ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 840

[Putlocker] เร่งเน็ตแบบติดจรวจด้วย Cfosspeed 6.61 Build 1880 [Multi] ไม่ต้อง Crack ใช้ได้ 100%

[Putlocker] เร่งเน็ตแบบติดจรวจด้วย Cfosspeed 6.61 Build 1880 [Multi] ไม่ต้อง Crack ใช้ได้ 100%

โปรแกรมเร่งความเร็วอินเทอร์เน็ตที่ล้าช้าให้เร็วมากขึ้น เพราะปัญหาอินเตอร์เน็ตช้านั้นมาจากสาเหตุหลายประการ อาทิเช่น เร้าเตอร์เก่าไม่มีคุณภาพหรือใช้ไดร์เวอร์ไม่เหมาะสม คู่ สายโทรศัพท์เก่ามีสัญญานรบกวนต่างๆ จากโทรศัพท์ แต่บางครั้งก็เกิดจากคอมพ์เรานี่หล่ะครับ โปรแกรม cFosSpeed จะช่วยเพิ่มความเร็วอินเตอร์เน็ตด้วยการลัดคิวส่งข้อมูลในการร้องขอหน้าเว็บ ซึ่งทำไห้ไม่ต้องเสียเวลาที่จะดาวน์โหลดข้อมูลกลับมาทั้งๆ ที่ช่องสัญญาณดาวน์โหลดยังว่างกล่าวคือ ช่องการดาวโหลด อัพโหลดจะแยกกัน บางที เราไม่ได้โหลดอะไร แต่อัพโหลดก็ทำไห้เน็ตช้าได้ เพราะการร้องข้อไม่ถูกส่งไปสักที เป็นต้น.

Download here
    DOWNLOAD

UPD By Ranchiro@JKG

วิธีการโหลด Putlocker
    ผมจะบอกเป็นลำดับขั้นตอนนะครับ

1. หากลิงค์ถูกครอบไว้โดย adf.ly ให้รอมันนับเวลาตรงหัวมุมซ้ายจนเหลือศูนย์ แล้วกด skip ad ได้เลยครับ หากไม่ได้ครอบก็ข้ามไปขั้นตอนที่สองเลยครับ

2. พอเข้าลิงค์มันจะอยู่หน้านี้ครับ ให้เรารอมันนับเวลาถอยหลังแปปเดียวครับ

3. พอมันนับถอยหลังเสร็จ คลิกเข้าไปอีกทีครับ

4. เสร็จแล้วเราก็จะไปหน้าดาว์นโหลด เราสามารถดาว์นโหลดไฟล์ที่เราต้องการได้แล้ว โดยเลือกคลิกที่ ดาว์นโหลด

[putlocker] แก้ปัญหา You have exceeded the daily stream limit

หากเพื่อนๆท่านใด ที่กำลังจะดาว์นโหลดไฟล์ แล้วเจอ ตัวอักษรสีแดง แบบในรูปนี้

อันดับแรก เราต้องดาว์นโหลด โปรแกรม HOTSPORT SHIED หรือที่เรียกกันว่า HPS
    -ตัวโปรแกรมดาวน์โหลดได้ที่ลิงค์นี้ครับ
    DOWNLOAD HERE

>>>เสร็จแล้ว ก็ทำการติดตั้งครับ ก่อนลงปิดแอนตี้ไวรัสสะก่อนนะ

กดลงโปรแกรมตามลำดับ

คลิก Next ครับและเว็บเบราว์เซอร์จะรันขึ้นมาครับเพื่อจะเซ็กค่าแต่มันทำอัตโนมัตครับ

พอมันเช็กและตั้งค่าแล้วมันจะเป็นสีเขียวครับตามรูป
    และเราก็ไปโหลดกันเลยครับหมายเหตุห้าม ปิดโปรแกรมนี้เด็ดขาดก่อนที่จะโหลดเสร็จควนโหลดให้เสร็จก่อนนะครับมันสามารถ โหลดได้หลายๆๆไฟล์ในเวลาเดียวกันครับลองแล้วเจ๋งมาก

วิธีการ resume ดาว์นโหลด putlocker

เว็บนี้สามารถโหลดต่อได้ครับไม่ว่าคุณจะเก็บลิ้งไว้กี่วันก็โหลดต่อได้ครับ
    ทำรีวิวมาให้ดูกันครับ

ความแรงของเว็บนี้ครับโหลดแบบFREE
    ต่อไปคือการโหลดต่อจากไฟล์เดิมครับโดยไม่ต้องเริ่ม1ใหม่

มาถึงคันตอนนี้เราจะไม่สามารถโหลดไฟล์เดิมต่อได้ดูจากรูปครับ

พอเรากดOKเราก็จะเจอรูปบนและมันจะพาเราไปที่เว็บที่เราได้โหลดมาแต่อย่าปิดรูปบนนะ

รอนับเวลาและกดโหลดจะเจอหน้านี้และกดโหลดไฟล์ไปดูรายการต่อไปครับ

พอเรากดโหลดไฟล์ก็จะเจอตามรูปครับกด OK ตามรูปมันก็จะเริ่มโหลดต่อจากเดิมครับ

มันโหลดต่อแล้วครับ โหลดเกมส์ไม่เสร็จเราก็โหลดต่อได้สบาย
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ranchiro : 8th October 2011 เมื่อ 19:31

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 25 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    768
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    Thank You...

กล่าวขอบคุณ
    708
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ขอบคุณมากๆเลยครับ

ขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,250
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    ขอขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ขอบคุณมากครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ลงแล้วไม่ต้องไปเซ็ทอะไรเลยใช่มั้ยครับ
    P u a D T o n G z ป ว ด ท้ อ ง ` คุ ง

กล่าวขอบคุณ
    3
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