ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ไม่มีความประนีประนอม
    ผู้ชนะในสงครามคือผู้ที่ถูกต้อง
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,922
    Blog Entries
    1

ช่วยด้วยครับเกมส์ Mad Max เล่นไปซักพักแล้วขึ้นแบบนี้ครับ

พอเล่นไปซักพักแล้วชึ้นแบบนี้ กดซ่อมไฟล์เกมส์แล้วก็ไม่หายเล่นได้แปปเดียวก็เป็นแบบนี้อีก พอขึ้นมาเกมส์ก็หลุดไปเลย

ถ้าภาพไม่ชัดอันนี้ลิ้งรูปครับ

http://upic.me/show/57284548

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ลองลบ Driver การ์ดจอออกก่อนครับ
    แล้วลง Driver เวอร์ชั่นล่าสุดใหม่

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ผู้ชนะในสงครามคือผู้ที่ถูกต้อง
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manhantun01 อ่านกระทู้
    ลองลบ Driver การ์ดจอออกก่อนครับ
    แล้วลง Driver เวอร์ชั่นล่าสุดใหม่

ไม่หายครับเหมือนเดิมเลย

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1
    จงบินปาย. . . . เจ้าการ์ดจอ. . .อ๊าห์. . . .

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    อาการแบบนี้ไม่เกี่ยวกับตัวเกม มีผู้ต้องสงสัยอยู่ 4 ราย
    1. การ์ดจอ
    2. driver
    3. windows
    4. PSU

ผมเคยเป็นอาการนี้ แก้ยังไงก็ไม่หาย พอเปลี่ยนข้อ 1 และ 4 ก็ไม่เกิดอีกเลย
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6,615
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ headshot deluxe อ่านกระทู้
    อาการแบบนี้ไม่เกี่ยวกับตัวเกม มีผู้ต้องสงสัยอยู่ 4 ราย
    1. การ์ดจอ
    2. driver
    3. windows
    4. PSU

ผมเคยเป็นอาการนี้ แก้ยังไงก็ไม่หาย พอเปลี่ยนข้อ 1 และ 4 ก็ไม่เกิดอีกเลย

fallout4,fallout3,call of duty block ops 3,gta v เล่นได้หมดไม่มีปัญหาอะไร mad max มีปัญหาอยู่เกมเดียว

ป.ล.เกมสืที่ผมว่ามาเถื่อนหมดครับ Mad max ซื้อแท้มาเล่นไม่ได้ผมนี่งงเลย

ขอเกมส์ได้ไม่เกิน 100 GB
    กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    2
    น่าจะเกี่ยวกับ dx ครับ ลองดูคลิปนี้ครับ https://www.youtube.com/watch?v=QHQXB_wTXOw

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: