ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage กางเกงเล ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กางเกงเล
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ
ขายเกม PC

Justice league member
    กล่าวขอบคุณ
    1,366
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,326

WWE Monday Night Raw คืนวันที้ 16/11/15 full show

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Justice league member
    กล่าวขอบคุณ
    1,366
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,326

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    คนชนะทัวนาเมนต์ เดาได้ตั้งแต่หลัง hell in a cell แล้ว 55555 ถึงคนดูจะเชียร์ปล้ำสนุกบางแมทซ์แต่น้อยมาก ผมว่าก็ยังไม่ถึงเวลาของเขาเลย

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: I'm Jesus ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 952
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ earth123wwe อ่านกระทู้
    คนชนะทัวนาเมนต์ เดาได้ตั้งแต่หลัง hell in a cell แล้ว 55555 ถึงคนดูจะเชียร์ปล้ำสนุกบางแมทซ์แต่น้อยมาก ผมว่าก็ยังไม่ถึงเวลาของเขาเลย
    ไม่ถึงเวลาใครครับ Roman หรอ?

ยังไง Roman ก็ได้แชมป์แน่ๆ ไม่แน่น่ะพอเขาได้แชมป์ปุ๊บ Block Lesnar อาจโผล่มาทวงแชมป์คืนก็ได้ สานต่อแมทช์ Wrestlemania คราวก่อน

ปล.เสียดาย Kalisto อุตส่าห์ชนะ Ryback มาได้ดันมาแพ้อาเสี่ยริโอ เซ็ง..........

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: