ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    เชียงใหม่ , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    512
    ได้รับคำขอบคุณ: 754

▂ ▃ ▅ ▆ ▇ █ [̲̅G̲̅]ames/Software PC Center By [̲̅S̲̅]uparak █ ▇ ▆ ▅ ▃ ▂

▂ ▃ ▅ ▆ ▇ █ [̲̅G̲̅]ames/Software PC Center By [̲̅S̲̅]uparak █ ▇ ▆ ▅ ▃ ▂

My Center Software l สารบัญโปรแกรมต่างๆ
    โค้ด:
    *ให้กด Ctrl+F แล้วพิมชื่อโปรแกรมที่ต้องการหานะครับ*

Windows OS
    Gold Windows XP SP3 2016 All Drivers v.2

Ghost KKD WindowsXP v.8

Windows 7 AiO 22in1

Windows 7 Gamer Editionx64

KKD Windows 7 v.5

Windows 7 NVIDIA Edition (x86/x64bit)

Ghost KKD Windows 7 v.9

Windows 7 ATi Edition (x86/64bit)

Windows 7 Darker Edition 2011

Windows 7 Crux Edition 2015

Windows 8 Pro AiO

Ghost KKD Windows 8 v.2 (x32bit) All Driver All Program V.2

Windows 8.1 Pro ภาษาไทย

Ghost KKD Windows 8.1 v.10 (x64bit) All Driver All Program

Ghost KKD Windows 10 Pro All Driver All Program

ไดร์เวอร์รวมลงได้ทุก Windows
    Easy Driver Pack 5.3.3 All in One

Easy Driver Pack 6.2.1 All in One

Easy Driver Pack 6.6.1 All in One

Easy Driver Pack 2016

Driver Pack Solution 16 ภาษาไทย

โปรแกรมรวมทุกอย่าง
    โปรแกรมสามัญประจำเครื่อง

WPI018 สุดยอดรวมโปรแกรม ติดตั้งAuto

All Software 2015 AiO

All Software 2013 AiO

โปรแกรมแยกเป็นหมวดหมู่
    Adobe Creative Suit 6 Master Collection

All in One Runtime 2016

Internet Download Manager 6.25 Build 25

Projects eXtreme Karaoke

Optitex 10

AOMEI Partition Assistant Pro 5.6

MorphVOX Pro v4.3

ACDSee Ultimate 8

EaseUS Data Recovery Wizard 8

eXtreme Karaoke 2014

Adobe Photoshop CS6

eBoostr PRO 4

UltraISO Premium 9

Themes Windows

Nero 9

WinRAR 5.1

Splash Pro EX 1.13.1

DriverPack Solution 13

Adobe CS5 Master Collection

UBP Boot v.2016

JoytoKey 5.6

โปรแกรมเล่น PS2 บนคอม

โปรแกรมแปลภาษา

Ultimate DLCD Boot 2014 v3.0

Adobe CS6 Master Collection
    ดาวน์โหลดไฟล์

Easy Driver Pack 5.3.3 All in One

Easy Driver Pack 6.2.1 All in One
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SuperSpHit : 11th September 2016 เมื่อ 21:35

กล่าวขอบคุณ
    512
    My Center Games

รับลง Windows&Games&Program ผ่านเน็ต ด้วยระบบออนไลน์ที่ทันสมัย โดยช่างศุภรักษ์ [J.I.B Computer]

ข้อความขอบคุณจากลูกค้า

แก้ไขชื่อเฟสเป็น ศุภรักษ์ มหาวรรณ แต่ลิ้งเฟสยังใช้ตัวเดิมนะครับ
    http://www.facebook.com/jojoegameth

