ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

**[PC] BRINK [2011]-REPACK + UPDATE-SKIDROW 1-8 [3 GB./PL/MF]

Year: 2011
    Genre: Action (Shooter) / 3D / 1st Person
    Developer: Splash Damage
    Publisher: Bethesda Softworks

เกม Brink เป็นเกมซูตติ้งมุมมองบุคคลที่ 1 ที่เน้นสไตล์การเคลื่อนที่อันพริ้วไหวอย่างเท่ห์และมีเสน่ห์ เกมนี้เน้นการแข่งแบบมัลติเพลเยอร์ ทั้งความร่วมมือระหว่างทีม และยังสามารถเล่นกับบอทเพื่อฝึกฝีมือการยิงและการหลบหลีกจากศัตรูด้วย ยังเป็นการเสริมทักษะการเล่นเกมซูตติ้งให้เก่งขึ้นด้วย

ผู้เล่นสามารถ เลือกอาชีพเล่นจำนวน 4 อาชีพ ได้แก่ Soldier, Medic, Engineer และ Operative โดยอาชีพ Soldier สามารถใช้ระเบิดถล่มเป้าหมายและทำการจัดหากระสุนปืนให้แก่ผู้เล่นคนอื่นได้, อาชีพ Medic สามารถฟื้นฟูพลังและชุบชีวิตผู้เล่นคนอื่นหลังโดนยิงล้มลงได้, อาชีพ Engineer สามารถพัฒนาอาวุธปืนให้กับเพื่อนร่วมทีมและติดตั้งป้อมปืนได้ และอาชีพ Operative สามารถพรางตัวเพื่อลอบสังหารศัตรูฝ่ายตรงข้าม

เกม Brink ยังนำเสนอระบบ SMART (Smooth Movement Across Random Terrain) ช่วยให้ผู้เล่นกระโดดเกาะหรือข้ามสิ่งกีดขวางบนสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อนเพื่อ ให้เกิดความพลิ้วไหวและคล่องตัวขณะวิ่ง เช่น สามารถปีนป่ายจากปล่องแอร์เพื่อกระโดดขึ้นไปยังตึกดาดฟ้าสูง 2 ชั้นเพื่อกราดยิงศัตรูที่อยู่ด้านล่าง หรือกระโดดลงจากกล่องเหล็กและลอดรั้วเหล็กเพื่อยิงศัตรูแบบเผาขน เป็นต้น
    ข้อมูล : www.game.mthai.com

Brink System Requirements*
    Intel Processor - Pentium Dual Core E5700 3GHz
    AMD Processor - Phenom II X3 720
    Nvidia Graphics Card - GeForce GTS 450
    ATI Graphics Card - Radeon HD 5750 1024MB
    RAM (Memory) - 3 GB
    Hard Disk Space - 8 GB
    Direct X - 9

**ติดตั้ง
    ■1.เมาท์อิมเมจไฟล์ด้วย DAEMON Tools หรือ คลายไฟล์ด้วย 7Zip.
    ■2.ติดตั้งเกมส์.
    ■3.เข้าเล่นเกมส์.

DOWNLOAD

PutLocker : Single Link ! 3.03 GB.

............http://adf.ly/24tdV.............

Mediafire : [Recovery record 2%] 200MB. PRAT [16.PART]

.............http://adf.ly/24tfr.............

BRINK [2011] UPDATE-SKIDROW 1-8 [95 MB.]

............http://adf.ly/24tzW.............

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 13th July 2011 เมื่อ 04:01

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณนะครับขอโหลดไปลองล่ะ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

13eegusso
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 332
    ขอบคุณนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ลงยากจัง แต่อยากเล่นอะ ยังไงก็ขอบคุณนะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    Blog Entries
    2
    ผมเล่นได้สักพักมันชอบเด้งออก ไม่รู้เป็นไร TT

แต่สนุกมาก มี ให้เลือกอาชีพเล่นด้วยหุหุ

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    เล่นแล้ว โหมด mission ส่วนใหญ่เล่นแล้วพื้นหลังจะออกเป็นโทนสีฟ้าอะคับ แก้ยังไงคับ T^T
    ปล. อัพเดทไดรเวอร์ เป็น 11.5 แล้ว(การ์ดจอของ ATI)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nomember : 17th July 2011 เมื่อ 20:31

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    เด้ง บ่อยมากเลย ครับ มีอะไรที่ช่วยให้มันไม่หลุดๆ เด้งๆ ออกๆ เป็นประจำ ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    แต่หลังๆ ไม่ค่อยเด้งแล้วครับ ค่อยยังชั่ว

กล่าวขอบคุณ
    3
    ของไม่เด้งอะคับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    update นี่ต้องลงเรียงรึเปล่าคับ ข้ามไปอันสุดท้ายเลยได้ไหมคับ

ขอบคุณคับ

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 131
    ไหนลิ้ง โหลดคุณครับเนีย กดเข้าไปม้ายมีไรเลย