb Raider นั้นเป็นความหวังของหมู่บ้านของชาว Xbox One เลยก็ว่าได้ หลังจากการเปิดตัวเกม
    Rise of the Tomb Raider ในช่วงเดือนสิงหาคม 2014 ก็โดนกระแสวิพากษ์วิจารณ์กันอย่าหนัก ว่าทำไมเกมนี้จึงเป็นเกม Exclusive
    ให้กับเครื่อง Xbox เท่านั้นทั้งๆ ที่ก่อนหน้านี้ก็ปล่อยให้ได้เล่นกันทั้งเครื่อง PC และ PS3 แต่หลังจากนั้นไม่นานทางทีมงาน Crystal
    Dynamics
    ก็ได้ประกาศว่าเกม Rise of the Tomb Raider จะเป็นเพียงแค่ Exclusive Time เท่านั้น และจะลงให้ได้เล่นกัน
    บนเครื่อง PC และ PS4 ด้วย แต่อาจจะต้องใช้เวลาซักเล็กน้อย

ในวันนี้คะแนนรีวิวเกม Rise of the Tomb Raider ก็ได้ถูกปล่อยออกมาเป็นที่เรียบร้อยแล้วจาก 12 สำนักข่าวเกมชื่อดังไม่ว่าจะเป็น
    IGN , Game Spot , Game Informer และสำนักข่าวเกมต่างๆ ต่างก็เทคะแนนให้เกม Rise of the Tomb Raider ไปในทางที่ดี
    มากครับ สำหรับคะแนนที่แต่ละเจ้าให้นั้น จะมากน้อยแค่ไหนไปชมกันเลยครับ

Rise of the Tomb Raider มีกำหนดวางจำหน่ายวันที่ 10 พฤศจิกายนนี้บนเครื่อง XBOX One ต้นปีหน้าบนเครื่อง PC และ
    ปลายปีหน้าบนเครื่อง PS4 ครับ

Credit : http://www.online-station.net/news/game/44480

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    รอลง PC

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    สาธารณรัฐประประชาธิปไตยประชาชนคนกาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,907
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,835
    Blog Entries
    2
    รอลงps4 ดูเค้าเคสไปพลางๆก่อน

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 327
    นมเธอก็ท่วมท้นเช่นกัน

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    รอลงpcจะใช้ trainer

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    stream เปิด Pre เมื่อไหร่ ผมจัดแน่ ******

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ว้าววววว คะแนนแจ่มแบบนี้ รอลงPS4มาหวดกับUNCHARTED4ละกัน

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ผมรอเล่นบน PC เลยครับ อยากลองเปิด DSR 4K บนจอ 4K ดูจริงๆ ว่ามันจะสวยงามแค่ไหน

แต่เกมแนวนี้คนชอบกันเยอะครับ แนว adventure ภาพสวยแบบนี้ ถ้าใครชอบ Uncharted ก็ต้องชอบเกมนี้ด้วย ผมก็เช่นกัน

ส่วนภาคแรกก็ทำได้ดีมากครับ โดยเฉพาะเวอร์ชั่น PS4 เป็นเวอร์ชั่นที่ดีที่สุด

ผมรีวิวภาคแรกไว้ครับ ตามลิ้งค์นี้ >>> http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=266096
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    ก็นางแน่นซะขนาดนั้น

กล่าวขอบคุณ
    298
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ผมนี่รอลง PC เลยฮ่ะ
    DEVIL MAY CRY 4

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    ภาคแรกยังดองอยู่เลยเล่นไปนิดเดียว

ทนเล่นนานๆ ไม่ไหว อยากอ้วก ภาพมันดูหม่นๆ เกินไป

ถ้าภาพแบบ POP 2008 นะ จะเล่นมันทั้งวัน