ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

สอบถามคนเล่น Just Cause 3

อยากทราบว่า เพื่อนๆ เจออาการ ตายแล้วโหลดช้าหรือเปล่าครับ หรือไม่ก็ ไม่โหลด อะไรเลย เกมค้าง not responded ผมแค่อยากรู้ว่าผมเป็นคนเดียวหรือเปล่า

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    Blog Entries
    4
    ของผมไม่มีปัญหาครับ จะโหลดช้าหน่อยก็ตรงเริ่มเล่นเกม หลังจากนั้นมาตอนตายใช้เวลาโหลดน่าจะสัก นาทีถึงนาทีครึ่ง ส่วนเกมค้างยังไม่มี

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    มันเป็นบ้างไม่เป็นบ้างอ่ะครับ รู้สึกหงุดหงิดมากเวลาเป็น สงสัยจะเป็นที่แรม มันฟลัดขึ้น ไม่ก็ซีพียูร้อน TT

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    Blog Entries
    1
    ของผมเจอปัญหาโหลดช้านะครับ แต่ไม่เคยเจอเด้ง หรือ not respond จะช้าช่วง โหลดเข้าเกมส์ใหม่ ตาย ครับอย่างอื่นปกติดีครับผม

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    ผมเจอแค่กระตุก เหมือนกับว่าถ้าเข้าเกมแล้วเล่นปกติจะไม่มีปัญหา แต่ถ้าเกิดไปปรับกราฟฟิก เกมจะกระตุกทันที
    และตอนใช้ ฟาสทราเวล ก็เป็นเหมือนกัน แรมผมเคยวิ่งแตะที่ 10 gb ด้วย ผมว่ามันไม่ใช่แล้วล่ะ
    ต้องออกเกมแล้วเข้าใหม่ แต่ปกติแรมก็วิ่ง 8.2 gb ถือว่าเยอะนะ เยอะเกินไป ac:s ยังแค่ 6-7 gb เอง
    เล่นๆไปเฟรมก็ตกๆ ประมาณ ครึ่งนาที แล้วก็กลับเป็นปกติ เกมนี้สนุกนะ พอผมกลับไปเล่นภาค 2 ภาค 2 ดูเกมช้าๆอืดๆไปเลย
    เกมนี้มีที่ติหลายอย่างที่ชมหลายอย่างเหมือนกัน อย่างภูเขาหิมัมองไกลๆนี่น่าเกลียดมาก หรือภาคนี้ไม่มีหมูบ้านบนหิมะแบบภาคก่อน
    อันนี้เซ็งจริง บางทีเหมือนไม่ตั้งใจทำ แต่บางที่ก็อลังการมาก