ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

**(1.LINK ISO) - FOOTBALL MANAGER 2016 [FULL GAME] - 2015 - (FiLECONDO|RABBiTFiLE|ONE2UP|MEGA|OPENLOAD)

Football Manager 2016 เกมจะถูกออกแบบให้ผู้เล่นได้รับประสบการณ์การบริหารจัดการทีมฟุตบอลแบบเต็มรูปแบบ สิ่งใหม่ที่จะเพิ่มเข้ามาในเกม Football Manager 2016 คือโหมด Fantasy Draft และโหมด Create-A-Club นอกจากนั้นยังมีออปชันให้ผู้จัดการทีมไปยืนสั่งการข้างสนามได้ด้วย ด้านรายละเอียดเพิ่มเติมมีดังนี้
    -โหมดเกมใหม่อย่าง Fantasy Draft เปิดโอกาสให้สร้างทีมในฝันของตัวเองเพื่อลงแข่งในมินิลีก หรือโหมด Create-A-Club ที่เปิดโอกาสให้สร้างปรับแต่งทีมของตัวเองอย่างเต็มที่แล้วลงแข่งในลีกที่มีอยู่
    -ผู้จัดการทีมสามารถไปยืนสั่งการข้างสนามได้ เพื่อความใกล้ชิดและออกแอคชันสั่งการได้อย่างเต็มที่ ผู้จัดการทีมจะสามารถตะโกนสั่งผู้เล่นรวมถึงร่วมฉลองได้ที่บริเวณข้างสนาม
    -ในเกมจะมีแอนิเมชันกว่า 2,000 แบบ ผู้จัดการทีมสามารถวางแผนลูกตั้งเตะได้อย่างละเอียด รวมถึงจะมีไฮไลท์จากทุกลีก
    นอกจากเกมวางแผนฟุตบอลที่จะลงพีซีแล้ว เซก้ายังได้เพิ่มเกมวางแผนฟุตบอลอีก 2 เกมเพื่ออุปกรณ์โมบาย เกมแรกมีชื่อว่า "Football Manager Touch" ก่อนหน้านี้เป็นชื่อของโหมด quick play ในเกม Football Manager ภาคเก่า แต่ตอนนี้สามารถดาวน์โหลดแบบสแตนอโลนได้บนสตีม และไฮเอนด์แทปเล็ต

ประเภท: จำลองสถานการณ์, กีฬา
    ผู้พัฒนา: SEGA
    ผู้จัดจำหน่าย: SPORTS INTERACTIVE
    วันที่วางจำหน่าย: 13 พ.ย. 2015

ความต้องการระบบ
    MINIMUM:
    Processor: Intel Pentium 4 Intel Core AMD Athlon 2.2GHz+
    Memory: 2 GB RAM
    Graphics: NVidia GeForce FX 5900 Ultra ATI Radeon 9800 Pro Intel GMA X3100 256MB VRAM
    DirectX: Version 9.0c
    Hard Drive: 3 GB available space
    Additional Notes: Earlier cards may only display 2D Match Viewer Mode and are not supported. Earlier cards may require the DirectX 9.0 SDK is installed to run the game. Laptop versions of these chipsets may work but are not supported.

FULL GAME - 1.55 GB
    *ตัวเกมเวอร์ชั่น 16.1.1

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    [ลิ้งค์สำรอง] กดผ่านลิ้งค์ > [ouo.io] :: กดผ่านลิ้งค์ > [linkbucks] :: กดผ่านลิ้งค์ > [adf.ly]
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    RABBiTFiLE 1.LINK (VIP)
    [ลิ้งค์สำรอง] กดผ่านลิ้งค์ > [ouo.io] :: กดผ่านลิ้งค์ > [linkbucks] :: กดผ่านลิ้งค์ > [adf.ly]
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

FiLECONDO PART.01 - PART.02 :: RABBiTFiLE PART.01 - PART.02
    GO4UP PART.01 - PART.02 :: ONE2UP PART.01 - PART.02

*ONE2UP แก้ชื่อไฟล์ให้เรียงตามลำดับ เช่น 01, 02 แล้วจึงคลายไฟล์
    **ติดตั้งโปรแกรม Winrar เวอร์ชั่นล่าสุด อย่าใช้ตัวโมดิฟาย!

++ ไฟล์โหลดแทนกันใด้ ++

CRACK V5 - MKDEV
    *ก่อนลง Crack ให้ลบไฟล์ Crack ของตัวก่อนหน้านี้ทั้งหมด หรือติดตั้งเกมใหม่แล้วลง Crack ล่าสุดตัวนี้!
    FiLECONDO (VIP) - RABBiTFiLE (VIP) - GO4UP - MEGA - OPENLOAD - ONE2UP

Password: blackloadgame.com

วิธีติดตั้ง
    ++ เม้าส์ไฟล์ - ติดตั้งเกม - ก๊อปไฟล์ Crack ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม - เล่น ++
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 8th December 2015 เมื่อ 11:43

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ผมสอยแผ่นแท้มาแล้วครับ สุดยอดเลย กราฟริกดีกว่าเดิม มีตัวเรายืนคุมข้างสนามด้วย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    one2up อัพโหลดยังครับ เห็นมันกดไม่ได้ ลิ้งอื่นผมโหลดไม่ได้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    https://drive.google.com/file/d/0B6D...ew?usp=sharing

ขออนุญาตช่วยทำอีกลิงค์ครับ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    รอ crack ครับ...

