ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

เด็กใหม่ขอสอบถามหน่อยครับ

ถ้าเราตั้งกระทู้แล้วถ้าไม่มีคนมาตอบกระทู้จะตกใช่ป้ะครับ แล้วถ้าเข้ามาเปิดเฉยๆมันจะดันกระทู้มั้ยครับ
    แล้วเราสามารถดันกระทู้เราเองได้มั้ยหรือปกติใช้วิธีไหนกันครับผม อยากตั้งกระทู้โหลดหนังให้พวกเพื่อนๆในบอร์ดอ่ะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    ห้ามแจกหนัง แจกเพลง ในนี้ครับผม ไม่งั้นโดนแบน นะครับ เอา youtube มาลงได้ เอาภาพมาลงได้ แต่หามโพสลิ้ง ดาวโหลดครับผม

และดันได้ไหม ส่วนใหญ่ที่นี้เขาไม่ให้ดันกระทู้นะยกเว้นจะโต้ตอบกระผู้อื่น

และเปิดเข้าไปอ่านเฉยๆไม่ได้คอมเม้นใดๆก็ไม่ถือว่าเป็นการดันกระทู้ครับ เพราะเข้าไปเฉยๆไม่มีผลใดๆกับกระทู้ครับ มีแค่บอกว่ามีคนเปิดไปแล้วกี่คนเท่านั้นครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    ห้ามโพสต์ กระทู้ที่เข้าข่ายความผิด ตาม พ.ร.บ. ว่าด้วยการกระทำความผิดเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โพสความคิดเห็นยังไงคับ ในหมวด pc game

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oat413 อ่านกระทู้
    โพสความคิดเห็นยังไงคับ ในหมวด pc game
    โพสได้อิสระในสิ่งที่อยากรู้ไม่มีข้อห้าม