ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ONE OK ROCK อ่านกระทู้
    ตัวไหนก็ได้ ครับ ความแรงไม่ต่างกันมากเท่าไหร่

ถ้าจะหา Gtx 650ti ค่ายเขียวหายากหน่อยใน ocz

ส่วนใหญ่จะปล่อย HD 7770 กัน 1700-2000

ถ้าเป็น HD 7770 กับสเปคเครื่องผมแล้วจะเล่น gta v Far Cry 4 แบบภาพไม่สูงมาก กลางๆ ไม่ต่ำ. ขอบคุณนะครับพี่ผมไม่รู้เริ่องจริงๆ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ illuminati666 อ่านกระทู้
    ถ้าเป็น HD 7770 กับสเปคเครื่องผมแล้วจะเล่น gta v Far Cry 4 แบบภาพไม่สูงมาก กลางๆ ไม่ต่ำ. ขอบคุณนะครับพี่ผมไม่รู้เริ่องจริงๆ
    อาจมีหน่วงบ้างนะคับ

เพราะเกม กิน Ram คับ ทำให้โหลดฉากไม่ทัน ค้าง หน่วง เป็นระยะ

เพิ่ม ram 8gb เปลี่ยน CPU 4Core มือ 2 ดีๆ สัก 1800-2000 ก็พอถูไถ ครับ โพสรับใน OCZ ได้เลย

เพราะดูจาก สเปค ต้อง อัพ ram กับ เปลี่ยน CPU

Far cry 4 อาจไม่ไหว ทีหน่วง ค้าง แต่ GTA V ไหวครับ แอบ ค้างนิดนึง เพราะ Ram 4gb
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ONE OK ROCK : 31st January 2016 เมื่อ 02:19

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ONE OK ROCK อ่านกระทู้
    HD 7770 ไหวแน่นอน Mediam จอ17-20 นิ้ว ชิวๆสบายๆ 30+

เพราะคอมใช้เล่นอยุ่

มือ 2 แรงสุดแล้วครับ HD 7770 หรือร่างใหม่ ของ R7 250X
    ผมก็ใช้นะ hd 7790 แรงพอประมาณ รัน gta v สบาย

กล่าวขอบคุณ
    29
    อาจมีหน่วงบ้างนะคับ

เพราะเกม กิน Ram คับ ทำให้โหลดฉากไม่ทัน ค้าง หน่วง เป็นระยะ

เพิ่ม ram 8gb เปลี่ยน CPU 4Core มือ 2 ดีๆ สัก 1800-2000 ก็พอถูไถ ครับ โพสรับใน OCZ ได้เลย

เพราะดูจาก สเปค ต้อง อัพ ram กับ เปลี่ยน CPU

Far cry 4 อาจไม่ไหว ทีหน่วง ค้าง แต่ GTA V ไหวครับ แอบ ค้างนิดนึง เพราะ Ram 4gb
    ขอบคุณครับ คือผมต้องเปลี่ยน cpu กับเพิ่มแรม แล้ว cpuกับสเปคคอมผมมีอันไหนที่พอใส่ได้โดยไม่ต้องเปลี่ยนอะไรไหมครับ ขอบคุณครับพี่

กล่าวขอบคุณ
    29
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tonyghost อ่านกระทู้
    ผมก็ใช้นะ hd 7790 แรงพอประมาณ รัน gta v สบาย
    ขอบคุณนะครับ