ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Cool {PSP GAME ON PC One2up NO PASS}อีมูเล่นลื่น 100% By UntitleZ(อัพเดทรายวัน)

PSP GAMES ROM ON PC FULLSPEED DOWNLOAD NO PASS
    (One2up)
    By UntitleZ
    มือใหม่หัดอัพนะครับ ไฟลไหนเสียหรือใช้งานไม่ได้จะแก้ไขให้อย่างไวที่สุด ผมดาวน์โหลดรอมจากเว็บนอกที่สปีดช้าๆมาอัพใส่ Web Host ที่มีความไวสูงเพื่อให้เพื่อนสะดวกในการดาวน์โหลดนะครับ สนใจอยากขอเกมอะไรก็คอมเม้นกันเข้ามาได้เลยนะครับ จะทยอยอัพให้วันละ 1-2 เกมนะครับผม (มือใหม่ ไม่เก่งเรื่องทำกระทู้นะครับ ใครมีความรู้ก็ขอคำแนะนำ 555

HOST ที่ใช้ในการอัพโหลดคือ One2up นะครับ สำหรับคนที่ไม่รู้ โหลดมาแล้วมันจะเป็นไฟลชื่อมั่วๆ ให้ตั้งชื่อใหม่ตามลำดับพาร์ที่โหลด เช่น 001.rar 002.rar นะครับ

PSP Emulator PPSSPP

http://www.ppsspp.org/downloads.html
    คลิกเลือกดาวน์โหลดตรง ช่วง PPSSPP For Windows นะครับ

PSP ROMS FOR PC
    ใส่ Recovery Record 3% สามารถซ่อมไฟล์ได้ครับ

Part1 Part2

Part1 Part2

Part1 Part2
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย UntitleZ : 29th December 2015 เมื่อ 21:02

Tags for this Thread