ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 15 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 7891011 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ผมว่า น่ะ ในการเล่น แบบนี้ ระวังพวกคุนจะโดน แบนไอดีน่ะครับ ยังฝืนเล่นแบบนั่น ผมแค่เป็นห่วง เชย ไม่ได้โพสว่าใครน่ะครับ ยังไงก็สนับสนุ่น ของแท้ กันดีกว่าน่ะครับ ปล ผมชอบโหลดเถือนยังไงก็รอ แครกได้ ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ putberg อ่านกระทู้
    3 id นั่นสมัครโดยใช้ mail เดียวกันเปล่าครับ
    คนละอันเลย
    ขอบอกไปก่อนเลยว่า User นี้ไม่ได้เล่นอยู่คนเดียวนะ

Provincial.Electricity.Au
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suwanpoom : 7th February 2016 เมื่อ 16:52
    Provincial.Electricity.Au

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Got.Jsha อ่านกระทู้
    เฮ้อ... คนที่ได้วิธีผมไปสมควรหยุดโพสกันได้แล้วนะครับ ถ้ามีอะไรPMมาถามผมได้เลยครับ ผมก็อยู่ตอบให้ทุกวัน หรือPMคุยกันไปเอง ทำกันแบบนี้ไม่นานก็หลุดครับ
    และ ถ้าท่านยังเห็นด้วยกับข้อความนี้อยู่ ก็กรุณา ลบโพสของพวกท่านทิ้งไปด้วยครับ ยกเว้นเสียแต่ว่าอยากจะให้มันหลุดออกไปนอกเว็บ

"สมาชิกjokergamethเท่านั้น ผมไม่อยากแจก ให้กับคนที่เข้ามาหาลิ้งโหลดอย่างเดียว โดยไม่คิดจะสมัครมาแชร์ข้อมูล หรือแม้แต่แค่กดขอบคุณให้คนแจกเลยซักนิด"

และ ตอนนี้เหมือนกันว่าหลังจากที่ผมปิดแจกไป ทำให้เกิดปัญหา มีสมาชิกบางส่วนPMไปรบกวนผู้ที่ได้รับไปแล้ว(เขาเองก็ไม่สบายใจที่จะบอก)
    งั้นเอาเป็นว่าตอนนี้ ผมเปิดแจกอีกรอบ ครับ รอบนี้10วันไปเลย ได้แล้วไปแข่งกดกันเอาเองครับ
    วิธีรับเหมือนเดิม แค่กดขอบคุณเท่านั้น กด แล้ว รอ ห้ามโพสขอ!รกกระทู้ครับ ห้ามpmมาขอ!ไว้ถามปัญหาเท่านั้นครับ ห้ามQUOTEข้อความนี้ของผม!
    แจกกันแบบเงียบๆ เมื่อถึงเวลาผมจะได้ลบโพสนี้ออก แล้วหายไปจากที่นี่ และเราจะไม่พูดเรื่องนี้อีก รู้กันแค่สมาชิกเท่านั้น

สำหรับคนที่มีข้อสงสัยเพิ่มเติม PM มาถามผมได้เลยครับ ไม่ต้องคาดเดากัน ถ้าเป็นสมาชิกด้วยกันผมตอบให้ทุกคน ทุกอย่างที่อยากรู้ มันคืออะไร? มาจากใหน?

และผมจะขอบคุณมากครับ สำหรับท่านสมาชิกที่ได้รับPMไปแล้ว กรุณากลับมากด Remove Your Thanks ออกให้ด้วยครับ ผมจะได้เช็ครายชื่อได้สะดวกขึ้น ขอบคุณครับ

