ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234

จากคอ FIFA หรือถึงเวลาเปลี่ยนมาเล่น PES

สำหรับผม ผมเป็นบุรุษบ้านนอกคอกนาที่เน็ตกากมาก ฉะนั้นการที่จะเล่นเกมออนไลน์ไม่ให้แลคนี่เป็นไปไม่ได้เลย
    เมื่อปีที่แล้วผมกด FIFA15 ไปตั้งแต่เกมออกได้ไม่กี่สัปดาห์ แต่ผมแค่ลอกอิน origin เข้าเกม แล้วก็เล่นกับบอท
    นี่ก็คือสนุกของผมแล้วละครับ เพราะผมไม่ได้เล่นบ่อยมาก

สาเหตุที่ผมชอบ FIFA เนื่องด้วยเกมเพลมันค่อนข้างสมจริงและภาพมันดูสมูทๆมุมมองเหมือนนั่งดูฟุตบอลจริงๆในทีวี

ทีนี้ปรากฎว่า EA มันลอยแพ FIFA เร็วชิบ นั่นก็คือการอัพเดทนักเตะไม่มีการเคลื่อนไหวเลยครับ
    ไม่มีการย้ายนักเตะเกิดขึ้น เซ็งก็ไอ่ตรงนี้

ปีนี้เลยว่าจะย้ายไป PES ละ อย่างน้อยๆก็มีอัพเดทมาสม่ำเสมอ แม้จะไม่ใช่อัพเดทจากทาง official แต่ก็มีคนทำอัพเดทมาให้อัพเดทกันบ่อยๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ก็ เขา มา ทำ Fifa 16 ต้องทำใจครับ เขาก็ต้องเอาเวลาไป อัพเดต Fifa 16 จิ

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    เป็นผมก็ย้ายครับ ลอยเร็วจริงเเต่ไปตามเก็บmod เอากะได้ครับผมนิยำจนเละเลย fifa สร้างทีมโรงเรียนตัวเองเเล้วเอาไปทับทีมอื่น
    สนุกสุดๆ