ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 8 จากทั้งหมด 15 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 678910 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    878
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ตัว dlc ที่ให้โหลด ผมลงในโฟลเดอร์เกมส์แล้วค้างเลยนะ ต้องลงโฟลเดอร์ไหนหรอครับ
    ก็แค่คนธรรมดา

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    Blog Entries
    1

ของผมโหลดRepackครับ เข้าเกมแล้วมันขึ้นแบบเนี่ย

ผมใช้Windows10 64bit intel core i7 4790k/Geforce GTX 970/ram8GB
    ::ขอบคุณทุกท่าน::
    ::THANK YOU EVERY ONE::

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aonopay อ่านกระทู้
    ผมทำแล้วยังไม่ได้เหมือนเดิม
    แก้ 0xc00007b
    ไปโหลด .dll ที่แจกใต้ คลิป มา แล้วเอาไป วางลง ใน แฟ้มของ game ดูวิธี ทำตาม คลิป เลย ลงยังไง ที่ไหน
    ทำมา 10 วิธีเละ ใช้อันนี้ หาย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teazaza1174 อ่านกระทู้
    ขอวิธีล็อกเฟรม 30 หน่อยครับ TT
    MSI Afterburnerใช้ตัวนี้ล๊อคเอา 30 เรทเฟรมนี้แทบลื่นเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ helos อ่านกระทู้
    อ๋อ คือผมสงสัยว่า spec ใกล้เคียงกัน (FX6300 GTX75TI)
    แต่ผมปรับ mediumแล้วกระตุกกระจายเลย
    ที่แท้แรมไม่เท่ากันนี่เอง ของผมแค่ 4 gb
    ของผมในเกมกินไป 5.8 เกือบ 6gb ละครับ แรม

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ใครเป็นบางหรือป่าวเอ่ยคือตอนนี้เล่นไปไกลมากแล้วอ่ะ ถึงภารกิจที่ขี่รถม้าส่งป้าแก่ที่ชอบเอาหมาใส่กระเป๋ากลับบ้านแล้ว มันจะเข้าหน้าโหลดจอดำที่มีวงกลมหมุนๆอยู่แล้วค้างไปเลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ paisun007 อ่านกระทู้
    ใครเป็นบางหรือป่าวเอ่ยคือตอนนี้เล่นไปไกลมากแล้วอ่ะ ถึงภารกิจที่ขี่รถม้าส่งป้าแก่ที่ชอบเอาหมาใส่กระเป๋ากลับบ้านแล้ว มันจะเข้าหน้าโหลดจอดำที่มีวงกลมหมุนๆอยู่แล้วค้างไปเลย
    เป็นเหมือนกันครับ Sequence 7 Driving Mrs. Disraeli ไปส่งเสดแล้วตัดเข้าคัทซีนจอดำไม่โหลดต่อเลย เล่นมาตั้งแต่แรกลื่นปกติ มาติดตรงนี้ไปต่อไมไ่ด้เลย

กล่าวขอบคุณ
    7
    เราหาทางแก้ได้แล้วตะกี้ คือเราต้องถึงที่หมายก่อนป้าแกจะพูดจบอ่ะ เพราะถ้าป้าแก่พูดจบก็จะค้างเลย วิธีง่ายๆคือให้จำเส้นทางไว้ เริ่มมาจะมีคนเข้ามาตีเราให้เราขึ้นรถม้าเลย แล้วขี่ช้าๆพอให้มันเดินตามมาได้ไป พอใกล้ถึงที่หมายก็ให้เราเร่งความเร็วเข้าจุดสีเขียวไปเลย เร่งเพื่อให้มันไม่เห็นเรา ถ้ามันยังตามอยู่จะเข้าจุดสีเขียวไม่ได้แค่นี้ก็ผ่านแล้วจ้า ตอนนี้เราเล่นใกล้จบล่ะ ลองดูนะ