/////

*ท่าน putberg ผมขอโทษนะครับที่โทรลคุณไป ความจริงแล้วผมไม่ได้ใช้วิธีนั้นครับ ถ้าอยากรู้ก็PMมาได้เลยครับ
    กว่าจะได้โหลด อีก 4 ชม มาเจอกันใหม่ // ใครไม่เชื่อก็ปล่อยเขาไปเถอะครับ ผมไล่อ่านแล้วสงสารแทน ทำคุณบูชาโทษชัดๆ 5555
    1.วิธีของคุณ Got.Jsha ผมยืนยันว่าไม่กระทบกับไอดีสตรีมของท่านแน่นอน
    2.วิธีของGot.Jsha ผมมองว่าเป้นอาศัยช่องโหว่เล็กๆน้อยๆเพื่อเล่นซึ่งถ้าแพร่หลายสตรีมอาจไม่อยู่เฉย
    3.เลิกเดาและดราม่าอยากรู้วิธีก็ทำตามที่ Got.Jsha แจ้งไว้ เขาไม่ได้กั้กอะไรขนาดนั้น

ปล.Got.Jsha อยากให้ผมลบส่วนไหนบอกได้นะครับ ไม่รู้ว่าจะถือว่าพูดเยอะไปไหน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย †DaRKCRoSS† : 7th February 2016 เมื่อ 05:31

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxong0011211 อ่านกระทู้
    ผมว่า น่ะ ในการเล่น แบบนี้ ระวังพวกคุนจะโดน แบนไอดีน่ะครับ ยังฝืนเล่นแบบนั่น ผมแค่เป็นห่วง เชย ไม่ได้โพสว่าใครน่ะครับ ยังไงก็สนับสนุ่น ของแท้ กันดีกว่าน่ะครับ ปล ผมชอบโหลดเถือนยังไงก็รอ แครกได้ ครับ
    ใช้วิธีแยก Steam ออกเป็น 2 ส่วน มันจะไม่ผูกกันอยู่
    ไม่ใช่วิธี logout ออก แล้วเปลี่ยน id ใหม่ แบบนี้เสี่ยง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    555 อ่อครับไม่เป็นไร ๆ link ที่ผมเคยลงถ้าเข้าไปกดดูมันก็มีแยกอีกตั้งสี่วิธีที่ต่างกันไป แต่ผมว่าหลักการไม่หนีกันแล้วครับ ใช้ไอดีกีจริงหลอก DRM อย่างที่อธิบายไปนั่นแหละ

อ่อผมไม่เอาหรอก ปกติผมซื้อแท้อยู่ครับเกมส์ แค่สนใจว่ามันเกิดอะไรขึ้นกับ steam เฉย ๆ ครับ

ปล. คงไม่ได้เข้ามาแล้วนะครับ แต่ใครสนใจสิ่งทีผมเคยโพสแล้วอยากเอาไปลองก็ pm มาได้นะครับ เปิดรับให้ 10 วันเลย อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    137
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    มีเว็บไหน ขายเกมนี้ราคาถูกบ้างครับ ไปถามร้านในเฟช 1900 แหน่ อยากได้ราคา พันต้นๆอะครับ ไม่เกิน 1300-1400 ช่วยแนะนำทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kanenakub อ่านกระทู้
    มีเว็บไหน ขายเกมนี้ราคาถูกบ้างครับ ไปถามร้านในเฟช 1900 แหน่ อยากได้ราคา พันต้นๆอะครับ ไม่เกิน 1300-1400 ช่วยแนะนำทีครับ
    ไปหาดูในoczครับ มีคนขายถูกๆอยู่

กล่าวขอบคุณ
    137
    สอบถามหน่อยนะครับ ต้องบอกก่อนผมไม่เคยซื้อของแท้ นี้เป็นครั้งแรก GIFT กับ KEY ต่างกันไงครับ ทำไม KEY ถึงถูกกว่า GIFT มันแพง แต่ผมรู้อยู่บ้างว่า KEY มันเป็นโค๊ดที่ส่งมา GIFT เป็นเหมือนของขวัญ แล้วอีกอย่างมันก็ได้เกมเหมือนกัน ทำไมราคาถึงต่างกันขนาดนั้นผมสงสัยตรงนี้ (อย่าว่าผมนะผมไม่รู้จริงๆ)

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127

กล่าวขอบคุณ
    137
    สุดยอดเพิ่งจัดแท้ไป 1470

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ถ้าเกมแท้ยอดขายไม่ดีขึ้น แล้วทีมงาน 3dm จะมา ทำการเจาะเกมต่อไปปะครับ สมมุติน่ะ

