ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 25

Red face ตัวอย่าง..หนังเรื่อง Iron man - The incredible hulk - Thor - captain america จะรวมเป็นหนึ่ง

หากคุณไม่เชื่อ...ลองไปดูตอนจบของ Iron man 2 ก่อนแล้วค่อยไปดูตอนจบของ The incredible hulk

ทีหลังถึงจะเริ่มเขาใจ

อยากดูแบบชัดๆต้องไปดูเรื่อง captain america หลังจบ credits ในวันที่ 28 นี้...

หากถูกใจ กด ขอบคุณ ให้ด้วยครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

killuminati
    Des Moines, Iowa
    กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    AVENGER ASSEMBLE !!!!!!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    911
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,900
    ตามเนื้อเรื่อง เท่าที่รู้ คนที่สร้าง captain America ก็คือพ่อของมหาเศรษฐีนักประดิษฐ์ โทนี่ สตาร์ค ในเรื่อง IRON MAN นั้นเอง

ทั้ง Iron man, hulk และ captain america มีเนื้อเรื่องที่สัมพันธ์กันครับ
    Mobil RALLY//////ART Castrol

killuminati
    Des Moines, Iowa
    กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    captain america เกิดก่อน โทนี่ หนิ กัปตันมีอายุเป็นร้ยปีเลยไม่ใช่เหรอ

BLACKROSE
    IN THIS WORLD...
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ moymoy258 อ่านกระทู้
    captain america เกิดก่อน โทนี่ หนิ กัปตันมีอายุเป็นร้ยปีเลยไม่ใช่เหรอ
    ถูกต้องครับ แต่ไม่น่าจะถึงร้อยเพราะอายุน้อยกว่าพ่อโทนี่กี่ปีผมไม่รู้นะ
    แต่ในการ์ตูนกัปตัน จะโดนแช่แข็ง แล้วก็มีคนมาพบ

Default is Everything
    ในใจของใครบางคน
    กล่าวขอบคุณ
    550
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    The Avengers Is Coming
    SUPERMAN