ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581

[1-PART] - HOMEWORLD : DESERTS OF KHARAK - (CODEX) - 2016 - [FILECONDO|ONE2UP|RABBITFILE|MEGA]

Deserts of Kharak เป็นเรื่องราวของหัวหน้านักวิทยาศาสตร์ นามว่า Rachel S'jet ที่ได้เดินทางไปพบกับ
    หนทางอยู่รอดของชาวอาณานิคม ที่ซ่อนอยู่ใต้ภายใต้ผืนทรายในดินแดนของศัตรู ของดาวเคราะห์ที่ดูเหมือน
    กำลังจะตายอย่าง Kharak คุณจะได้ควบคุมกองทัพยานพาหนะภาคพื้นดิน ในรูปแบบต่างๆ ที่เหมาะสมกับ
    กลยุทธ์ของตัวเอง ไม่ว่าจะเป็นรถขนาดเล็กที่ว่องไว หรือยานบินติดเกราะหนักที่จะบุกทิ้งระเบิดข้าศึกให้ย่อยยับ
    ภายในสนามรบที่กว้างใหญ่ของ Kharak ตบท้ายด้วยระบบการต่อสู้ออนไลน์อย่างดุเดือด ที่หลายคนเฝ้ารอคอย
    เรียกว่างานนี้ ทีมพัฒนาสนองนี้ด... แฟนๆ ที่อยากเปลี่ยนบรรยากาศสงครามอวกาศเพียงอย่างเดียว ไปสู่การรบ
    บุกยึดดวงดาวแบบภาคพื้นดินกันบ้างได้เป็นอย่างดีเลยทีเดียว
    - จาก : "คลิก"

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายกระทู้ผมเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ

หากไฟล์เสียให้เปิดไฟล์นั้นขึ้นมากด Alt+R เพื่อซ่อมจะได้ไฟล์ใหม่ขึ้นมาครับ
    หากทำไม่ถูก > คลิกที่นี่ <

FULLGAME - CODEX

FileCondo 1 Part LINK 1 -||- FileCondo 1 Part LINK 2

RabbitFile 1 Part LINK 1 -||- RabbitFile 1 Part LINK 2

ClicknUpload

Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6 : Part 7 : Part 8

JumBoFiles

Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6 : Part 7 : Part 8

Openload

Uploaded

Go4Up

MEGA

One2Up

One2Up

FileCondo

RabbitFile

CRACK - CODEX

RabbitFile || FileCondo || One2Up || Openload
    ShareSend || Go4Up || GE.tt || ZippyShare

donatetoramis.igetweb.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 31 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    124
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    เจิมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    6,058
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    191
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ขอบคุณครับ
    Asus Gryphon Z87/Armor Kit+I5 4670K+Cooler Master Seidon 120XL+Kingston HyperX 24GB+GTX 970 G1 Gaming+Corsair GS600 with Cooler Master HAF 912 Advanced สุดที่รักของผม

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    แมพมันน้อยไปหน่อยสำหรับเล่นกับบอท บอทระดับง่าย ก็ง่ายเกินไป ยากก็โหดไป ส่วนตัวชอบเครื่องบิน ทำได้ดี แต่ตัวระบบเกม ผมไม่ชอบระบบขยายฐาน คือ ต้อง ย้ายฐานไปทั่วแมพ เพราะทรัพยากรหมด Tactics ของเกมคือ ขยายฐานให้เร็วที่สุด เอารถถังหรือ ป้อมปืนไปยึดจุดทรัพยากรไว้ก่อน ป้องกันไม่ให้ บอทขยายฐาน แค่นี้ ก็รอถล่ม ยานแม่ จบข่าว บอทง่ายก็ ง่อยตรง Tactics นี้เเหละ มันชอบส่ง ตัวเก็บเเร่มาเดี่ยวๆ ผมก็สอยพังไปชุดใหญ่ๆ นานๆ จะส่งยานคุ้มกันมา แต่ก็ โดนถล่มด้วยเครื่องบินผม รถถังผมไม่สร้างเลย เครื่องบิน ก็กินขาดแล้ว แต่ภาพระเบิด อลังการงานสร้างสมราคา ผมสอยแท้มา 7 ร้อยกว่าบาท ช่วงลดราคาใน สตรีม BoyCOH ชื่อในสตรีม แอดผมน่ะ เพื่อเล่น ผมเล่น COH 1-2 MGS5 TPP แล้วเกมอื่นๆอีก ส่วนมากเล่นแนว วางแผน
    PachkitHouse สนใจห้องติดต่อ 053-814759 ต่อ 0 ติดต่อที่พักกับผมได้ราคาพิเศษครับ
    ปล.ที่ทำงานผมเองครับ ถ้ามาพักเชียงใหม่ฝากด้วยน่ะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณครับ
    MISSYOU

Tags for this Thread