ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 37

ขอโค้ดเว็บ Login HTML แบบไม่มีฐานข้อมูลหน่อยครับ

ตามหัวข้อเลยครับ แบบไม่ต้องใช้ฐานข้อมูลครับน่าจะประมาณกำหนดตัวแปรให้เป็น ID กับ Password ไปเลยครับแล้วค่อยไปเช็คว่าตรงไหมประมาณนี้ครับ

ปล.ผมไม่ค่อยมีความรู้เรื่องเขียนเว็บเลยครับ แต่งานผมต้องใช้เว็บ Login HTML ครับ

▂▃ Live Forever ♪ ▃▂
    กล่าวขอบคุณ
    320
    ได้รับคำขอบคุณ: 292
    ส่งค่า POST ไป แล้ว เช็คเงื่อนไขครับ

ุ้เช่น

--------------------------------------
    <?php

if ($_POST['ID'] == "xxxx"){

echo "ยินดีต้อนรับ";

}else{

echo "ID ไม่ถูกต้อง";

}

?>

--------------------------------------

เป็นต้นครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EakO อ่านกระทู้
    ส่งค่า POST ไป แล้ว เช็คเงื่อนไขครับ

ุ้เช่น

<?php

if ($_POST['ID'] == "xxxx"){

echo "ยินดีต้อนรับ";

}else{

echo "ID ไม่ถูกต้อง";

}

?>

เป็นต้นครับ
    ต้องสร้างอีกหน้าขึ้นมาเพื่อเช็คค่าใช่ไหมครับ แบบLogin1หน้า พอกรอกเสร็จแล้วกดLogin ให้ไปที่หน้าเช็คเงื่อนไขอีก1หน้าประมาณนี้ใช่ไหมครับ ผิดถูกยังไงแนะนำด้วยครับไม่เคยทำเลยจริงๆฮ่าๆ