ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 25

ขอเปลี่ยนชื่อกระทู้ครับ

หมวด : PC Game - Talk
    กระทู้นี้ครับ : http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=268792

เปลี่ยนจาก : ใครยังเล่น Yuri หรือ RA2 อยู่มาเล่นม็อดออนไลน์กันครับ
    เป็น : เกมเก่าเล่าใหม่ Mental Omega ม็อดที่ดีที่สุดของ Red Alert 2

ผมไม่รู้นะครับว่าต้องแจ้งที่ไหนถ้าผิดที่ก็ขอโทษด้วยนะครับ แฮะๆ

edit : ผมกดแจ้งตรงสามเหลี่ยมล่างกระทู้แล้วนะครับเพิ่งเห็นฮ่าๆ ขอโทษด้วยครับที่ไม่ดูให้ดีก่อน

====== ปิดเคส ======
    ขอบคุณมากครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,307
    กดตรงไหนครับ
    ไม่รู้จริงๆ ช่วยชี้แนะด้วยอยาเปลี่ยนชื่อกระทู้ตั้งผิดครับ