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ paisun007 อ่านกระทู้
    เราหาทางแก้ได้แล้วตะกี้ คือเราต้องถึงที่หมายก่อนป้าแกจะพูดจบอ่ะ เพราะถ้าป้าแก่พูดจบก็จะค้างเลย วิธีง่ายๆคือให้จำเส้นทางไว้ เริ่มมาจะมีคนเข้ามาตีเราให้เราขึ้นรถม้าเลย แล้วขี่ช้าๆพอให้มันเดินตามมาได้ไป พอใกล้ถึงที่หมายก็ให้เราเร่งความเร็วเข้าจุดสีเขียวไปเลย เร่งเพื่อให้มันไม่เห็นเรา ถ้ามันยังตามอยู่จะเข้าจุดสีเขียวไม่ได้แค่นี้ก็ผ่านแล้วจ้า ตอนนี้เราเล่นใกล้จบล่ะ ลองดูนะ
    ยังเล่นไม่ถึงแต่อ่านแล้วงงๆ คือ"ขี่ช้าๆพอให้มันเดินตามมาได้"นี่ทำเพื่ออะไรเหรอครับ
    เพราะในเมื่อตอนใกล้ถึงจุดหมาย เราจะเร่งสปีดหนีมัน แล้วจะให้มันพอตามมาได้แต่แรกทำไม

กล่าวขอบคุณ
    7
    คือเกมส์มันบัคจ้า ที่ให้มันตามมาเพื่อถ่วงเวลาไม่ให้ป้าพูดจบ เพราะป้าแกพูดจบเกมส์จะบัคเข้าหน้าโหลดจอดำ แล้วค้าไปเลย คือระยะทางมันไกล กรณีเราเอารถม้าเร่งมาเลยไม่ทันถึงจุดสีเขียวป้าแกพูดจบก็บัดเลย แต่ถ้ามันตามที่เราบอกจะไม่ติดบัคนี้ เดี๋ยวเธอเล่นถึงก็จะอ่อ เชื่อดิ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 850
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ supakit01 อ่านกระทู้
    สเปคผมที่ลายเซ็นด้านล่าง ไม่เข้าใจทำไมถึงเล่นไม่ได้ ผมมี Assassin’s Creed Unity ของแท้ ก็เล่นไม่ได้ค้างอยู่หน้าเดทท็อบเหมือน กันซ่อมไฟล์ก็แล้วก็ยังเหมือนเดิม ลองแคล็กทุกตัวเลยก็ยังไม่ได้ (ผมใช้ windows 10 Home แท้) สงสัยต้องไปเล่นใน PS 4 แล้วมั้ง

[IMG][/IMG]
    ลง windows ใหม่ครับ แบบนี้ windows bug ที่ส่วนลึกสุดคือ registry ของ service windows แก้ไม่หาย refesh/ reset ไม่หาย ต้อง format ลงใหม่อย่างเดียวครับ ผมเคยเป็น

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    คือเกมส์มันบัคจ้า ที่ให้มันตามมาเพื่อถ่วงเวลาไม่ให้ป้าพูดจบ เพราะป้าแกพูดจบเกมส์จะบัคเข้าหน้าโหลดจอดำ แล้วค้าไปเลย คือระยะทางมันไกล กรณีเราเอารถม้าเร่งมาเลยไม่ทันถึงจุดสีเขียวป้าแกพูดจบก็บัดเลย แต่ถ้ามันตามที่เราบอกจะไม่ติดบัคนี้ เดี๋ยวเธอเล่นถึงก็จะอ่อ เชื่อดิ
    ง่ายๆก็คือ ต้องถึงที่หมายก่อนป้าแกพูดจบใช่มั้ยครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    7
    ช่าย ลองดู

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้แล้วครับขอบคุณมากๆเลย ติดอยุ 2 วัน

กล่าวขอบคุณ
    322
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ^
    ^
    ผมไม่เป็นนะ ปกติดี ตัวrepack

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ใครก็ได้ลบกวน ขอ ตัวติดตั้ง ของตัว setup หน่อยใครพอมีบ้างครับ ส่งลิงให้ผมดี ตัว full Assassin's Creed Syndicate ผมทำไฟล์ หาย ไม่อยาก โหลด ใหม่นะครับครับ เผลอ Shift+Delete [IMG][/IMG]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย skybos : 23rd November 2015 เมื่อ 10:19

