ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,307

ผู้พัฒนา Dark Souls III เผยตัวอย่างเกมเพลย์ตัวใหม่

ในงาน PlayStation Experience ที่ผ่านมาก็ได้มีการเปิดเผยรายละเอียดของเกมชื่อดังมากมายซึ่งก็รวมไปถึง Dark Souls 3 ด้วยซึ่งในครั้งนี้ทาง Namco Bandai และ From Software ก็ได้ปล่อยรายละเอียดของเกมในส่วนของวันที่วางจำหน่าย , รายละเอียดของชุดเกมและตัวอย่างเกมเพลย์ใหม่ที่จะต้องขนลุกแน่นอนครับ

สุดท้ายในส่วนของวันวางจำหน่าย Dark Souls III ก็จะถูกแบ่งเป็นสองโซนโดยทางฝั่งญี่ปุ่นจะวางจำหน่ายวันที่ 24 มีนาคม 2016 ส่วนทางฝั่งอเมริกาและยุโรปจะวางจำหน่ายวันที่ 12 เมษายน 2016 ทั้งในแพลตฟอร์ม PlayStation , Xbox One และ PC ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Runn : 9th December 2015 เมื่อ 22:31

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    รอเล่นบน PC เลยครับ
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ถ้าไม่เคยเล่น ภาค1 2 มาก่อนเล่ยแล้วมาเล่นภาค3 นี่ จะทำให้เราไม่รุ้เนื้อเรื่องแค่อย่างเดียวใช่มะ

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    บอสต้นไม้ยักษ์ แค่เห็นก็สิ้นหวังแล้วอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 205
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mooshirogane อ่านกระทู้
    บอสต้นไม้ยักษ์ แค่เห็นก็สิ้นหวังแล้วอ่ะ
    เห็นจุดอ่อนแล้วยิ่งสิ้นหวังกว่า ถ้าโดนไข่ต้นไม้ทับตายนิ..คงนอนไม่หลับไปหลายวัน
    ยุทธการเอาชีวิตรอด!!!

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ estelle18 อ่านกระทู้
    ถ้าไม่เคยเล่น ภาค1 2 มาก่อนเล่ยแล้วมาเล่นภาค3 นี่ จะทำให้เราไม่รุ้เนื้อเรื่องแค่อย่างเดียวใช่มะ
    เนื้อเรื่องนั่นทีหลังครับเพราะส่วนไหญ่ เม้า จอย คีบอด มักพังก่อนรู้เรื่องเกม หัวเสียตามๆกันไป

YOU DIED
    <<< อย่า สงสาร คนตายเลย สงสาร คนอยู่เถาะ โดยเฉพาะอย่างยิ่ง คน ที่อยู่โดยปราศจาก ความรัก >>>

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    สอบถามครับ darksoul 3

ใช้ เอนจิ้นเดียว กันกับ bloodboned หรือป่าวครับ

ผมรุ้สึกได้กลิ่นไอ bloodboned เต็มๆเลย เอฟเฟก สถานที่ เหมือน เอนจิ้นเดียวกัน

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    อยากให้เอาระบบหลบแบบ bloodborne เข้ามาจังเลยแฮะ น่าจะได้เล่นหลากหลายมากขึ้นด้วย

แอบเห็นชุด Hunter แวบๆใน Trailer ด้วยแฮะ

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    555 ไข่ทับ แบบนี้ก็แย่อะดิ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    New world ตามหาสมบัติ Onepiece
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ภาพสวยน่าเล่นมากครับ สเปคคงสูงพอตัวเลย
    ONEPIECE PIRATE LUFFY

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    คิดว่าน่าจะเป็นรังไข่ เพราะอีกตัวมันกำลังออกมา

Tags for this Thread