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    จบข่าว...หันมาเล่นแท้ ดีกว่าเยอะ
    http://sheapgamer.com/pirate-group-s...pact-on-sales/

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxong0011211 อ่านกระทู้
    ถ้าเกมแท้ยอดขายไม่ดีขึ้น แล้วทีมงาน 3dm จะมา ทำการเจาะเกมต่อไปปะครับ สมมุติน่ะ
    คือมันcrackยากอะตอนนี้คาดว่าคงรอtoolที่ทันสมัยกว่าครับ..ไม่ก็รอเทพด๊ากไซด์ทีมใหม่จุติอ่ะครับ...บายละเว็บบอดร้างขึ้นแยอะ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    http://www.gamesrocket.com/download/...mb-Raider.html

ลด 35% เหลือประมาณ 1000 นิดๆ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    แต่ที่เเน่ๆ 3DM นักเเคร็กเจ้าใหญ่ ประกาศ หยุดทำ ไปเเล้ว 1 ปี 5555+ รอ ลดราคาละจัดเเท้ละกัน สาวกทั้งหลาย

กล่าวขอบคุณ
    7
    เข้ามาฮา เเม่ม บอก ซื้อเเท้เเล้ว ไปๆมา ไปว่าเขาทำไมไม่โพส วิธีโหลดเถื่อนวะ 55555555+ เด็กกระโป....

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    T_T เว็บ OCZ หลายเจ้าขอหมด เซงเลย
    ขอบอกไปก่อนเลยว่า User นี้ไม่ได้เล่นอยู่คนเดียวนะ

กล่าวขอบคุณ
    1,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    เล่นได้ครับอย่างลื่นพอประมาณกับหลายๆเกมส์ ตอนนี้ยังไม่เจอเกมส์ที่เล่นไม่ไหว ^^

กล่าวขอบคุณ
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ †DaRKCRoSS† อ่านกระทู้
    กว่าจะได้โหลด อีก 4 ชม มาเจอกันใหม่ // ใครไม่เชื่อก็ปล่อยเขาไปเถอะครับ ผมไล่อ่านแล้วสงสารแทน ทำคุณบูชาโทษชัดๆ 5555
    1.วิธีของคุณ Got.Jsha ผมยืนยันว่าไม่กระทบกับไอดีสตรีมของท่านแน่นอน
    2.วิธีของGot.Jsha ผมมองว่าเป้นอาศัยช่องโหว่เล็กๆน้อยๆเพื่อเล่นซึ่งถ้าแพร่หลายสตรีมอาจไม่อยู่เฉย
    3.เลิกเดาและดราม่าอยากรู้วิธีก็ทำตามที่ Got.Jsha แจ้งไว้ เขาไม่ได้กั้กอะไรขนาดนั้น

ปล.Got.Jsha อยากให้ผมลบส่วนไหนบอกได้นะครับ ไม่รู้ว่าจะถือว่าพูดเยอะไปไหน

คุณ Got.Jsha ลบโพสออกไปหมดแล้ว สรุปตอนนี้ไม่ได้แจกแล้วใช่ไหมครับ ไหนบอกแจก 10 วัน

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kanenakub อ่านกระทู้
    ผมจัดแบบกล่องจาก ร้านแมงป่อง 1490

โรงเรียนเตรียมทหาร
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    อยากเล่นๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    ผมเห็นตัวของ RU ขายกันที่ 730 - 995 บาทแบบโอนกะตัง

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    https://www.g2a.com/ มีเกมถูกๆเพียบ
    อีกเว็ป http://www.cdkeys.com/

Last For One ..!!!
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,218
    ผมพยามมา 3-4 จะเข้าวันที่ 5 แล้ว ยังเข้าไม่ได้เลยคับ ทั้ง JC3 ทั้ง Tumb โหลดUpdate เรี่ยบร้อยหมด แต่เข้าเกมส์ไม่เคยได้เลยแม้แ่ครั้งเดียว 555+
    รอเกมส์ลด จัดแท้เถอะคับ
    แต่ยังไงก้ขอบคุณคับ ท่าน Got.Jsha

Tags for this Thread