รายละเอียดเกี่ยวกับทางร้าน
    ผมชื่อ โจ ครับ ปัจจุบันเป็นช่างซ่อมคอมพิวเตอร์ที่ J.I.B Computer สาขาเชียงใหม่ แล้วเกิดไอเดียว่า ปกติเราก็ทีมวิวไปลงเกมส์และโปรแกรมให้คนในเฟสได้ แล้วทำไมเราไม่ลองใช้ทีมวิวของเราให้เกิดประโยชน์สูงสุด ผมเลยคิดว่าถ้าผู้ใช้งานคอมพิวเตอร์เกิดมีปัญหาเรื่อง เครื่องใช้งานไม่ได้ หรือ ปัญหาต่างๆที่ไม่พึ่งประสงค์ผมจะไปแก้ไขให้เค้ายังไงในเมื่อทีมวิวเข้าไปดูไม่ได้ ผมเลยคิดออกว่าจะใช้ Line ในโทรศัพท์มือถือนี่ละเป็นตาแทนผม แล้วสามารถไปบังคับเครื่องเค้าได้โดยการพูดบอกให้เค้ากดแป้นคีย์บอร์ด ตามที่ผมเห็นเครื่องของเค้า และแล้วในที่สุดมันก็ สำเร็จ ครับผมสามารถรับซ่อมคอมหรือลงวินโดว์โดยใช้ Line แทนโปรแกรมทีมวิวได้ ผมเลยนำทั้งสองโปรแกรมนี้ ระหว่าง ทีมวิว กับ Line ในมือถือนำมาประยุกต์ใช้งานให้สามารถซ่อมคอมพิวเตอร์ของพวกคุณหรือลูกค้าทุกคนได้โดยผมจะนั่งอยู่ที่บ้านโดยไม่ออกไปไหนเลย จึงทำให้ผมตั้งใจว่าจะ รับลง Windows ผ่านเน็ต แบบเต็มตัวเลยแล้วกัน จะได้ไม่เสียเวลาให้พวกคุณๆ ยกคอมของคุณไปร้านซ่อมคอมซึ่งระยะทางก็ไม่ใช่ใกล้ๆ บ้างทีคุณอาจอยู่ไกลจากตัวเมือง ค่าเดินทางไปกลับคงจะไม่คุ้มกับค่าซ่อมคอม ผมเลยอยากจะเชิญชวนเพื่อน พี่ๆ น้องๆ ลองมาใช้บริการผมดูว่า การมาซ่อมคอมกับผมได้อะไรกลับไปบ้าง
    " สิ่งดีๆมีให้คุณเสมอผ่านเน็ต และด้วยระบบออนไลน์ที่ทันสมัย " นี่คือสโลแกนของผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SuperSpHit : 13th July 2016 เมื่อ 03:49

กล่าวขอบคุณ
    512
    UBP Boot v.2016

กล่าวขอบคุณ
    512
    อัพเดท All in One Runtime 2016 แก้ปัญหาลงเกมส์ แล้ว เล่นไม่ได้ ฟ้องเออเร่อบราๆ

กล่าวขอบคุณ
    512
    Driver Pack Solution 16 รวมทั้งภาษาไทย[Full][กุญแจ] โปรแกรมลงไดร์เวอร์อัตโนมัติทุกวินโดว์ฉบับภาษาไทย
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=281869

กล่าวขอบคุณ
    512
    Windows 7 AIO SP1 8in1 Activated x86/x64 ล่าสุด Dec 2014 แผ่นเดียวครบ ลงเสร็จเป็นของแท้ทันที
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=242957

กล่าวขอบคุณ
    512
    Ghost GGG Windows 10 Pro (x32bit) [Size 11.86 GB] http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=282954
    Ghost GGG Windows 10 Pro (x64bit) [Size 19.42 GB] http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=282954

กล่าวขอบคุณ
    512
    Agarest Generations of War 2
    โปรแกรมสามัญประจำเครื่อง

กล่าวขอบคุณ
    512
    อัพเดทแยกเป็นหมวดหมู่ รีบโหลดกันไวๆน้า

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    Windows8.1 [6.3 Build 9600] Update 10 Aug 2016

ดาวน์โหลดไฟล์ Windows + Activate Key
    Windows 8.1.iso [Size 4.2 GB]

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    กลับมาดูแลในชื่อยูชใหม่อีกครั้ง ยังไงฝากติดตามด้วยนะครับ

Tags for this Thread