ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316

dark souls 3 คือเกมภาคสุดท้าย !!

-----** Dark Souls 3 คือเกมภาคสุดท้าย เหตุทีมพัฒนาอยากไปทำเกมอื่น **-----

--*dark souls 3*--

v
    v
    v

มีหลายเกมที่เราอยากเห็นภาคต่อและอีกบางเกมที่ถูกถามบ่อยๆว่าเมื่อไหร่จะจบ ส่วนซีรีย์ Souls จาก From Software ตอนนี้ได้รับคำตอบจาก Hidetaka Miyazaki ผู้สร้างเกม Dark Souls 3 ว่าภาคนี้แหละคือภาคสุดท้ายของซีรีย์ Souls แล้ว โดยเขาได้กล่าวว่า

“ผมไม่คิดว่ามันจะเป็นทางเลือกที่ถูกถ้าจะทำภาคต่อเรื่อยๆไม่สิ้นสุดของเกม Souls และ Bloodborne. ผมพิจรณาว่า Dark Souls 3 มันเป็นการจบที่ยิ่งใหญ่ของซีรีย์นี้” Miyazaki กล่าวต่อ “นี่ไม่ได้เป็นแค่ผมคนเดียว แต่ทีม From Software และตัวผมมีความฮึกเหิมต้องการที่จะสร้างสิ่งใหม่ในอนาคตไปพร้อมกัน”

นี่ก็เป็นการคลายข้อสงสัยว่าเกม Dark Souls จะมีภาคต่ออีกหรือไม่ ถือว่าน่าสนใจอย่างมากหาก From Software ตั้งใจทำเกม IP ใหม่เปิดตัวมาอีก คิดเห็นอย่างไรแสดงความเห็นกันเข้ามาได้ครับ
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ดีแล้วครับ มาได้ถึง 3 ภาคก็น่าจะจบได้แล้ว จบแบบงดงามให้คนจดจำ

อย่าให้เหมือนกับบางเกมที่ดึงเกม ยืดเยื้อจนออกทะเล
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

This World Is Cruel.
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    ก็แบบว่าเล่นจบแบบงงทุกภาคเลย . .
    “คนฉลาดตักตวงประโยชน์จากศัตรู ได้มากกว่าคนโง่ได้ประโยชน์จากมิตร”

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    จบในจุดที่ควรจบ จะได้เป็นตำนาน

จบเพราะมันไปต่อไม่ได้แล้ว ดันทุลังมามากแล้ว จะได้เป็น . . . . . . . . (จงเติมคำในช่องว่าง)
    OPPAI~~MISSILE!!!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    เห็นด้วยครับ จบไปแบบงดงามดีกว่าดันทุรังเหมือนหลายๆเกม

ปล.เกมนี้แอบทำร้ายจิตใจคนเล่น หลายครั้งที่ NPC ต้องเจอจุดจบแบบปวดใจ ฉากจบก็มีหลายแบบ จะเก็บให้ครบก็ลำบาก Newgame+ มันยากเหลือแสน

Geralt of Rivia
    กล่าวขอบคุณ
    782
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    แล้วทำเกมส์ที่การเล่นแนวๆนี้นะครับ 2 ภาคนี่ผมติดงอมแงม เล่นไปเป็นร้อยๆชั่วโมง

ส่วนตัวชอบภาคแรกมาก แผนที่ใหญ่ทะลุไปมาได้ ส่วนบอสในดวงใจและจัดว่าอยากสุดสำหรับผมต้อง อาโทเรียส

สู้อย่างเดียวร่วมๆชั่วโมง ภาค 3 ขอให้ปิดตำนานอย่างสมบูีณืแบบนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    "ศูนย์เสียคีบอร์ดและจอยไปเท่าไหร่กับเกมส์นี้"

ขอจบแบบที่คุ้มกับค่าคีบอร์ดและจอยที่เสียไปหน่อยก็ดีครับ อิอิ

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Lie To Me
    กล่าวขอบคุณ
    1,573
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,610
    ดีๆ ผมก็ไม่อยากเห็น Darksoul 4 u..ity กับ Darksoul 5 syndic..te เหมือนกัน

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    ไม่ชอบเกมไม่อยากเห็นเกมภาคต่อแต่พอมีก็ยังเล่นกันไม่สนใจก็อย่าเล่นสิครับ บางคนอาจซื้อแท้แต่บางคนโหลดเถื่อนนี้แย่ เลยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kengooo : 22nd November 2015 เมื่อ 18:25

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    เป็นตำนานแน่ครับเกมส์นี้ ภาพอาจสู้เกมส์อื่นไม่ได้ แต่เกมส์เพล์สุดยอดมากๆ

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ออกมาเดี๋ยวก็รู้ว่าจะได้เป็นไหมตำนานน่ะ

ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    ตำนานนี่ เมื่อใหร่จะเสร็จหรอ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    รู้สึกว่าทุกคนจะมีความเห็นเดียวกันกับเกมที่ยืดเยื้อจนออกทะเลกับ AC ที่ไม่รู้จบ

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    รอชมเกมส์หน้า ชอบภาคแรกสุดแล้วเดินทะลุmapไปไหนมาสนุกดี
    คุณคือใคร
    กูไม่รู้

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    คนที่ว่า Assassin creed นี่ ไม่เคยดูไม่เคยอ่านเนื้อเรื่องละมั้งครับ ซี่รี่นี้มันก็ดีนะ เนื้อเรื่องก็สนุกถึงเกมเพลย์จะเดิมๆแต่ฉากไม่ซ้ำแถมยังสวยด้วย พวกที่ว่าๆนี่คงคอมกากเล่นไม่ได้ละบ่นมั้งนิ
    อ่านหา.... หรอ จุฟๆ

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 561
    ถึงACจะยืดยาวแค่ไหน ผมรักมันและผมมีเงินซื้อมัน จบปิ๊ง
    Booker, Catch!!

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    กระฎุมพี