ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

{O}Ve[R][L]oR{D}
    http://infgames.blogspot.com
    กล่าวขอบคุณ
    2,271
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,681

Talking [1-PART][PC/ACTION/RPG] BORDERLANDS : GAME OF THE YEAR EDITION + MULTIPLAYER [2011/ENG/Multi5/FULL 13GB][WU/FS/PL/MediaFire]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ solowking2 อ่านกระทู้
    เล่นมัลติได้ 100% เล่นผ่าน tungle ครับผม
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jizsy อ่านกระทู้
    win 7 64 bit ลงเล่นได้ 100% ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gameza2010 อ่านกระทู้
    เล่นได้100%ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zidane อ่านกระทู้
    โอเคเล่นได้ครับผม!!!
    หาเซฟเก่าไม่เจอสงสัยลบไปแล้วเดี๋ยวเล่นใหม่แล้วกัน
    ไม่ได้เอาภาพมาให้ดูแต่เล่นได้แน่นอนจ้า
    ว่าแต่ใครมี MOD ภาพสวย หรือทพ Motion Blur เอามาแจกหน่อยนะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RapG-unit อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100 % ครับ
    ใครเล่นออนไลมั้งอะ นัดเจอกันได้นะครับชื่อตัว Shelby553 นะใช้ตัวทหารอะที่ตั้งป้อมปืนได้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ houkago-teatime อ่านกระทู้
    จำไม่ได้ว่ามายืนยันรึยัง แต่ ขอมายืนยันหน่อยนะครับ เล่นได้ 100% (หลังจากจบ DLC หลัก = =" )

ลองไปเล่น DLC ที่มี zombie มากันเป็นกองทัพเลย = =" นึกสภาพในหนัง Resident Evil ออกเลย แต่มันส์มากๆครับ
    สมกับเป็น Game Of The Year จริงๆ ขอบคุณมากๆครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ daisy อ่านกระทู้
    ตัวเดียวได้ครบทุกภาคเลย เจ๋งจริงๆ ผมโหลดWupload 13 parts แตกไฟล์ เล่นได้ ไม่มีปัญหาแน่นอนครับ ขอบคุณมากครับ มันส์

Year : 2011
    Publisher : 2K GAME
    Developer : GEARBOX
    Genre : Shooter / Action / FPS / RPG
    Language: English
    Size: 13 GB
    Uploaded by : InFiNiTy

ภายในแผ่น ประกอบด้วย
    Borderlands: ตัวหลัก
    Borderlands: The Secret Armory of General Knoxx
    Borderlands: Claptrap's New Robot Revolution
    Borderlands: The Zombie Island of Dr. Ned
    Borderlands: Mad Moxxi's Underdome Riot
    Borderlands: Double Game Add-On Pack
    Borderlands: Multiplayer

