ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,758

GTA Online เตรียมอัพเดทแพทใหม่ให้เล่นกันแล้ว

GTA Online
    เตรียมอัพเดทแพทใหม่ให้เล่นกันแล้ว

แม้จะออกมา 2 ปีกว่า แต่สำหรับเกมเทพแห่งยุคอย่าง GTA5 ยังคงขยันออกตัวดาวน์โหลดเสริมมาให้เล่นกันต่อเนื่อง โดยเฉพาะหลังจากออกบน PC ทำให้ปริมาณผู้เล่นสูงขึ้น และสำหรับโหมดออนไลน์ในเกม GTA5 ถือว่าเป็นหนึ่งในความสนุกที่ไม่แพ้เกมออนไลน์ชั้นเยี่ยมผ่านโลกกว้างๆที่ทำอะไรก็ได้อย่างอิสระ

และล่าสุดค่ายเกม RockStar ได้เตรียมจะปล่อยตัวอัพเดทของ GTA Online ใหม่เอี่ยมหมดในชื่อ Executives and Other Criminals ที่จะอัพเกรดฉากทั้งบ้านใหม่ และ อพาร์ทเม้นท์สุดหรู เรือยอร์ชลำยักษ์ระดับที่แล่นข้ามทวีปได้ รวมทั้งยังมี รถสปอร์ตคันงามรุ่นใหม่ล่าสุด เรียกว่าเป็นการใช้ชีวิตแบบหรูหราหรูหราฟู่ฟ่า แบบจัดเต็มผ่านโลกที่เต็มไปด้วยอาชญากร

โดย GTA Online เวอร์ชั่น Executives and Other Criminals จะปล่อยให้โหลดไปเล่นฟรีๆวันที่ 15 ธันวาคม นี้บน PC PS4 และ XBoxOne ส่วนเวอร์ชั่น PS3 XBox360 อดเพราะเป็นเครื่องที่ตกรุ่นไปแล้ว

ที่มา : beartai

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    New world ตามหาสมบัติ Onepiece
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    รอเล่นอยู่เลยครับ
    ONEPIECE PIRATE LUFFY

<-_.. It's ME .._->
    .: ดาวนาเม็ก :.
    กล่าวขอบคุณ
    322
    ได้รับคำขอบคุณ: 559
    ฟรีเลยหรอ OMG

กล่าวขอบคุณ
    972
    ได้รับคำขอบคุณ: 578
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Super_Man อ่านกระทู้
    ฟรีเลยหรอ OMG

DLC ของ GTA ก็ฟรีทุกอันนะท่าน
    Intel I7 4770 VGA:R9 390 Motherboard h87 Fatal1ty Performance RAM 8 GB/1600 POWERSUBPLY Cougar 700w

OverTime
    กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 613
    บ้านใหม่!!!!!

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    รบกวนถามหน่อยครับ รวมออฟไลน์ ด้วยมั้ยครับ = ='

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cocktailq อ่านกระทู้
    รบกวนถามหน่อยครับ รวมออฟไลน์ ด้วยมั้ยครับ = ='
    นี่ก็ถามแปลกๆ 555 ออฟไลน์กับออนไลน์มันก็อันเดียวกันแหละครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เกมมันพึ่งออกเมื่อเมษาไม่ใช่เหรอครับ ทำไมบอก 2 ปีกว่า ?
    EDIT : อ่อ ผมเข้าใจละ ขอโทษทีครับ ลืมไปของคอนโซลมันออกมานานละ

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    เยียมเลยพรุ่งนี้ก็ได้เล่นละ >o<

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อีกไม่นาน ขายรถรอซื้อบ้านใหม่แล้วจ้าาาาา
    Live life your mean it
    ชีวิตของเราใช้ซะ

(-(-(-_-)-)-)
    กล่าวขอบคุณ
    13,727
    ได้รับคำขอบคุณ: 283
    4
    โครตคุ้มเลยเกมนี้ ไม่ผิดหวังเลยที่เสียตังซื้อมา
    CPU FX-8350 4.5 M/B GIGABYTE 990FXA-UD3 RAM DDR3 bus1866 16G VGA R9 270x HD 2T PSU 520W Seasonic S12II สเปคนี้ก็เทพพอแล้ว 55+

ThaiLand,Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 241
    ถ้าแก้เรื่องพวกโกงได้คงจะดี

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    เงินยังเหลืออยู่ 10M น่าจะพอนะ

(์ Never Say )
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 205
    คุ้มทุกบาททุกสตางค์จริงๆ เอาใจไปเลย RockStar

ร่องไปเรื่อยเปื่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,537
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    เกมนี้น่าเบื่อตรงพวกแฮคเกอร์เยอะเกินนนนนนนนนนนนนนน

กล่าวขอบคุณ
    368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ qwerty2536 อ่านกระทู้
    เกมนี้น่าเบื่อตรงพวกแฮคเกอร์เยอะเกินนนนนนนนนนนนนนน
    เยอะมากๆ ไม่รู้เค้าจัดการไม่ได้รึยังไงกัน เห็นทุกวี่ทุกวัน จนไม่อยากจะเล่นออนไลน์ละ

