ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมัครมากด Thanks
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poompato อ่านกระทู้
    CODEX ครับ สหาย Got.Jsha
    จริงๆเควสอื่นไม่เป็นเลยนะเป็นอยู่เควสเดียว ผมลองกับคอมพิวเตอร์ของพี่ชายก็เป็นเหมือนกันครับ
    ลองเปลี่ยนเป็นแคล็ก3DM ดูมั้ยครับ ผมใช้งานได้ปรกติดี

https://openload.co/f/nrNiIsNby0Q/ACS_1.4_Crk_pack.rar
    *รวมตัวแปลงเซฟไว้ให้แล้ว

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ถามนิดคับ dlc ตัวล่าสุด เข้าเล่นตรงจุดไหนของแผนที่ครับ เพราะหน้าเมนูไม่เหนมีให้เลือกเหมือน dlc เดอะริปเปอร์เลย ตัวเกมส์ก็เป็น v.1.4 แล้ว หรือต้องลงใหม่คับ ขอบคุณคับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Got.Jsha อ่านกระทู้
    ลองเปลี่ยนเป็นแคล็ก3DM ดูมั้ยครับ ผมใช้งานได้ปรกติดี

https://openload.co/f/nrNiIsNby0Q/ACS_1.4_Crk_pack.rar
    *รวมตัวแปลงเซฟไว้ให้แล้ว
    งั้นท่านสหาย Got.Jsha ขอวิธีย้ายเซพหน่อยครับ
    ขอบอกไปก่อนเลยว่า User นี้ไม่ได้เล่นอยู่คนเดียวนะ

สมัครมากด Thanks
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poompato อ่านกระทู้
    งั้นท่านสหาย Got.Jsha ขอวิธีย้ายเซพหน่อยครับ
    ตำแหน่งเซฟครับ
    codex - (พิมพ์AppDataในช่องRun)AppData>Roaming>uplay>CODEX>Saves>AssassinsCreedSyndicate
    3DM - (โฟลเดอร์เกมส์)AssassinsCreedSyndicate>save3dmgames

1-ในช่องที่ให้ใส่ชื่อไอดี ให้ใส่ชื่อในเกมส์ลงไปครับ(player name ตอนที่ใช้แคล็ก codex) หรือ 3DMGAME (*ตรงนี้ไม่แน่ใจ ผมจำวิธีมาจากภาคเก่าครับ แคล็กali)
    2-ติ๊กที่ From Codex save กับ To 3DM save
    3-แปลงแล้วก็จะได้ไฟล์เซฟ ที่เป็นเลขหลักเดียว ?.save กับไฟล์ saves.ini ให้ก็อปทั้งหมดไปที่โฟลเดอร์ save3dmgames
    4-เทส ถ้าโหลดเซฟเก่าไม่ได้ กลับไปข้อ1ครับ ลองเปลี่ยนชื่อใหม่

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 349

5555 ยังคงเป็นอยู่ส่งใสได้ลงเกมใหม่แปป ถ้าเป็นอญู่ผมไปเล่นเนื้อเรื่องต่อละ
    ขอบอกไปก่อนเลยว่า User นี้ไม่ได้เล่นอยู่คนเดียวนะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โหลดมาแล้ว เอาพาส donatetoramis.igetweb.com มาใช้แต่มันบอกว่า pass ผิดอะครับ ไม่ทราบว่าพาสนี้ถูกมั้ยครับ หรือว่าผมพิมพ์ตกหล่นตรงไหนรึเปล่า ?

Nazi_Germany
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    ของผมขึ้นแบบนี้น่ะครับ ท่านใดเป็นเหมือนผมไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ขอบคุณครับ

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    ใครที่มาโหลดใหม่ แล้วมีปัญหาของ Crack CODEX ที่เล่นมิชชันสุดท้ายของ Last Maharaja แล้วเด้ง ลองไปหา Update 1.5 มาลงนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BenzdezzS อ่านกระทู้
    ใครที่มาโหลดใหม่ แล้วมีปัญหาของ Crack CODEX ที่เล่นมิชชันสุดท้ายของ Last Maharaja แล้วเด้ง ลองไปหา Update 1.5 มาลงนะครับ
    Update 1.5 หาโหลดจากไหนครับ

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jamesasia0805 อ่านกระทู้
    Update 1.5 หาโหลดจากไหนครับ
    ลิงค์ นี้เลยครับ ไม่ต้องกลัวไวรัสหรืออะไรนะครับ ผมยืนยันเองเพราะหาเอง ตอนนี้เล่นปกติครับ

password: PCGames-Download.NET น่าจะนะครับ ไม่แน่ใจใช่พาสนี้ไหม

ปล.ได้ไม่ได้ยังไงมาบอกด้วยนะครับ จะได้ลองหาพาสให้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ มาเก็บเกมส์ที่ต้องการครับ แต่สเปคนี้ค่อนข้างจะสูงไปหน่อยนะครับ (แต่ก็ดีกว่าภาค Unity เพราะภาคนี้สเปคขั้นต่ำโหดเอาเรื่องเลย)

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณครับ

Tags for this Thread