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    http://megagames.com/fixes/football-...all-no-dvd-3dm

อันนี้ของจริงป่าวครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    Crack มายังหว่า

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    273
    ได้รับคำขอบคุณ: 178
    เล่นได้มั้ยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    crack ยังไม่มา

กล่าวขอบคุณ
    1
    one2up ไม่มีลิ้งค์ให้โหลดอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    273
    อ๊าก รอแคร๊ก เล่น fm2015 รอออ

กล่าวขอบคุณ
    8
    crack มาแล้วครับของ http://www.skidrow-games.com/footbal...-2016-v16-1-1/
    ผมลองแล้ว เล่นได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ลองกันยังว่าเล่นได้ แต่ไมชื่อนักแตะมันเพียนทุกทีมอ่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sKY_wALKER : 30th November 2015 เมื่อ 14:09

กล่าวขอบคุณ
    0
    CRACK ONLY PROPER ALI213 แนะโหลดตัวนี้ครับ แก้ชื่อนักแตะเป้นอิงครับ รอท่านจิวมาปล่อยละกันไม่ขอขึ้นภาพ เกรงใจท่านจิวครับ หุหุ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    273
    แก้ชื่อนักเตะเป็นอิ้งยังไงอะครับ หรือแคร๊กตัวที่ท่านว่ามามันแก้ให้เอ่ย

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Boomsk อ่านกระทู้
    แก้ชื่อนักเตะเป็นอิ้งยังไงอะครับ หรือแคร๊กตัวที่ท่านว่ามามันแก้ให้เอ่ย
    ตัวนี้ชื่เป้รอิงครับ ตัวก่อนหน้าเครื่องผมลงไปแล้วชื่อนักแตะนี้เป็นภาษาอื่น

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    273
    ขอบคุณมากครับ กดไลค์ให้เลย แต่ถ้าแนบลิ้งมาจะเยี่ยมเลยฮะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Boomsk : 1st December 2015 เมื่อ 06:40

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Boomsk อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ กดไลค์ให้เลย แต่ถ้าแนบลิ้งมาจะเยี่ยมเลยฮะ
    ลิ้งบนนั้นละครับ ลองหาดูมีครับ

กล่าวขอบคุณ
    273
    ทำไมชื่อนักเตะเพี้ยนอะครับ แหะ ๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    Ali 213 Crack ต้องใช้ของตัวนี้ถึงแก้เพียนได้ครับ ตอนนี้มี.v.2 ออกมาแล้ว ของท่านจิวไปโหลดได้จากบล๊อกแกได้เลย.. ส่วนตัวสองนี้ต่างจากตัวแรกยังไงผมยังไม่ได้ลองครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ไอตัวแครก Ali 213 Crack ผมโหลดมาแตกไฟล์ปุ้บ ทั้งขนาดและไฟล์เหมือนกับตัวเกมทุกอย่างเลยครับ ไม่บอกไม่รู้ว่าเปนแครก นึกว่าเปนตัวเกมเลย
    คือลงแครกยังไง ก๊อปในโฟลเดอร์ที่มันเปนแครกทับในโฟลเดอร์เกมหรอครับ
    ถ้าใช่ มันก้เข้าเกมได้นะแต่มันแปลกๆอะเสียงเกมก้ไม่มี หรือผมทำถูกแล้วครับ (แต่ถ้าเข้าเกมจากโฟลเดอร์แครกทั้งๆที่ยังไม่ได้ลากไปวางทับในโฟลเดอร์เกม มันก้ยังเข้าได้นะ แต่ไม่มีเสียงเหมือนกัน)
    มึนนนนนนนนนน

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poomzaa11 อ่านกระทู้
    ไอตัวแครก Ali 213 Crack ผมโหลดมาแตกไฟล์ปุ้บ ทั้งขนาดและไฟล์เหมือนกับตัวเกมทุกอย่างเลยครับ ไม่บอกไม่รู้ว่าเปนแครก นึกว่าเปนตัวเกมเลย
    คือลงแครกยังไง ก๊อปในโฟลเดอร์ที่มันเปนแครกทับในโฟลเดอร์เกมหรอครับ
    ถ้าใช่ มันก้เข้าเกมได้นะแต่มันแปลกๆอะเสียงเกมก้ไม่มี หรือผมทำถูกแล้วครับ (แต่ถ้าเข้าเกมจากโฟลเดอร์แครกทั้งๆที่ยังไม่ได้ลากไปวางทับในโฟลเดอร์เกม มันก้ยังเข้าได้นะ แต่ไม่มีเสียงเหมือนกัน)
    มึนนนนนนนนนน
    โหลดของ Ali213 ที่ไหนหรอครับ? เรื่องไม่มีเสียงลองออกเข้าใหม่ดูยังครับ? FM2015 ผมก็เคยเป็น

กล่าวขอบคุณ
    7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LightningScarlet อ่านกระทู้
    โหลดของ Ali213 ที่ไหนหรอครับ? เรื่องไม่มีเสียงลองออกเข้าใหม่ดูยังครับ? FM2015 ผมก็เคยเป็น
    https://www.skidrow-games.com/footba...016-v16-1-1-2/

นี่อ่ะครับ เอามาจาก คห.14

ส่วนตอนเข้าเกมไม่รู้เริ่มตรงไหนยังไง หาปุ่ม Option ไม่เจอด้วย สร้างทีม อะไรไม่เปนเลย ไม่รู้ว่ามันเล่นได้จริงหรือผมทำไม่เป็นเอง ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