Borderlands เกมแนวRPS (Role-Playing Shooter) จากปากคำของประธาน GearBox ทีมพัฒนาเกมนี้ซึ่งเกมนี้เป็นเกมแอ็คชั่นระดับฮาร์ดค อร์แต่ก็ยังมีฟีจเจอร์ ต่างๆ ที่คล้ายๆในรูปแบบเกม RPG เช่นการพัฒนาด้านตัวละคร หรือ พัฒนาอาวุธ ไอเทมต่างๆให้ดีขึ้น หรือเก็บค่าExp. ต่างๆเพื่อปลดล๊อกความสามารถใหม่ๆ นั้นเอง สำหรับเนื้อเรื่องคร่าวๆของเกมนะครับ คุณคือนักแสวงโชคบนดวงดาวที่ชื่อว่า Pandora ดวงดาวขนาดใหญ่ ณ สุดขอบจักรวาลที่เต็มไปด้วยหินและฝุ่นทรายแต่เดิม นั้นการทำเหมืองเป็นสิ่งที่เฟื่องฟูมากบนดาว Pandoraจนกระทั่งสัตว์ประหลาดขนาดยักษ์ได้ตื่นขึ้นจา กฤดูหนาวที่ยาวนานนับ สิบๆปีของดาวดวงนี้ ผู้ก่อตั้งอาณานิคม ต่างพากันหนีอย่างโกลาหลที่เหลืออยู่มีเพียงพวกโจรแล ะนักตั้งรกรากที่เก่ง ฉกาจรวมไปถึงคนเดียวกับคุณซึ่งก็คือนักผจญภัย ถ้าไม่มีเหตุที่ดีพอ คุณคงไม่ก้าวออก ไปข้างนอกนั่นแน่ๆ Randy กล่าว แต่ข่าวลือมากมายเกี่ยวกับกรุสมบัติต่างดาวและที่ซ่อ นของเทคโนโลยีอันทรง พลังที่จะทำให้คุณรวยเสียยิ่งกว่ามหาเศรษฐีก็คือ เหตุผลที่ดีพอ ในกรณีนี้ คุณเลือกตัวละครของคุณเองได้จากตัวละครที่มีอยู่ด้วย กัน 3 ประเภทคือ Mordecai นักล่าที่มีความเชี่ยวชาญในการซุ่มยิง Roland นักรบ รับจ้างทั่วไปในแบบที่เรียกว่าเป็นทหารอย่างแท้จริง และ Lilith ผู้ลึกลับและเป็น Siren หรือผู้มีความสามารถคล้ายกับเวทมนตร์ที่ยังไม่ถูกเปิ ดเผยในตอนนี้ นอกเหนือไปจากความสามารถตั้งต้นเมื่อตัวละครพัฒนาขึ้ นคุณเลือกได้ว่าคุณจะ เน้นไปที่ความสามารถประเภทไหนเมื่อคุณใช้อาวุธหรืออุ ปกรณ์อย่างใดอย่างหนึ่ง คุณจะเชี่ยวชาญในการใช้มันมากขึ้นทำให้คุณใช้มันได้อ ย่างแม่นยำและมี ประสิทธิภาพตัวละครของคุณนั้นจะอยู่กับคุณไม่ตลอดแต่ นั่นไม่ได้รวมไปถึงเกม ที่คุณเล่นไว้ คุณสามารถที่จะกระโดดเข้าไปร่วมเล่นในเกมของเพื่อนคุ ณเก็บเลเวลและไอเท มต่างๆ แล้วกระโดดกลับมาเล่นเกมของคุณเองต่อหรือจะเล่นตั้งแ ต่ต้นจนจบในเกม แบบ Co-Op ซึ่งทาง Gearboxได้วางแผนไว้ว่าจะรองรับผู้เล่นได้ถึง 4 คน ด้านกราฟฟิกนั้น ทีมงานGearbox ได้เลือกที่จะใช้ Unreal Engine 3 ในการพัฒนา ซึ่งนอกจากลง PCแล้ว เกมนี้ยังลงในส่วนของเครื่องคอนโซลอย่าง PS3 และ Xbox360 ด้วย ด้วยภาพกราฟฟิกที่ดูสบายตาแต่แฝง ไปด้วยความดุดัน ทำให้ Borderlands น่าจะเข้าไปอยู่ในใจของเกมเมอร์ได้ไม่ยากครับ นอกจากนี้ อะไรที่ทำให้ Han Solo ดูเจ๋ง?ทำไมเราถึงรู้สึกตื่นเต้นไปกับ ภาพยนตร์ Mad Max? และอะไรในภาพยนตร์ซีรีส์ Firefly ที่ทำให้เราอยากจะไปลงชื่อสมัครเป็นทหารรับจ้างระหว่ างดวงดาว?มันเป็นการยาก ที่จะเจาะจงลงไปให้ แน่ชัดครับ แต่การบุกเบิกดินแดนเถื่อนการผจญอันตราย การได้ใช้ของเล่นสุดเจ๋งและการได้ค่าตอบแทนแสนงามก็ท ำให้ทั้งรายการทีวี ภาพยนตร์และเกมที่มีองค์ ประกอบเหล่านี้กลายมาเป็นสิ่งที่ยั่วยวนจนห้ามใจไม่อ ยู่ค่าย Gearbox ที่แสนจะน่านับถือและทำงานอย่างขมีขมันเองก็กำลังจมด ิ่งลงไปสู่แนวเรื่องที่ ว่าเช่นกัน Borderlands มีการเล่นแบบเกมแอ็กชั่นเดินยิงแต่ก็มีองค์ประกอบอะไ รที่มากกว่านั้น เราเรียกมันว่าเป็นเกมแนว RPS (Role-Playing Shooter) Randy Pitchford ประธานบริษัท Gearbox บอกกับเรามันเป็นเกมแอ็กชั่นระดับฮาร์ดคอร์แต่เราต้อ งการที่จะให้มีการ พัฒนาตัวละคร เราต้องการให้ตัวละครนั้นเก่งขึ้นได้อาวุธและข้าว ของที่ดีขึ้น หรือถ้าจะให้พูดแบบง่ายๆ นั่นกลายมาเป็นค่าประสบการณ์ที่ได้จากการฆ่า การทำภารกิจ การสำรวจเพื่อที่จะไปปลดล็อกความสามารถใหม่ๆ นอกจากนี้ เกมจะมีระบบดรอปไอเทมแบบสุ่มและสร้างไอเทมใหม่จากของ พื้นฐานแบบเดียวกับที่ เห็นได้ในเกมซีรีส์ Diabloดังนั้นคุณจะได้ไอเทมที่มีโมเดลพื้นฐาน แบบหนึ่งพร้อมกล้องเล็งและกระสุนโดยที่มันจะถูกปรับแ ต่งด้วยกฎบางอย่าง... และคุณจะไม่มีทางได้เห็นอาวุธชิ้นไหนซ้ำกันอย่างแน่น อน(อาวุธมีแตกต่างกัน เป็น หมื่นๆแบบ แล้วแต่คุณจะปรับแต่ง !!!) ทำให้ Borderlands เป็นส่วนผสมระหว่าง FPS และ RPG ที่เยี่ยมยอด !!! ห้ามพลาด

