ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,307

Wink Trailer ใหม่ Rainbow Six: Siege ฉบับ Live-Action สุดมันส์พร้อมด้วย Idris Elba ร่วมแสดง

Ubisoft ได้เผยตัวอย่าง Trailer เกม Rainbow Six: Siege ล่าสุดออกมาแล้วในรูปแบบ Live-Action หรือฉบับคนแสดงโดยได้ Idris Elba นักแสดงฮอลลีวูดชื่อดังมาร่วมแจมอีกด้วยครับ

ใน Trailer ล่าสุดนี้ก็จะเผยฉากการต่อสู้ของหน่วยรบพิเศษในภารกิจบุกชิงตัวประกันซึ่งได้โชว์ฟีเจอร์ที่มีในเกมภาคนี้ออกมาครบถ้วนเช่นการบุกโจมตี/ตั้งรับด้วยการวางแผน , อาวุธยุทธโธปกรณ์ตั้งแต่ระเบิด โล่ ปืนกลหนักแต่ที่เป็นไฮไลท์สำหรับคลิปวีดีโอตัวนี้ก็จะเป็นการยิงถล่มสิ่งปลูกสร้างให้ทะลุได้เหมือนกับในเกมที่ผู้เล่นจะสามารถยิงปืนหรือระเบิดทะลุเพดานหรือผนังได้ด้วย

ทั้งนี้ Ubisoft ได้เผยอีกว่าจะมีการเปิด Open Beta ให้เล่นกันก่อนในวันที่ 25 พฤศจิกายนถึงวันที่ 29 พฤศจิกายน (ดาวน์โหลดล่วงหน้าได้ในวันที่ 23 พฤศจิกายน) โดยสามารถเข้าไปติดตามรายละเอียดได้ ที่นี่ ส่วน Rainbow Six: Siege จะวางจำหน่ายอย่างเป็นทางการวันที่ 1 ธันวาคม 2015 บน PS4 , Xbox One และ PC ครับ

Credit : PCGAMER

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    แล้วจะมีการขับเยเกอร์ป่าวอะครับ 55555555555555555555

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    Idris Elba ก็ว่าใครว้า หน้าคุ้นๆ Heimdall นี่เอง

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    มาตรงวันสอบเลยนะ
    คุณคือใคร
    กูไม่รู้

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manhantun01 อ่านกระทู้
    แล้วจะมีการขับเยเกอร์ป่าวอะครับ 55555555555555555555
    มันต้องมี ไคจูด้วย สิ
    ลายเซ็น เข้าใจนะ