ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 5

Post harvest moon animal parade ช่วยด้วย จีบไม่ได้

ตามหัวข้อเลยอ่ะ จีบใครไม่ได้เลย ขนาดเอาของที่ชอบมากไปให้เค้า วิ่งไปคุยทุกวัน ทำติดกัน4ครั้ง หัวใจไม่ขึ้นเลย สัตว์ที่เราเลี้ยงก็หัวใจไม่ขึ้น ชาวเมือง เราก็ไปคุยเอาของให้ แต่หัวใจไม่ขึ้น (ตอนแรกเราเคยใช้สูตรพลังกายพวกนี้อ่ะ แต่ตอนนี้ลบแล้ว และเล่นใหม่ แต่ยังไม่หาย)มีใครมีวิธีแก้ไหม ช่วยที

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    สวัสดีจร้า เรามาช่วยแนะนำอะไรที่มันพอจะเป็นไปได้นะจ๊ะ
    ก็อาจจะเป็นเพราะตัวisoที่โหลด หรือ อาจจะเป็นเพราะตัวEMU(ถ้าเล่นในคอมนะ)

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aki1848 อ่านกระทู้
    สวัสดีจร้า เรามาช่วยแนะนำอะไรที่มันพอจะเป็นไปได้นะจ๊ะ
    ก็อาจจะเป็นเพราะตัวisoที่โหลด หรือ อาจจะเป็นเพราะตัวEMU(ถ้าเล่นในคอมนะ)
    ขอบใจจร้า เราลองเปลี่ยน emu แล้วค่ะ แต่ยังเป็นเหมือนเดิม เราว่าน่าจะเป็น iso แล้วละค่ะ จะพยายามหา isoใหม่ เฮ้อ...อยากเล่น

~[[“Anxious Heart”]]~
    The Promise Land
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    หัวใจไม่ได้เพิ่มง่ายๆนะครับ เอ่ะใจที่ว่า (ติดต่อกัน 4 ครั้ง) ถ้าแค่ 4 ครั้งมันคงยังไม่ขึ้นให้นะครับ ต้องให้ทุกวัน วันละครั้ง เดี๋ยวก็ขึ้นนะครับ

ผมเอ่ะใจที่ว่า (4 ครั้ง) แต่ถ้าเล่นไปพักใหญ่ๆ แล้วไม่ขึ้นจริงๆ ต้องขออภัยนะครับ

(ส่วนตัว ผมคิดว่า น่าจะเป็นความเข้าใจผิดมากกว่านะครับ ไฟล์ไม่น่าจะมีปัญหา)

ส่วน Emulator ผมแนะนำให้ เอา เวอร์ชั่นล่าสุด ไปเลยครับ ผมใช้แบบนี้อยู่ ไม่มีปัญหาใดๆ ครับ

https://dolphin-emu.org/download/?ref=btn
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย redsilwer : 13th December 2015 เมื่อ 01:37
    ..::''Celestial Crystaliiz''::..

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ไปคุยเฉยๆไ่ม่ค่อยขึ้นหรอก (ลองมาเเล้ว ) เล่นจบไปนานละ )ต้องเอาของที่ชอบไปให้ด้วย ของกิน เเล้วบางที พวกผักกับ ผลไม้ ระดับ shinning ไปให้ หัวใจจะขึ้นไวนะ ปล.ใช้สูตรเอา ภาคนี้สนุกดีนะ ปลาในตำนานตกยากเหมือนกัน นกหวีด ก็เจ๋งดี

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    คุยเฉยๆ หัวใจขึ้นครับ แต่ใช้เวลานานโคตรๆ ขนาดเอาของที่ชอบมากๆไปให้ กว่าจะขึ้นแต่ละดวงก็ใช้เวลาหลายวันเลยครับ
    แต่ถ้าเอาของที่ชอบเฉยๆไปให้ ก็ค่อนข้างช้าเลยละ

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    ถ้าแค่ 4 ครั้ง หรือ 4 วันนั้นไม่ขึ้นก็ถูกแล้วล่ะครับ
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ถ้าตามที่สังเกตตามที่เล่นมานะคะ ถ้าคุยเฉยๆ ทุกวันๆ ละครั้ง ประมาณ 1 เดือนจะได้หัวใจ 1 ดวงค่ะ ถ้าเอาของที่ชอบ (หัวใจขึ้นดวงเดียวตอนให้) ทุกวัน + คุย 1 ครั้ง ราวๆ 20 วันจะได้หัวใจ 1 ดวงค่ะ ถ้าเอาของที่ชอบมากไปให้ (หัวใจขึ้นฟรุ้งฟริ้งหลายดวงตอนให้) +คุย 1 ครั้งทุกวัน 1 เดือน หัวใจขึ้น 2 ดวงค่ะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    เข้ามาเก็บข้อมูล คิดถึงอยากเล่น