Minimum Requirements
    Operating system: Windows XP / Vista / Windows 7
    Processor: AMD / Intel Dual Core (2.2 GHz)
    Memory: 1536 MB RAM (Windows XP) or 2048 MB (Windows 7 / Vista)
    Hard Drive: 15 GB of free hard disk space
    3D graphics card: ATI / NVIDIA graphics card with 256 MB of video memory and Direct X 9.0c and Shader Model 3.0 (ATI Radeon X1600 XT / NVidia GeForce 8400)
    Sound Card: 100% DirectX 9.0c compatible

Recommended System Requirements
    Operating system: Windows XP / Vista / Windows 7
    Processor: AMD / ATI triple / quad Prozesor (2,8 GHz)
    Memory: 2048 MB RAM
    Hard Drive: 15 GB of free hard disk space
    3D graphics Card: ATI / NVIDIA graphics cards from ATI / NVidia graphics card with 512 MB of video memory and Direct X 9.0c and Shader Model 4.0 support (ATI Radeon HD 3800 Series, NVIDIA GeForce GTX250)
    Sound Card: 100% DirectX 9.0c compatible

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายกระทู้ผมเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ

MediaFire 67 Part [Part 1-66 = 190.73 MB / Part 67 = 134.99 MB]

Part1 : Part2 : Part3 : Part4 : Part5 : Part6 : Part7
    Part8 : Part9 : Part10 : Part11 : Part12 : Part13 : Part14
    Part15 : Part16 : Part17 : Part18 : Part19 : Part20 : Part21
    Part22 : Part23 : Part24 : Part25 : Part26 : Part27 : Part28
    Part29 : Part30 : Part31 : Part32 : Part33 : Part34 : Part35
    Part36 : Part37 : Part38 : Part39 : Part40 : Part41 : Part42
    Part43 : Part44 : Part45 : Part46 : Part47 : Part48 : Part49
    Part50 : Part51 : Part52 : Part53 : Part54 : Part55 : Part56
    Part57 : Part58 : Part59 : Part60 : Part61 : Part62 : Part63
    Part64 : Part65 : Part66 : Part67

JunboFile 67 Part [Part 1-66 = 190.73 MB / Part 67 = 134.99 MB]
    JUMBOFILE - SHAREFOLDER LINK - 67 PART
    หรือ
    JUMBOFILE - SHAREFOLDER LINK - 67 PART

PutLocker 67 Part [Part 1-66 = 190.73 MB / Part 67 = 134.99 MB]
    PUTLOCKER - SHAREFOLDER - 67 PART

FILESONIC 1GB/PART
    Part1 : Part2 : Part3 : Part4 : Part5 : Part6 : Part7
    Part8 : Part9 : Part10 : Part11 : Part12 : Part13

WUPLOAD 1GB/PART
    Part8 : Part9 : Part10 : Part11 : Part12 : Part13

PUTLOCKER 1GB/PART

WUPLOAD 1 PART
    DVD1 : DVD2

>>> Free Premium Wupload & Filesonic โหลดไวเต็มสปีด <<<

BORDERLANDGOTY_BY_INFINITY

วิธีติดตั้งเกม
    1.) แตกไฟล์
    2.) mount image ไฟล์ ดิส1
    3.) ติดตั้งเกมตามปกติ ลงไปเรื่อยๆพอมันเรียกหาแผ่นก้อิมเมจ ดิส2 แล้วลงต่อ
    4.) ถ้ามีหน้าจอใส่ซีเรียลขึ้นมาให้กดปิดไป
    5.) เปิดดิส2 ลง1.41updateในโฟลเดอร์ trivium
    6.) ก้อปไฟล์ paul.dll ในโฟลเดอร์trivium ลงโฟลเดอร์ binaries ในโฟลเดอร์เกม
    7.) เล่นได้เลย

