ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,758

Naruto Shippuden: Ultimate Ninja Storm 4 Gameplay ตัวใหม่การต่อสู้ของผู้มีเนตรวงแหวน

Naruto Shippuden: Ultimate Ninja Storm 4
    Gameplay ตัวใหม่การต่อสู้ของผู้มีเนตรวงแหวน

ยั่วออกมาเรื่อยๆ สำหรับ Naruto Shippuden: Ultimate Ninja Storm 4 จากค่าย Bandai Namco ที่ล่าสุดได้ปล่อยคลิป Gameplay ของเหล่านินจาที่มีเนตรวงแหวน หนึ่งในเนตรที่ทรงพลังมาก และมีประวัติมาอย่างยาวนานตามเนื้อเรื่องของ นารูโตะ

โดยในคลิปนี้เป็นการปะทะกันของ Kakashi & Obito vs. Itachi & Shisui ซึ่งนินจาทั้ง 4 คนเรียกได้ว่าเป็นสุดยอดของผู้ควบคุมเนตรวงแหวนเลยก็ว่าได้ สำหรับตัวเกม Naruto Shippuden: Ultimate Ninja Storm 4 มีกำหนดวางจำหน่ายบนเครื่อง PS4, Xbox One และ PC ในประเทศญี่ปุ่น 4 กุมภาพันธ์ 2016 ส่วนโซนยุโรป และอเมริกาเหนือเป็นวันที่ 9 กุมภาพันธ์ 2016 ครับ

ที่มา : online-station

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

This World Is Cruel.
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    เพิ่มตัวละคร + ท่าไม้ตาย . .
    “คนฉลาดตักตวงประโยชน์จากศัตรู ได้มากกว่าคนโง่ได้ประโยชน์จากมิตร”

กล่าวขอบคุณ
    2,337
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    เพิ่งรู้ว่าคาคาชิมีซุซาโนะด้วย เจ๋ง

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,030
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vamvamvam อ่านกระทู้
    เพิ่งรู้ว่าคาคาชิมีซุซาโนะด้วย เจ๋ง
    ได้ตอนสู้กับ last boss โอบิโตะ ให้กู้ยืม 1ครั้ง แล้วก็ไม่โผล่ให้เห็นอีกเลย......

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    อยากเล่นมากๆ อีก 3 เดือน OMG!!!

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    มันก็เหมือนๆเดิมนั้นแหละ น่าเบื่อสุดๆ เล่นแปปเดียวก็เบื่อแล้ว........
    Facebook :: Buddy Lord

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

The most beautiful sunset views
    กล่าวขอบคุณ
    478
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    ความรู้สึกผม ผมว่ามันก็เหมือนภาคที่ผ่านมานี้ 2-3 ภาคอ่ะ แค่เพิ่มท่าไม้ตายกับตัวละคร

สำหรับผม ภาค Naruto Shippuden ultimate ninja 5 (PS2) กับ Naruto Ultimate Ninja Storm (PS3) สนุกสุดๆแล้ว หลังๆมานี่ตัดไรออกเยอะแยะถ้าคนที่เล่นทุกภาคจะรู้

แต่ถึงยังไงก็จะซื้ออยู่ดี
    ไม่ว่าจะอยู่ไกลแค่ไหน เมื่อแหงนหน้ามองท้องฟ้า ก็รู้สึกเหมือนอยู่ใกล้กัน เพราะท้องฟ้าที่เรากำลังเงยหน้ามองเป็นท้องฟ้าเดียวกัน

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ouija อ่านกระทู้
    เพิ่มตัวละคร + ท่าไม้ตาย . .
    เอาน่าๆ ก็ยังทีที่ทำภาคหลักออกมาให้เล่น ผมว่าแฟนบอยหลายๆคนรู้อยู่แล้วแหละ แต่ถ้าคนมันชอบก็ซื้ออยู่ดี 5555

#ผมก็เช่นกัน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    New world ตามหาสมบัติ Onepiece
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ถึงจะเพิ่มแค่ตัวละคร+ท่าไม้ตายใหม่ เนื้อเรื่องเดิมๆ แต่ผมก็รอจัดแผ่นแท้อยู่นะครับ
    ONEPIECE PIRATE LUFFY

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    Blog Entries
    1
    จะรอนะ เว้ยเห้ย
    จะใส่รูปต้องทำยังไงคับ

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    ภาคจบแล้วนะ ไม่เล่นนี่เสียดายตาย ฉากโตะเกะสู้กันตอนสุดท้ายมันต้องซึ้งมากแน่ ๆ

Tags for this Thread