ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020

หรือว่า Luke Skywalker จะคือ Kylo Ren ใน Star Wars ครับ

อย่างรูปนี้ในตัวอย่างหนัง Kylo ก็พูดกับหมวกของ Darth Vader ว่าจะสานงานต่อ

ภาพนี้อีกในตัวอย่าง คนที่ลูบหัว R2 ก็คือ Kylo แน่ๆ ก็หมายถึง Luke ในร่าง Kylo

เพราะอย่างซิทลอร์ดคงไม่มานั่งลูบหัวหุ่นกระจอกๆหรอก.......

ปล.ถึงยังไงก็เถอะตัวร้ายเก่งขนาดไหนเดี๋ยวก็แพ้เซ็ง.....โดยเฉพาะแพ้ให้กับตัวเอกเจไดหน้าละอ่อนแบบนี้เซ็ง..... น่าจะให้ผู้ร้ายครองกาแล็กซี่ไปซ่ะ......
    Facebook :: Buddy Lord

จอมโหดโหลดเน็ตหลุด!
    Around the World
    กล่าวขอบคุณ
    1,546
    ได้รับคำขอบคุณ: 173
    เป็นไปได้
    แต่ผมว่า starwars นี้ตัวร้ายก็สมควรแพ้อยู่บ้างนะ แบบตั้งแต่ order 66 สั่งเก็บเจไดแทบหมด (เกิดแพ้อีกเดี๋ยวสูญพันธ์ ไม่มีใครให้สู้ด้วย)

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,260
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PeoPleWithNoName อ่านกระทู้
    เป็นไปได้
    แต่ผมว่า starwars นี้ตัวร้ายก็สมควรแพ้อยู่บ้างนะ แบบตั้งแต่ order 66 สั่งเก็บเจไดแทบหมด (เกิดแพ้อีกเดี๋ยวสูญพันธ์ ไม่มีใครให้สู้ด้วย)
    ถ้าแพ้แบบยากๆก็ดี ไม่เอาเหมือน Darth Maul น่ะแบบนั้นง่ายเกิ๊น 55

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    อาจจะเป็นเด็กจากดาวอันไกลโพ้นที่จักรวรรดิไปยึดมาแล้วพัฒนาให้ดีขึ้น เวเดอร์อาจจะเป็นไอดอลอะไรประมาณนี้

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ไม่ใช่ Luke แน่นอน เพราะว่า ในหนังมี Luke แก่เลย อยู่ด้วย

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ไม่ใช่นะครับ Kylo เป็น fanboy ของ Darth Vader

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    ลุคหน้าเปลี่ยนไปเยอะเลยเนอะ

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,260
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ helos อ่านกระทู้

อ่ะอ้าวๆ Luke เปลี่ยนนักแสดงหรอ กำๆไม่รู้ 55 //เผ่น
    ใช่ลุคแน่ๆทีแรกอยู่เจไดไงแล้วหักหลังมาอยู่ซิทแทน รูปที่2มันเหมือนคนที่ถือดาบเลเซอร์สีแดงในตัวอย่างเด๊ะ.......

กล่าวขอบคุณ
    712
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    ที่ผมลองดูจากความคิดเห็นมา ผมว่า Kylo น่าจะเป็นพี่น้องกับนางเอกที่ทำงานเป็นนักขโมยเศษซาก มากกว่า

อีกอย่างในโปสเตอร์หนังมีความเห็นอย่างมากกว่าทำไมต้องให้ดาบเลเซอร์ของ Kylo กับไม้ของนางเอกพาดพอดีกัน แทบจะเรียกได้ว่า ขนาน กันเลย

แถมในโปสเตอร์นี้ คนที่เกี่ยวข้องกันจะถูกเอาไปรวมกัน หันหน้าทางเดียวกัน ผมว่าความเห็นของคนที่วิเคราะห์ผ่านโปสเตอรนี้น่าจะได้คำตอบที่ผม..คิดว่า น่าจะเป็นไปได้ที่สุดละครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Eryx : 21st November 2015 เมื่อ 11:48
    RESIDENT EVIL 7 ...ก็เล่นไปเรื่อย >>> https://www.youtube.com/watch?v=Wqb_myYR8Mg

กล่าวขอบคุณ
    1,260
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Eryx อ่านกระทู้
    ที่ผมลองดูจากความคิดเห็นมา ผมว่า Kylo น่าจะเป็นพี่น้องกับนางเอกที่ทำงานเป็นนักขโมยเศษซาก มากกว่า

อีกอย่างในโปสเตอร์หนังมีความเห็นอย่างมากกว่าทำไมต้องให้ดาบเลเซอร์ของ Kylo กับไม้ของนางเอกพาดพอดีกัน แทบจะเรียกได้ว่า ขนาน กันเลย

แถมในโปสเตอร์นี้ คนที่เกี่ยวข้องกันจะถูกเอาไปรวมกัน หันหน้าทางเดียวกัน ผมว่าความเห็นของคนที่วิเคราะห์ผ่านโปสเตอรนี้น่าจะได้คำตอบที่ผม..คิดว่า น่าจะเป็นไปได้ที่สุดละครับ

ก็อาจจะใช่ แต่ๆ Kylo ได้เป็นถึงผู้นำซิทแสดงว่าฝีมือไม่ธรรมดาคงไม่ใช่คนเก็บขยะแน่นอน แต่เป็นคนที่มีฝีมือขั้นเทพนั้นก็คือ LUKE SKYWALKER !!!!!!

