ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 506

Post IDM 6.25 Build 8 + Patch [One2Up][MEGA][Direct link] + วิธีแคร็ก

IDM 6.25 Build 8 + Patch [One2Up][MEGA][Direct link] + วิธีแคร็ก

IDM = Internet Download Manager หรือโปรแกรมช่วยโหลดที่เป็นที่รู้จักและนิยมมากในปัจจุบัน

ข้อดี
    1.โหลดง่าย จัดสรร แบนวิธดี ทำให้โหลดพร้อมกันหลายตัวพร้อมกันได้
    2.สามารถเพิ่มช่องดาวน์โหลดได้ถึง16ช่อง (ยิ่งมากยิ่งเยอะ)
    3.จัดคิวการดาวน์โหลด ได้
    4.ซ่อนง่าย (สำหรับคนแอบโหลด)
    5.สนับสนุนไฟล์ในการโหลดหลายประเภท
    6.สามารถหยุดการโหลดมาโหลดทีหลังได้
    7.มีภาษาไทย
    8. สามารถ Resume ต่อจากที่โหลดค้างไว้ได้ (บางเว็บเท่านั้นที่ทำไมได้)
    ดีครับโปรแกรมนี้ โหลดเลย

รูปยืนยันลิขสิทธิ์ถูกต้อง หมดห่วงเรื่อง Fake Serial Number ภาพจากเครื่องแอดมิน
    Captured by iCT2.com

Download IDM เวอร์ชั่นล่าสุดพร้อมแคร็ก (ปัจจุบัน IDM 6.25 Build 8)

IDM 6.25 Build 8 [ตัวติดตั้ง + Crack][ลิงก์ One2Up][Direct link]

IDM 6.25 Build 8 [ตัวติดตั้ง + Crack][ลิงก์ MEGA]

วิธีโหลดจากลิงก์ MEGA

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jacklnw : 16th December 2015 เมื่อ 14:57

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณมากครับ ใช้ได้ดีมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ geng2587 อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ ใช้ได้ดีมากครับ
    ขอบคุณที่กลับมายืนยันครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    178
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ farroah6 อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ
    เวอร์ชั่นใหม่ออกแล้วนะครับ ลิงก์นี้...
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=271020

Tags for this Thread