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ยังเล่นไม่ถึง แต่อ่านแล้วขำ มนุษย์ป้ากับหมากระเป๋าทำบั๊ค

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    อ๋อ คือประมาณว่าให้อยู่ในช่วงต่อสู้ตลอดเพราะในช่วงนี้ป้าจะไม่พูด เข้าใจแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ของผม ล็อกเฟรมที่ 30 ปรับ low ทั้งหมดแล้ว บอกตรงๆ ครับ ยังไม่ลื่นหัวแตก นะ ยังมี กระตุกบางช่วง ฮ่าๆ เฟรมวิ่ง อยู่ 25-30 บางช่วงลงถึง 10-15 เลย ฮ่าๆ แต่ก็ยังเล่นได้ครับ เสียดาย อยากเล่น ลื่นๆ อยู่เหมือนกัน ถ้าใครมี วิธี ทำให้ลื่นกว่านี้ บอกได้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    2
    เจอบัคตรง 48% ภารกิจตรงที่ไปตามหาสุขัขที่พาคุณหญิงไปด้วย ช่วงสุด้ทายที่จะไปส่ง คุณหญิง มันก็ค้าง โหลด เจอดำ ใครมีเซฟตัว 50 - 60 หรือ มากกว่านั้นก็ได้ แต่ไม่เต็ม 100 มีไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yamatokrub อ่านกระทู้
    เจอบัคตรง 48% ภารกิจตรงที่ไปตามหาสุขัขที่พาคุณหญิงไปด้วย ช่วงสุด้ทายที่จะไปส่ง คุณหญิง มันก็ค้าง โหลด เจอดำ ใครมีเซฟตัว 50 - 60 หรือ มากกว่านั้นก็ได้ แต่ไม่เต็ม 100 มีไหมครับ
    เลื่อนขึ้นไปดูเม้นบนครับ เม้นที่193 มีวิธีแก้บัคอยู่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yumikaako อ่านกระทู้
    รีแพท ลงได้เล่นได้ จอไม่เต็มผมไปปรับในเกม
    notebook สเปคนี้ครับ ปรับไฮ เล่นได้ หน่วงนิดๆ ตอนคุยกันในเมือง ตอนเล่นปกติ
    I7-4712MQ
    ram 8 gb
    vga 840M 2Gb

ขอดูหน้าsettingในเกมหน่อยได้มั้ยคับ..สเปคเหมือนกันเลย..แต่notebookมีปัญหากำลังลงวินใหม่..ตอนนี้ก็จับตั้งโต๊ะไปก่อน555
    / amd fx6300 six core 3.30Ghz / RX 560 / Ram 8Gb

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    1
    ใครเป็นอย่างผมบ้าง ??? เล่นได้ 7 เปอร์เซ็นต์ อตนที่ Ned Wynert ขึ้นรถไฟเรามาแล้วก็คุยๆ กับเรา หลังจากคุยเสร็จเราไปดูแผนที่ พอกดออกแผนที่ เราก็หลุดออกจากเกมเลย เข้าใหม่ก็ไม่ได้ ช่วยผมด้วยเถอะครับ เล่นใหม่มา 3 save แล้ว
    FUCK_OFF

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ENCORE อ่านกระทู้
    ใครเป็นอย่างผมบ้าง ??? เล่นได้ 7 เปอร์เซ็นต์ อตนที่ Ned Wynert ขึ้นรถไฟเรามาแล้วก็คุยๆ กับเรา หลังจากคุยเสร็จเราไปดูแผนที่ พอกดออกแผนที่ เราก็หลุดออกจากเกมเลย เข้าใหม่ก็ไม่ได้ ช่วยผมด้วยเถอะครับ เล่นใหม่มา 3 save แล้ว
    เหมือนกันเลยครับบ โล่งใจขึ้นมาหน่อย นึกว่าเป็นอยู่คนเดียว

กล่าวขอบคุณ
    0

เล่นได้ลืนหัวแตกครับ แต่ กระตุกฉาก วีดีโอนิดหน่อย ระดับ กลางครับ medium ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย skybos : 23rd November 2015 เมื่อ 20:45

Tags for this Thread