มีเกมอีกเพียบที่นี่
    >>> MY CENTER <<<
    และ

>>> My Facebook Page กดlikeให้กำลังใจหน่อยครับ ^_^ <<<

>>>วิธีซ่อมไฟล์ที่เสีย<<<

>>>วิธีแก้ปัญหาการโหลดไฟล์จาก mediafire<<<
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย InFiNiTy : 12th January 2012 เมื่อ 16:33

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 198 คนที่กล่าวขอบคุณ:

<[S][P][A][R][D][A]>, ace_killer21, Alwaygame, anantu14, aorukaem, apiw, AreSkNight, ArmYYakA, artistcho, ar_armed, asawatap, Auoo2539, automat, โuบิตะคุ๋J, ballkyo, bankzzzbank, basbas16, beamclubza, bigbang06, bionicle99, bir123456, blightwave, Blizt, boonlismz, botstudy, bunsuke, BUtZUe, ChA1-, chanakana, changmo, cheedman007, Crazydog_M, daisy, dead space 2, dekdee852, diibomz, diwzaza080, domesuckseed, dontrithai, earthgta2010, Elizabeth, EsPresso, extreme-mn, falconbb, FAP FAP, FatKing, fear5786, fitfat, Fluk, fotodunk, FrozenGhost, gamespore, gameza2010, gapnirvana, Genesis, GetsugA, godzarda, Greankaklnw, gund5164, gurock, G_NextPlus, hansamu, hanso123, hardbitten, houkago-teatime, IBaa, อ่ะล่องจุ๊น, IlPrincipino, ineen, iSadter's, jamchang, Jegan, jinegogo, jirapol, Jizsy, jokkasa123, kangkaroo, kasidetred, kawaza9khao, Kewz_PMJ, kimmoom, kitserza, klao1229, Kolon, kunnaja4480, kunnusasoin, l3adly, Lazpuliso, LeiTo, lemonediscream, Lightenning, ls7, mafia23149, manesuke, manopstn, MarioSeed, Masatorjung, masksb, maxpig, micro, millerforce, misszee2012, monkzaa007, mookwoo, moomeng, mosjamos, moymoy258, ms.ploysai, nakilove11, NaPOleOnii, Napon, NaZi_BF3, new nathas, Newbie, next 1000 clip, nextex, noncz188, nor, Numa, Nuttz, off99555, ohyo, olnr, ooddy, OZIL, p0ndman, PaePee, pakapok, pakpolionski, pang15433, papiyongz, pdavsn, pea42622, Penguin, penixgotix, Phummy, pluem:linkin park, ply00626, popbazainw, popejohnpaul2011, porzamyemo, pouyoo, prompot1013, RAINBOWBOY, RapG-unit, realmaya, regention, RESCUE017, retroaom, RIAD:MAz, RONG, ruyubies, sadpolice, santikopkop, satjapon13, SeekerD, singtowark, soldierof200, solowking2, sopmod, speciallah, spirit485, superyung, synixcrosslx, T.TUE, tcsasoriza, thebenza, themonk, Thesweety, titanoon, tonfang, TwIgHTz, Type-7442, UkuleleAlone, username, ut400, vehtiger, whitedevil, WilliamLennox, winzxcvb00, xxxlnwjung1, YetPetz_13, yiew697dg, yusaki, ZalaBo, zasds01, zenzeiki, Zuiman, [A]ndalof_COD, [CM]Punkz, ไผ่พริ้ว

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,124
    เจิมจ้าาาอาเฮีย!

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

SJSKGAMER.COM
    กล่าวขอบคุณ
    511
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,370
    Blog Entries
    5
    โิอ่มาแล้วสินะ เจิม ให้ไว อิอิ เดียวโหลดไปเล่นมั่ง
    นึกออกเดียวใส่ใหม่

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขา Action RPG ปูเสื่อรอเลยครับ !!!

