ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,562

[เปลี่ยนแผน] Hitman ปล่อยเกมแบ่งเป็น Episodes ,เกมมีด่านในประเทศไทย

[เปลี่ยนแผน] Hitman ปล่อยเกมแบ่งเป็น Episodes ,เกมมีด่านในประเทศไทย

ถือเป็นการปรับโครงสร้างของทาง IO Interactive ที่ได้เปลี่ยนแผนเกม Hitman จากเดิมปล่อยตัวเกมสมบูรณ์ในวันที่ 11 มีนาคม 2016 เปลี่ยนเป็นการซอยย่อยเป็น Episodes หรือเป็นตอนๆในแต่ละเดือนตลอดปี 2016 แทนครับ

นี่จึงเป็นเหตุผลว่าทำไมในหน้า PS Store เกมจึงถูกถอดออกไป ซึ่งตัวเกมที่จะปล่อยนี้ได้ถูกให้คำนิยามว่า “มันคือเกมที่แบ่งเป็นตอนๆกับประสบการณ์ระดับ AAA อย่างแท้จริง” โดยวันที่ 11 มีนาคม จะเป็นการปล่อย Prologue Mission และภารกิจในปารีส ต่อมาในเดือน เมษายน จะปล่อยออกมาอีกด่านคือประเทศอิตาลี ถัดมาคือโมรอคโคในเดือน พฤษภาคม

หลังจากนั้นเกมก็จะมีการปล่อยด่านเป็นอัพเดตในแต่ละเดือนซึ่งจะประกอบไปด้วยด่านในประเทศ ไทย ,อเมริกา และจบด้วยที่ประเทศญี่ปุ่นในปี 2016 ซึ่งในแต่ละเดือนจะมีการอัพเดตกิจกรรมย่อยภายในเกมเป็นสัปดาห์ด้วยครับ ทางด้านเหตุผลที่ IO ตัดสินใจแบบนี้ได้อธิบายว่า

“เราได้ตัดสินใจแบบก้าวกระโดดในการปล่อย HITMAN ให้เป็นรูปแบบเกมแบ่งเป็นตอนๆ” Hannes Seifert หัวหน้าของสตูดิโอกล่าว “ส่วนหนึ่งของการตัดสินใจคือเวลาเพิ่มอีกเล็กน้อยเพื่อให้แน่ใจว่าทุกสถานที่ในเกมที่เราได้ปล่อยมันมีคุณภาพเหมาะสมกับเกม Hitman”

“แต่เหตุผลหลักที่เป็นการขับเคลื่อนครั้งนี้คือการที่ทำให้เราได้สร้างเกมที่มีชีวิต ซึ่งจะทำให้เห็นการพัฒนาตลอดเวลาและเป็นการสร้างพื้นฐานสำหรับเกมในอนาคต – นี่เป็นเกมแรกในโครงเรื่อง จะเป็นการสานต่อและขยายอนาคตของเกม Hitman”

กล่าวคือ Hitman ภาคนี้เป็นการกลับไปปูเนื้อเรื่องใหม่ พูดกันเสียขนาดนี้อนาคตก็คงได้เห็นภาคต่อออกมาอีกเรื่อยๆครับ

สำหรับเกม Hitman จะขายในรูปแบบ Intro Pack โดยมีด่าน Prologue และ Paris มีราคาอยู่ที่ $10-$15 ซึ่งแต่ละโซนอาจมีราคาที่แตกต่างกันออกไปอีกที หากใครที่ซื้อ Intro Pack ไปแล้วสามารถอัพเกรดให้เป็นเกมสมบูรณ์ในชุด Upgrade Pack ราคา $50

หากใครตัดสินใจอยากซื้อเกมสมูบรณ์ไปเลยก็สามารถจ่ายได้ในราคา $60 ตัวเกมจะประกอบไปด้วยเนื้อหาตลอดปี 2016 โดยทั้งหมดนี้เป็นรูปแบบดิจิตอล ส่วนเกม Hitman ในรูปแบบเกมแผ่นจะถูกจัดส่งในช่วงปล่อยปี 2016 ครับ

ด้านล่างนี้เป็น Hitman Collector’s Edition มีเฉพาะแพลตฟอร์ม Xbox One และ PlayStation 4 มีราคาอยู่ที่ $139.99 ตีเป็นเงินไทยราว 5 – 6 พันบาท

ที่มา.http://www.juropy.com/2016/01/hitman...8%9A%E0%B9%88/

CR.www.juropy.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 23 คนที่กล่าวขอบคุณ:

God of mischief
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    ด่านในประเทศไทย จะโดนแบนไหมหนอ...

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    ต้องรอดูต่อไป ยังบอกไม่ได้ว่าจะรุ่งหรือร่วง อาจจะดีก็ได้

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    จะดีพอให้คนรอรึเปล่า
    หรือกะออกมาแบบแย็บๆเป็นเหมือนนักร้องออกเพลงเป็นsingleแทนที่จะเป็นอัลบั้ม ถ้าดีก็ต่อ ไม่ดีก็ทิ้ง ทำที่เหลือแบบส่งๆไปอะไรแบบนี้รึเปล่า?

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    ประเทศไทย เป้าหมายคือคนบนเวที ???

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,030
    ประเทศไทยจะเป็นช่วงไหนหนอ
    ช่วง Central World รึป่าวววน้า
    รึจะเป็นช่วงสนามหลวง ราชประสงค์ อ่าส์สสสสส
    กลิ่นดราม่าลอยมาแต่ไกล

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    อบากเห็นด่านประเทศไทย

กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    มีโอกาสร่วงสูงมาก จะแบ่งขายเป็นตอน ๆ เลียนแบบ Capcom รึไง ไม่ชอบแบบนี้เลย มักง่ายเกินไป
    อีกอย่างมันขายแบบนี้แพงกว่าแบบเกมเต็มที่ปล่อยมาออกมาทีเดียวอีก จะเนียนขายเกมแพงโดยใช้วิธีนี้
    เกมจะต้องดีจริงและต้องดีกว่าภาค Blood money ที่เป็นภาคที่ดีที่สุดถึงจะไม่โดนด่า แต่ถ้าระดับพอ ๆ
    กับภาค Absolution ละก็รับรองเละไม่เหลือโดนด่ากระจายแน่นอน ไม่ดีจริงมีโอากาสดับสูงเหมือนเกม
    ของแคปหมู RE Revelation 2 แน่นอน ฟันธง ราคาเว่อร์ได้ใจจริง ๆ ผมว่าไม่มีใครโง่พอจะซื้อแบบแบ่ง
    เป็นตอน ๆ หรอก ไม่คุ้มเลย เสียเวลาอีกต่างหาก มีใครอยากเล่นเกมแล้วอารมณ์ค้างต้องรอเดือนต่อเดือน
    บ้างละคิดดู เกมนะไม่ใช่ซีรีย์รายเดือน อย่างผมชอบแนว RPG เล่นแบบยืด ๆ ยังไงก็ไม่เกิน2สัปดาห์ก็เล่น-
    จบแล้วจะให้นั่งรอเนื้อเรื่องออกเดือนละตอน อารมณ์เสียตายเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeditrainer : 15th January 2016 เมื่อ 21:45

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    ขนาด DLC นี่ยังไม่ชอบเลย ประเภทแยกตอนจบออกมาจากภาคหลัก อันนี่เล่นแยกเป็นส่วนๆ เลย มันค้างคายังไงอยู่นะ การตลาดทุกวันนี้ทำอะไรกันแปลกๆ เนอะ

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    “แต่เหตุผลหลักที่เป็นการขับเคลื่อนครั้งนี้คือการที่ทำให้เราได้สร้างเกมที่มีชีวิต ซึ่งจะทำให้เห็นการพัฒนาตลอดเวลาและเป็นการสร้างพื้นฐานสำหรับเกมในอนาคต – นี่เป็นเกมแรกในโครงเรื่อง จะเป็นการสานต่อและขยายอนาคตของเกม Hitman”

โอเคนะถ้าปล่อยมารวดเดียวแล้วต้องมาแก้นุ้นแก้นี้มันก็น่ารำคาญอ่ะคงจะลองอะไรใหม่ๆดู สำหรับผมรอได้นะเพราะไม่ค่อยมีเวลาเล่นอ่ะแถมที่ดองไว้มีอีกเพียบ

わたしは ももたろうです。
    หน้าคอมพิวเตอร์ =w=
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    แบ่งขายเป็นตอนๆ ปล่อยฟรี Prologue 5555555555555

We're scalpel, not a sword. Nobody has to be a hero.

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    ขอลาออกจากการซื้อเกมแท้
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

กล่าวขอบคุณ
    559
    ได้รับคำขอบคุณ: 883
    ประเทศไทย ซ่อง ชัวร์
    กดขอบคุณให้กำลังใจกัน ไม่ยากเลยเนอะ