ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    Gameplay นี่กลัวเซิฟค่ายนี้จัง
    สวัสดีครับมือใหม่หัดเล่น

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    มี Walkthrough Exclusive ออกมาแล้วครับ ตอนนี้เห็น 3 part แล้ว

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    422
    ได้รับคำขอบคุณ: 350
    My Steam UltraManZ™
    May the force be with you

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TsunaZ อ่านกระทู้
    Next Gen จริงๆครับ 555555

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DevilBoy อ่านกระทู้
    WATCH DOG ต้องลองเล่นครับไม่ได้แย่ขนาดนั้น แต่ถ้าจะดูแต่ภาพแล้วตัดสินอย่างเดียวผมก็จนปัญญาจะบอกละ
    เรื่องระบบผมก็พอรู้ครับไม่ใช่แค่เห็นภาพแล้วตัดสินใจไม่เล่น แต่ความอยากเล่นมันหมดไปแล้วครับ คือผมเป็นพวกเสฟกราฟฟิคงามๆเวลาเล่นไงครับมันเพลิน

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TsunaZ อ่านกระทู้
    สมัยนี้เค้านิยมกลับมาแนว Retro กันแล้วครับ 555
    อยากเล่นเกมส์ด้วยกันก็จิ้มนะครับ http://steamcommunity.com/profiles/76561198063846946/

กล่าวขอบคุณ
    484
    ได้รับคำขอบคุณ: 361
    UI ขอแบบเดิมได้มั้ย TT[]TT
    CPU: Intel I7-7700K MB: Gigabyte Z270X Ultra Gaming RAM: Corsair Vengeance LED 16GB 3000MHz GC: MSI GTX 960 gaming 2G CASE: Cooler master Masterbox 5

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,307
    ส่วนตัวว่ากราฟิคอันดับสอง เนื้อเรื่ิองอันดับหนึ่งล่ะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    สิ่งที่ผมชอบสำหรับเกมนี้คงเป็นบรรยากาศ เซ็ตอัพของเกมที่น่าสนใจดี เกมเพลย์ผมมองตอนนี้ก็น่าเล่นอยู่แต่ที่ไม่ชอบเกี่ยวกับภาพคงเป็นสิ่งของประกอบฉากเช่นรถ บางตาชะมัด เรื่องแสงเงาเทคเจอร์ผมรับได้หมดละคอมจะได้เล่นได้ด้วย
    สวัสดีครับมือใหม่หัดเล่น

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    มันจะเล่นข้ามแพลตฟอร์มกันได้มั้ยอะครับ เพื่อนผมเล่น ps4 ผมเล่น PC

Youkoso! Hitori Bocchi
    กล่าวขอบคุณ
    16,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 423
    สิ่งที่เซงเลยนะ คือ มันไม่ได้ทำได้ตามที่เคยโม้ไว เท่าที่เห็นชัดๆก็ตั้งแต่ WatchDog (Farcry 3 ก็มี แต่ไม่ได้แย่ขนาดนี้) > แล้วไอที่มันทำไม่ได้ของ Division เนี่ยปรากฏออกมาชั๊ดชัดเลย ก็ดันเป็นเรื่อง Graphic

ถ้าภาพเป็นแบบนี้ตั้งแต่ E3 2013 (หรือแย่กว่านี้ก็ได้) คงไม่มีใครมาบ่นเรื่อง Downgrade - ภาพของ Division ณ ตอนนี้มันก็สวยไม่ได้แย่ แค่เสียความรู้สึก ที่ Ubi กลายมาเป็นพวกโม้ไว้เยอะแล้วทำไม่ได้อย่างที่โม้ไว้ (อีกรอบ)

แล้วเป็นแบบนี้ไม่ใช่ครั้งเดียว ถ้ามีครั้งต่อไป ระยะห่างกับสิ่งที่โชว์ไว้ *อาจจะ* แย่ยิ่งกว่าเดิม ครั้งหน้าภาพสวย แต่ระบบห่วย ก็เป็นได้ 555

มุมมองผู้บริโภคอย่างเรา สำหรับ The Divison ถือว่าโดนต้ม ต่อให้ระบบดีเทพจน GOTY แต่ความจริงที่ว่าภาพไม่เหมือนกับที่ E3 2013 มันก็ยังอยู่ ทีนี้ก็ขึ้นอยู่กับแต่ละคนแล้ว ว่าจะเล่นหรือไม่เล่นหรือจะอะไรยังไง

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    คนเล่นเกมส่วนมากคิดว่า เล่นเกม ต้องภาพสวยๆๆ จริงๆๆแล้วเกมก็เล่นได้หมด ขอ แค่เนื้อเรื่อง ดีๆๆ มีอะไรในเกมให้ทำไม่ไห้น่าเบื่อ มีศัตตรูที่สู้กับเราแบบโหดๆๆ <ทำไมต้องภาพสวย> เกมน่าเล่นก็พอ บางคนมีคอมดีๆๆ ก็แค่นั้นเอาไว้โชว์ในโลกส่วนตัว ว่าคอมกุดีเทพเล่นได้ ภาพเท่าโน่นเท่านี้ เพื่อ เล่นเกมสนุกๆๆก็พอไม่จำเป็นต้องอวด เช่นตั้งห้อง โชว์ คอมเทพ เสป็กเทพ เพื่อไร จิงๆๆแล้วคอมผมก็พอเล่นได้อันไหนเล่นไม่ได้ก็ผ่าน ไม่ได้ซีเรียจอะไร เกมนี้ผมมองว่าทำออกมาดีน่าเล่น เหมือนเป็นเกมแนวเอาตัวรอดแบบ openworld แมพไหญ๋ดีมีอะไรน่าเล่นท้าทายสิ่งต่างๆๆ แถมมีระบบ เล่นด้วยกันหลายคน ก็ดีช่าวยๆๆกัน เกมก็เหมือนอาหารตามโฆษณา
    ที่เขียนติรข้างซอง ภาพหน้าซองคือการโฆษณา เคนกินมาม่าไหม หน้าซองแกะออกมา เหมือนในซองเปล่า นั่นสิ เกมก็คล้ายๆกัน แต่ว่าสิ่งที่อยู่ในเกมสำคัญกว่า ไม่จำเป็นต้องเน้น ภาพ รจ กลิ่น เสียง
    พอดีเล่นได้ทุกเกม ต้องขอบคุณ console ที่มีอยู่ที่บ้าน

กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    คอนโซลล่าสุดรับกราฟฟิกแบบตอนเปิดตัว 3 ปีที่แล้วไม่ได้แน่นอน แต่ Gameplay ล่าสุดนี่ดรอปลงแบบว่าเยอะมากๆ เลย

ของผมก็โหมดเนื้อเรื่องให้ยาวๆ หน่อยก็จะซื้ออยู่นะ ไม่ค่อยมีเวลาเล่นออนไลน์