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    ถ้าจะให้ Luke เป็น Sith ตาม จักรวาลขยายเก่า (ที่ดิสนี่โละไปหมดแล้ว) ผมว่ามันเป็นไปได้

แต่ไม่ใช่กับภาคนี้แน่นอนครับ

อีกอย่าง รูปที่คนลูบหัว R2 มันจะเป็น Kyro ได้ไงล่ะครับ แขนเสื้อมันสีขาว Kyro ดูจากทรงน่าจะชุดดำทั้งเรื่องด้วยซ้ำ

ปล. Kyro Ren เป็นหนึ่งในสมาชิก Knight of Ren และคำว่า Ren ก็เหมือน Darth ของ Sith ครับ มันเป็นเพียงคำเฉพาะของลัทธิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BenzdezzS : 21st November 2015 เมื่อ 13:51

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    Kylo ไม่ใช่ผู้นำซิทครับ แล้ว Luke ก็คือ Luke ไม่ใช่ Kylo Ren
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ~FeaR~ : 21st November 2015 เมื่อ 15:00

กล่าวขอบคุณ
    2,015
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    ข้างๆ R2D2 อ่ะครับ เห็นลือว่าเป็น คนชักใยหลังไคโลเรนอีกทีนึง

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THE MIZ อ่านกระทู้
    อ่ะอ้าวๆ Luke เปลี่ยนนักแสดงหรอ กำๆไม่รู้ 55 //เผ่น
    ใช่ลุคแน่ๆทีแรกอยู่เจไดไงแล้วหักหลังมาอยู่ซิทแทน รูปที่2มันเหมือนคนที่ถือดาบเลเซอร์สีแดงในตัวอย่างเด๊ะ.......
    ผมประชดคร้าบ นี่แหละหน้าจริง kylo ren
    ในตัวอย่างก็มีถอดหมวกให้เห็นแล้ว ไม่ใช่ stunt แน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THE MIZ อ่านกระทู้
    ก็อาจจะใช่ แต่ๆ Kylo ได้เป็นถึงผู้นำซิทแสดงว่าฝีมือไม่ธรรมดาคงไม่ใช่คนเก็บขยะแน่นอน แต่เป็นคนที่มีฝีมือขั้นเทพนั้นก็คือ LUKE SKYWALKER !!!!!!
    ก็บอกว่าไม่ใช่แน่นอน เพราะคนที่แสดงเป็นLuke มีโผล่ร่วมแสดงในหนังด้วย แก่เลย อ้วนด้วย แล้วหนังก็บอกSpoilมาแล้วว่า Kyloเป็นตัวละครใหม่เลย ไม่ใช่Luke100% และเขาไม่ใช่Jedi

แต่รูปที่จับR2D2 น่าจะใช่ Luke
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oz_golf : 22nd November 2015 เมื่อ 02:09

กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    คือ จขกท. จะยัดเยียดจะให้ Luke กลายเป็น Kylo Ren ให้ได้ใช่มั้ย? นี่มันรุ่นลูกรุ่นหลานของป๋าแกแล้วนะ ทั้งฮันทั้งเลอาต่างก็
    หงำเหงือกกันหมดแล้ว ลุคก็คงไม่ต่างกันหรอก ต่อให้ถ้าเป็นจริง สังขารก็ไม่ไหวแน่นอน อย่างโยดานี่ก็เก่งมากนะแต่สุดท้ายก็ฝืน
    สังขารไม่ไหวเหมือนกัน แล้วตามไทม์ไลน์ลุคจะเคยถลำเข้าด้านมืดก็จริง แต่ก็ตอนที่ยังหนุ่มกว่านี้และยังไม่เป็น Grand master
    ของ New jedi order แต่ตัวหนังเองสร้างเป็นภาค7ก็จริง แต่ก็เลยไทม์ไลน์นั้นมานานแล้ว น่าจะหลังสงครามYuuzhan Vong
    ด้วยซ้ำ ถ้าไม่ได้มีอะไรผิดพลาดแล้วดิสนี่ย์ไม่ได้เปลี่ยนเนื้อหาจากนิยายจนมั่ว มันก็แทบไม่มีทางจะเป็นไปได้เลยครับ

BATMAW
    กล่าวขอบคุณ
    2,019
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,263
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ helos อ่านกระทู้

อะไรของคุณครับ นี่คือภาพกองถ่าย Game of Throne นักแสดงผู้บัญชาการคนใหม่ของ The Night's Watch ที่มาเป็นแทน จอห์น-สโนว

Bangkok Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 977
    ตัวละคร ไม่ใช่คนเดียวกัน Luke

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย reconnang : 22nd November 2015 เมื่อ 03:06
    i7 8700K@5GHz + AORUS GTX 1080Ti 11G