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ขอบคุณมากครับผม
    อยากได้มาก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
    ผมโหลด MEGAUPLOAD เหลือแค่ Part เดียว
    แต่เจ้าของกระทู้ไม่มาแก้ให้สักที
    ผมรอกระทู้นี้ดีกว่า ขอบคุณอีกครั้งครับ
    ดัน ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ขอถามหน่อยครับไม่ทราบว่าใช่ตัวเดียวกับ Borderlands.GOTY.Edition.MULTI5-TRiViUM 2XDVD9 12.1GB ปะครับ พอดีผมมีตัวนี้ จะได้ไม่ต้องโหลดใหม่

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    4
    เป็นเกมที่สนุกเกมนึงเลยแหละครับ มีอยู่ในเครื่องอยู่แล้วโหลดเก็บไว้มานานมากละครับ ยังเล่นไม่จบเลย เอาไว้เล่นตอนโหลดเกมคลายเครียด
    Co-op สนุกมากครับ ผมเล่นกับเพื่อน แย่งปืนกันกระจาย ฮะ ๆ แนะนำให้เล่นครับ เล่นรอภาค 2 ;'D

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    กำ พึ่งลงภาคธรรมดา6GBไปเอง สงสัยต้องเตรียมโหลดและภาคเสริม

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    ขอบคุณมากครับผม อยากได้มากๆๆครับ ผมจะปูเสือนอนรอละกันนะครับ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    2,271
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ <[S][P][A][R][D][A]> อ่านกระทู้
    ขอถามหน่อยครับไม่ทราบว่าใช่ตัวเดียวกับ Borderlands.GOTY.Edition.MULTI5-TRiViUM 2XDVD9 12.1GB ปะครับ พอดีผมมีตัวนี้ จะได้ไม่ต้องโหลดใหม่
    ตัวเดียวกันเลยครับ

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

THE HULK
    กล่าวขอบคุณ
    17,066
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    ลูกพี่ Infinity มาแว้ววววว!!! ว้ากกกก!!! ปุ่ม Thank หายยยย!!!
    ปล.ปุ่ม Thank มาเมื่อไหร่เดี๋ยวตามไป Thank นะ! (สงสัยกดบ่อยเกิน - -")

กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    เอ่อ มันใช้เซฟเก่าได้มั้ยครับ ถ้าจะลบตัวเก่าออกแล้วลงตัวนี้แทน

Taylor Swift
    กล่าวขอบคุณ
    1,637
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,332
    2
    ขยันจริงๆอัพกันไม่หยุดเลยเหอๆ

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    รอ FileSonic 1 Part เป็นกำลังใจให้ครับ ><

กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    เด๋วมาดูด เกมส?ใหม่ก็ออกเยอะเกิน 555 HDD จะเต็มแล้วว
    JINANURAKza

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    ขอบคุณครับผม

มาดันให้

ชอบดู (AV) เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    917
    ได้รับคำขอบคุณ: 341
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 111
    สนุกครับเกมนี้ โดยเฉพาะตอนเล่นกันเพื่อน หลากหลายดีครับ อาวุธมากมายจริงๆ ของแรร์ นี่แทบจะแย่งกับเพื่อนหยิบ ฮ่าๆ

เล่นได้หลายรอบครับ ลองเปลี่ยนตัวละคร เปลี่ยนแนวการเล่น เล่นหาของด้วย หาภาคเสริมมาเล่นครับ สนุกจริงๆ

ปูเสื่อนอนรอโหลดเลยครับ สะสม รอๆๆๆ ขอบคุณที่หามาแบ่งปันนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hansamu : 9th October 2011 เมื่อ 18:27

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    มาช่วยดันอีกสักรอบ ก่อนไปนอนรอ ^^

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    หามานานละ ขอคุณครับสำหรับเกมดีๆๆ

(@)~Lime :)
    กล่าวขอบคุณ
    1,248
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,051
    มา รออีกคนครับ

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    เวลาจะออนไลน์ต้องทำไงบ้างครับแล้วออนได้นานป่าวหรือต้องหาตัวแก้ไปเรื่อยๆ

กล่าวขอบคุณ
    2,271
    อัพเสร็จละครับ ตัวนี้เล่นมัลติเพลยเยอร์ผ่าน hamachi หรือ tungle เท่านั้นครับ

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    กำลังโหลด Putlock แบบ1GB ถ้าโหลดเสร็จเด๋วมายืนยันครับ น่าจะเสดพรุ่งนี้

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    เล่น Rage แล้วไม่ได้อารมณ์เลย เกมนี้ดีกว่าเห็นๆ

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: