ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 10

ระหว่างพี่โต silly fools กับพี่เป้ Hirock

ระหว่างพี่ๆสองคนนี้ใครเสียงสูงกว่ากันครับ
    joker123
    CORE I5 4460 3.2 GHz RAM 7.0 gb GPU GTX 960 MB ASUS H97M-E [/SIZE]

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    อยู่ในห้องที่ว่างเปล่า ในใจของฉันยังไม่ลืมมม
    กล่าวขอบคุณ
    1,198
    ได้รับคำขอบคุณ: 467
    กระทู้นี้ทำให้ผมล็อกอินเข้ามาตอบเลย หลังจากไม่ได้ล็อกอินนานมากแล้ว ได้แต่ส่อง 55

ขอตอบในฐานะ คนที่ฟังเพลงของทั้ง 2 ท่านและเป็นแฟนคลับของ SF นะครับ

เป้ ไฮร็อค เสียงสูงกว่า บังโต เทียบจากหลาย ๆ เพลง แล้วก็ลองเทียบเป็นโน้ตแล้วครับ เป้ ไฮร็อค สูงปรี้ด ชนิดที่ว่านับคนที่ร้องแบบนี้ได้เลย
    เจอเกรียน ต้องเกรียนตอบ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    เสียงร้องธรรมดาไม่หลบ เป้ดูสูงครับ แต่เวลาฟัง ผมว่าเสียงแบบบังโตกำลังพอดี มีความนุ่มลึกในตัว ไม่หวีดเกินไป