{ The Dark Life }
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,464
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manhantun01 อ่านกระทู้
    นี่ก็ถามแปลกๆ 555 ออฟไลน์กับออนไลน์มันก็อันเดียวกันแหละครับ
    ก็ไม่เชิงครับ Benny's Motorworks ก็ไม่มีใน ออฟไลน์นะครับ อาวุธบางอย่างก็ยัดลงออฟไลน์บ้าง แต่ก็ไม่ทุกอัน รถก็เช่นกันในออนไลน์เพิ่มมา10 เข้าออฟไลน์ แค่ 2 ประมาณนั้นครับ
    กลัวคนไม่เล่นออนไลน์ เลยต้องกั๊กๆหน่อย ปัญหาแฮกเกอร์คนก็เริ่มหาย แล้วก็อีกกลุ่มก็ไปเล่น mod กันสนุกสนานเฮฮา ครับผม เลยต้องกั๊กไว้ดึงดูดคนบ้างประปราย ประมาณนั้นครับ

กล่าวขอบคุณ
    368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oner อ่านกระทู้
    ก็ไม่เชิงครับ Benny's Motorworks ก็ไม่มีใน ออฟไลน์นะครับ อาวุธบางอย่างก็ยัดลงออฟไลน์บ้าง แต่ก็ไม่ทุกอัน รถก็เช่นกันในออนไลน์เพิ่มมา10 เข้าออฟไลน์ แค่ 2 ประมาณนั้นครับ
    กลัวคนไม่เล่นออนไลน์ เลยต้องกั๊กๆหน่อย ปัญหาแฮกเกอร์คนก็เริ่มหาย แล้วก็อีกกลุ่มก็ไปเล่น mod กันสนุกสนานเฮฮา ครับผม เลยต้องกั๊กไว้ดึงดูดคนบ้างประปราย ประมาณนั้นครับ
    มันแค่ล็อคไว้ไม่ให้เล่นในออฟไลน์ครับ อย่างเช่น benny's ต้องลง mod ปลดล็อคถึงจะเล่นได้ พวกรถพวกปืนก็ใช้ trainer เสกเอา

{ The Dark Life }
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,464
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manhantun01 อ่านกระทู้
    มันแค่ล็อคไว้ไม่ให้เล่นในออฟไลน์ครับ อย่างเช่น benny's ต้องลง mod ปลดล็อคถึงจะเล่นได้ พวกรถพวกปืนก็ใช้ trainer เสกเอา
    ทราบครับผม ผมหมายถึงแบบ ออริจินอลไงครับ ผมก็คิดว่าเขาคงถามถึงแบบนั้น

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    เยอะมากๆ ไม่รู้เค้าจัดการไม่ได้รึยังไงกัน เห็นทุกวี่ทุกวัน จนไม่อยากจะเล่นออนไลน์ละ
    เห็นด้วยครับหน้าเบื่อมากๆเดียวนี้เจอพวกนี้เลยปิด Passive Mode แล้วยืนด่ามัน ทำเอาหมดสนุกไปเลยเจอพวกนี้ ไม่รู้พวกท่ามันไม่แฮคมันคงยิงใครไม่ได้มั้มผมว่า
    ฝาก Chanel ไว้ด้วยนะ
    https://www.youtube.com/channel/UCD6...g6By4KTJweq4Bg

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    ไม่ได้เล่นนานกลับเข้าไปตังไม่เหลือสักบาท แต่คอนโดกับรถยังอยู๋

กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    1
    มันคือ DLC ของ GTA V เหรอครับ ? หรือยังไง ?

ผมมี GTA V อยู่ เล่นได้มั้ยครับ

หรือต้องไปโหลดตัวเกมใหม่ เป็น GTA ONLINE ?

ผมงงค้าบ ช่วยอธิบายโหน่ย

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ army614584 อ่านกระทู้
    มันคือ DLC ของ GTA V เหรอครับ ? หรือยังไง ?

ผมมี GTA V อยู่ เล่นได้มั้ยครับ

หรือต้องไปโหลดตัวเกมใหม่ เป็น GTA ONLINE ?

ผมงงค้าบ ช่วยอธิบายโหน่ย
    ถ้ามี GTA V แท้อยู่แล้วไม่ต้องทำไรหรอกครับเดียวเขาก็ปล่อยให้อัพเดทแพทใหม่นั่งเล่นปั่นองคชาติเล่นรอได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    2
    แจ่มเลยครับ น่าเล่นมากครับ เบื่อก็แต่พวก แฮคเกอร์ นี้ละครับ ขนาดปิดเป็น Passive Mode แล้วนะมันยังเสกตัวรวจ มาฆ่าได้อีกอะ อยู่ๆก็ติดดาว แล้วตำรวจก็มาซัก 10 คนฆ่าผมตายห่าทั้งๆที่ปิด Passive Mode อยู่นะ

ส่วนอีกครั้งเจอคล้ายหมวกอันยักครอบที่หัวแล้วมีถุงเงินตก ดีนะผมกดออกทัน (ผมเข้าใจเลยว่ามันจะเอาเงินมาตกใส่ผม แล้วให้ RockStar แบนผมเพราะมันจะทำให้เหมือนว่าผมโกงเงินมา แสบจริงๆ)

ทั้งสองกรณีที่ผมเจอก็เกิดจากแค่ว่าผมไปยิงกระบานมัน แล้วมันสู้ไม่ได้ 555+

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    หลบอยู่ในคอนโดยังตายเลยครับ ไม่ไหว ต้องสร้างเซิพเล่นคนเดียว แล้วค่อยชวนเพื่อนเอา

Tags for this Thread