Fallout 4: #11 [พากย์ไทย] ตอนนี้ Nick Valentine ก็ได้พาเราเข้าไปยังบ้านของ kellog แล้วนะครับเพื่อหาเบาะแสต่อไปว่า kellog เนี้ยจะไปหลบซ่อนอยู่ที่ไหนในตอนนี้ เพราะครั้งล่าสุดที่มีคนเห็นเขาอยู่เมือง Diamond City เนี้ยมีเด็กชายอยู่กับเขาด้วย !!
คลิปนี้เป็นพากย์ไทยนะครับ เผื่อใครไม่ค่อยเข้าใจเนื้อเรื่องหลัก เผื่อดูแล้วจะเข้าใจมากขึ้นในตอนที่ตัวละครต่างๆคุยกับเรา
ปล.ถ้าเสียงยังเบาไปขอโทษด้วยนะครับ พอดีอัดไว้ก่อนแล้ว จะปรับปรุงคลิปต่อๆไปครับ แล้วขอบคุณสำหรับคำติชมของพี่ๆน้องๆทุกคนครับ ผมจะนำไปปรับปรุงต่อไปให้ดียิ่งขึ้นครับ เสียงจะดีขึ้นหลังคลิป 12 นะครับ
ปล. Request มาได้นะครับว่าอยากให้ไปตรงไหน จะลองลุยไปดูครับ ฮ่าๆ