ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,624

รวม 2 ข่าวครับ Far Cry Primal / Batman

เผยแล้ววีดิโอเกมเพลย์แรกจาก Far Cry Primal

Ubisoft ได้เผยวีดิโอเกมเพลย์ของเกม Far Cry Primal ออกมาให้ชมกันเป็นที่เรียบร้อยแล้วกับเกมที่เคยจับปืนจับมีดมา
    โดยตลอด บัดนี้ได้กลายมาเป็นเกมมุมมอง first person ในแบบยุคหิน ทำเอาแฟนเกมจินตนาการกันไม่ออกว่าจะใส่ลูกเล่น
    อะไรเข้ามาบ้าง ก็ลองชมเกมเพลย์เต็มๆความยาว 9 นาที ดูเลยครับ

ฟีเจอร์ได้เห็นจากเกมเพลย์นี้

สภาพแวดล้อมสวยงามมาก มีสัตว์ป่ายุคหินเดินกันให้ว่อน ดูลงตัวสุดๆ
    สามารถนำสัตว์ในเกมอันหลากหลายเข้ามาร่วมต่อสู้ได้ หรือเป็นพาหนะก็ยังได้
    มีลูกเล่นใช้นก สามารถส่งบินออกไปสำรวจพื้นที่เพื่อวางแผนเตรียมการบุกได้ และสามารถใช้นกโจมตีได้เช่นกัน
    แม้ตัวเกมจะมีอาวุธยุคหินอย่างธนูหรือหอก แต่ก็ได้ใส่ลูกเล่นอย่างการธนูคู่ได้ด้วย คาดว่าคงได้เห็นอะไรน่าสนใจกว่านี้ในอนาคต
    แผนที่ของเกมมีจุดกองไฟกระจายกันออกไป เมื่อสังหารศัตรูบริเวณโดยรอบได้แล้วสามารถจุดกองไฟเพื่อนำไปใช้ในการเดินทางแบบ Fast travel ได้
    มีระบบเก็บของ ,สกิลความสามารถ ,สร้างไอเท็ม ระบบกลางวันกลางคืน ระเบิดผึ้ง!

Far Cry Primal มีกำหนดการปล่อย 23 กุมภาพันธ์ 2016 บน PC ,Xbox One และ PlayStation 4 ครับ

Credit : juropy.com

Telltale กำลังพัฒนาเกม Batman ชมทีเซอร์แรกจากงาน The Game Awards

Telltale Games ได้เผยวีดิโอทีเซอร์ของเกม Batman ในงาน The Game Awards ซึ่งเป็นการร่วมมือกันกับทาง Warner Bros.
    Interactive Entertainment
    และ DC Entertainment ในการนำโลกของมนุษย์ค้างคาวถ่ายทอดออกมาเป็นเกมเล่าเรื่องในเมือง
    Gotham ให้ออกมาดีที่สุด ซึ่งตัวเกมมีกำหนดการปล่อยในปี 2016

สำหรับชื่อเกม Batman ของทาง Telltale ตอนนี้ยังไม่มีการเปิดเผยออกมา โดยเกมจะลงให้คอนโซล รวมไปถึง PC ,
    Mac และแพลตฟอร์มมือถือ ส่วนรายละเอียดว่าลงเครื่องอะไรบ้างจะประกาศออกมาภายหลังครับ ตอนนี้ลองชมวีดิโอ
    ทีเซอร์จากงานเกมกันก่อนครับ

Credit : juropy.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    ยังกะเกมshaman
    ดีนะไม่มีย้ายจิตไปใส่ในร่างสัตว์ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    Telltale Games นี่เนื้อหอมดีจริงๆ

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    ยุคน้ำแข็ง นึกว่าคนยังเป็นลิงมากกว่านี้ซะอีก
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 336
    ภาพ จริงมา เดี่ยวก็ ดรอป อีก game ดูมีไรทำแปลกใหม่ดี
    เราควรได้รับการสงวนสิทธิ์ที่จะคิด แม้ว่า การคิดผิด ก็ยังดีกว่าการไม่คิดเอาเสียเลย

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    ภาคเสริมป่าวเหมือน Blood Dragon

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    ENGINE เดิม ?
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 178
    ขอตอบจากเม้นก่อนหน้านี้ นะครับ

ภาคเสริมใช่ไหม ใช่ครับ

เอ็นจิ้นเดิมใช่ไหม ดูจากคลิป ก็ใช่แหละครับ แต่ผมว่าต้องมีอะไรที่เพิ่มเข้ามาแน่ ไม่งั้นคงไม่หายไปตั้งปีกว่าหรอกครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    ไหนๆ มันก็ลงแค่ Ps4 Xone PC แล้ว ทั้งที

อย่าดรอปกราฟฟิกก็พอ!!!!!