ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    น่าเบื่อไงไม่รุ

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    อีกเสียงคือ น่าเบื่อครับ ไม่ถูกกับประเภทต้องฟาร์มเวล ลงดันแต่ดันจำกัดจำนวนครั้ง ฉะนั้นถ้าคิดจะเล่นคนเดียวไปเล่น na ดีกว่าครับ ยังไงก็ไม่ต่างกัน..ยกเว้นภาษา

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    เกมไม่ค่อยมีไรให้สำรวจเลย รอเล่น Tree of savior ดีฟ่า

กล่าวขอบคุณ
    774
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    ผมชอบค่ายการีน่ามากๆ แต่มาเจอระบบค่าความเหนื่อยก็ยอมรับเลยครับว่า กินตังมากกกกกกกกกก แต่ผมก็เล่นอยุ่นะเพราะลงดันหนุกดี
    INTEL i7 3770k / Asus Cerberus GTX 1070 Ti / ASUS P8Z77-v-lx / DDR3 8gb1600KINGSTON HYPER -X / XFX 750 W / 120GB SSD KINGSTON HYPERX FURY / 1.0 TB HDD WD SATA-3 BLUE

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Vindictus บริการ เงิน M Vindictus ราคาถูก และบัตร Garena Shell มีส่วนลด ซื้อง่าย ได้ไว บริการดี เปิดตลอด 24 ชม ที่ www.SEAGM.com ซื้อเลยอย่ามัวรอช้า!

คลิก >> ซื้อ เงิน M Vindictus <<
    คลิก >> ซื้อบัตร Garena Shell <<

คลิก >> วิธีการสั่งซื้อ เงิน M <<
    คลิก >> วิธีการสั่งซื้อ บัตร Garena Shell <<

พิเศษ!! สามารถชำระเงินได้หลากหลายช่องทาง

1.โอนเงินผ่าน 5 ธนาคาร (กรุงเทพ, กรุงไทย, กสิกร, ไทยพาณิชย์, ทหารไทย)
    2.ชำระผ่านบัตร Credits, Debit
    3.ชำระด้วย บัตรเงินสด True Money และ บัตรเงินสด 12Call
    4.ชำระผ่าน PayPal
    5.ชำระผ่านระบบ Paysbuy และไปจ่ายเงินที่ 7-11 !!!

สอบถามเพิ่มเติม

สนทนาสดกับพนักงาน บริการ 24 ชม สะดวก รวดเร็ว : >> คลิก <<
    Line : SEAGM1
    FB Inbox : https://www.facebook.com/SEAGMThailand
    โทร : 0814796345

ขออนุญาติพื้นที่ หากผิดกฎระเบียบ ลบทิ้งได้เลยนะครับ

#Vindictus #GarenaShell #Vindictusเงิน #เงินMVindictus #เงินGoldVindictus #VindictusTH #VindictusThai

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ liger0000 อ่านกระทู้
    FFXIV นี้เสียดายเป็นแอร์ไทม์ กิลวอร์นี้ก็เล่นจนทะลุละ เกมpay 2 playหายากสมัยนี้ กำไรมันน้อย pay 2 winกำไรดีกว่าเยอะ อยากเล่นนะMMORPGไม่ได้เล่นนานและเล่นแต่พวกยิงๆอย่างGTA 5 Farcry ไม่ก็skyrim (เล่นจนพลุ่นอีกเกมละ)

vinditus เซิฟUS สนุกอยู่นะ คอมโบโอเคเลย ดันก็สนุกดี ถ้าเล่นเป็นทีม แต่พอมาเซิฟไทยเกมAAAก็กากได้ ตามผู้บริหารในไทย+ผู้เล่น+ค่านิยมpay 2 win
    ff14ถ้าใครไม่เคยเล่นมาก่อนมันก็โออยู่นะ แต่ทำmain questจบแล้วที่เหลือก็ไม่มีอะไรน่าสนแล้ว มีคราฟของกับลงเรดendgame ซึ่งแต่ละอย่างใช้เวลามากๆๆ(ก็เกมมันแอร์ไทม์มันก็ต้องพยายามล่อให้คนเล่นใช้เวลานานที่สุด)เพื่อแลกกับprogressนิดเดียว ผมว่าน่าเบื่อ

แล้วแพทช์heavenswardนึกว่าจะมีปฏิวัติปรับปรุงระบบ แต่ก็ยังมาแนวเดิมๆ ใครเคยเล่นตั้งแต่2.0ก็จับทางได้แล้ว ทำเควส ล่าบอส หาชุดลงเรดendgame ฆ่าบอสสุดท้ายของเรดได้ก็จบ ปิดเกมรออัพเดทหน้า ซึ่งมันไม่ค่อยคุ้มเลยกับแอร์ไทม์

อ้ออีกอย่างใครเล่นคนเดียวจะรู้สึกน่าเบื่อมากเกมff14หลังจากจบmain quest โดยเฉพาะถ้าคิดจะลงfinalเรดแล้วไม่มีstatic(ที่ไม่อีเดียท) รอไปเหอะ เป็นเดือนกว่าจะได้เคลียร์บอสสุดท้าย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ถ้ามาเมื่อ 5-6 ปีก่อน ดังแน่นอน ผมชอบนะเกมแนวนี้

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    แนะนำต้องลองครับ ถ้าไม่อยากมุดไปเล่นเซิฟ NA อยากเล่นนานๆ ก็เติมไปเถอะครับเงินไม่กี่บาท VVIP 5ร้อยได้หนึ่งเดือนตรงวันละ 17บาท
    เซิฟนอกถูกกว่าก็จริงแต่ต้องพึ้งระบบฝากเติมเงินถ้าใครสะดวกก็ ตามสะดวกครับ เกมส์นี้มีอะใรให้ทำเยอะแยะไปหมด ถ้าเล่นแล้วไม่ติดใจ
    ก็แนะนำอีกเกมส์ ครับ black desert เสียเงินเล่นเหมือนกัน แต่ก็โอเคสำหรับคนชอบตัวละครสวยๆ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    สรุป garena ต้องเติมหรือนี่

OBT ยังไม่ได้เข้าไปลอง!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    เกมไทยนี้ ชอบpay 2 win กันจังเนอะ เมืองนอกนี้เกลียดกันจนตั้งเกมล้อเลย
    http://store.steampowered.com/app/416760/